Hi everybody!!

• Thread starter ruby_sky
  • Ngày gửi
R

ruby_sky

Guest
23/8/04
29
0
0
ha noi
Chào cả nhà! :) Em vào nghề chua lâu nên kinh nghiệm còn non nớt lam! Rất mong đuoc su chỉ bảo của cả nhà ;)

Khóa học Quản trị dòng tiền
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Bạn sẽ được như ý :D WKT hân hoan chào đón bạn.
Let's make WKT better ok? :D

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Da em thi dang la sinh vien, chua he co mot chut kinh nghiem nao ca, rat mong duoc bac chi giao nhieu a!

L

lonelystar02

Guest
Mình cũng như suongdemtv vậy nghĩa là mình cũng đang là sinh viên nè. Hiện tại mình đang học môn international accounting đây. Vì vậy, rất mong các bạn chỉ bảo cho mình nhé. Thanks a lot!!!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
chao mung ruby_sky den voi wkt, vui ve nhe.

A

anhtung

Guest
Chào mọi người. Em mới tham gia trang web này. Mong se hoc hỏi được nhiều điều từ mọi người ạ.

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
hi ! rat vui duoc lam quen voi ban.
to chi ruby_sky: chi oi, em vui vi duoc quen voi chi qua. Hi vong mot ngay nao do hai chi em minh gap nhau truc tiep luon ha !

nang

nang

Guest
Chao ruby_sky!
Ui cha!! suongdem nhanh chan the!!!!!!

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
the moi dung voi cai nick suong'dem ma moi nguoi dat chu: di dem nhieu thi kieu gi cung tim duoc cai suong ? ( hi` hi`....)
to lonelystar02: nick YM cua ban la gi vay? minh co the online voi ban duoc khong?

L

lonelystar02

Guest
lonelystar02 đây!
Hi,suongdemtv! Thật ra mình cũng có YM nữa nhưng mình rất ít khi online trên ấy lắm vì phần lớn thời gian của mình đều online trên MSN thôi. Vì vậy, nếu có việc gì thì suongdemtv có thể mail trực tiếp cho mình theo địa chỉ hotmail của mình nhé!!!!!! Mình sẽ trả lời mail cho bạn trong thời gian sớm nhất(check mail everytime everyday).Thông cảm cho mình nhé!!!!!! :)
Chúc bạn vui vẻ!!!!
Thân ;)

nang

nang

Guest
To anhtung: Chao mung "em" den!! Noi nho ne`: Sang mo mot topic giao luu rieng nha!!!!

T

thanhadmacc

Guest
10/9/04
2
0
0
42
ha noi
Xin chao tat ca moi nguoi! Cac thanh vien moi se nhanh hoa nhap voi cac thanh vien cu nhe! hihihi! (vi minh cung dang la thanh vien moi) chuc moi nguoi co nghia chuc ca minh nua! hehee. Roi co le minh se luon la nguoi co nhieu thac mac, mong moi nguoi co gang giai dap, dung kho chiu qua nhe! den khi nao qua tai qua thi mong moi nguoi gop y de minh ham phanh lai! Cam on moi nguoi!

H

hoadamuahe

Guest
hi, chào cả nhà!
Em moi gia nhập Wkt, vẫn chưa biết nhiều về gia đình mình, mong các bác chỉ bảo nhiều cho em với. Em tham lam ko chịu biết ít đâu, em muốn biết thiệt nhiều cơ.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
chao mung hoadamuahe den voi wkt, chuc vui ve nhe.

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
chao cac anh chi !em rat vui vi duoc tham gia dien dan ,de hoc hoi them kinh nghiem ,vi nam nay em ra truong ma hy vong cac anh chi se chi bao them cho em :two: :bigok:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
chào mừng nguyễn thị tuyết Mai đến với wkt.Chúc bạn vui vẻ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA