giá thành

• Thread starter Lê Minh Hạnh
  • Ngày gửi
L

Lê Minh Hạnh

Guest
Hi all,

Em mới tham gia diễn đàn, em đang gặp khó khăn trong việc tính đơn gia 1 phút cố định và di động trong lĩnh vực truyền thông (Bao gồm những yếu tố nào trong lĩnh vực kd đặc thù này ạ). Cả nhà ơi gỡ rối giúp em với.

Thanhs cả nhà nhìu!

Khóa học Quản trị dòng tiền
levanton

levanton

Cao cấp
Hi all,

Em mới tham gia diễn đàn, em đang gặp khó khăn trong việc tính đơn gia 1 phút cố định và di động trong lĩnh vực truyền thông (Bao gồm những yếu tố nào trong lĩnh vực kd đặc thù này ạ). Cả nhà ơi gỡ rối giúp em với.

Thanhs cả nhà nhìu!

Bạn có thể nói rõ thêm khái niệm về "phút cố định và di động trong lĩnh vực truyền thông" được không? Các thành viên có thể không làm ở lĩnh vực đặc biệt này, nhưng cũng có thể nêu nguyên tắc để bạn tính giá thành theo đặc điểm riêng của công ty bạn.

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Hi all,

Thanhs cả nhà nhìu!
Bạn có thể tìm đọc các quyết định của Bộ bưu chính viễn thông quy đinh về cước các cuộc gọi cố định và đi động để và các văn bản khác của Tập đoàn bưu chính viễn thông để làm căn cứ xác định cước của một phút cố định và di động.
Thân!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA