Excel ! Không cho tô màu trong ô (Fill Color)

• Thread starter langdu117726
  • Ngày gửi
L

langdu117726

Guest
26/8/07
9
0
0
HUE
Xin hỏi có Bác nào đã từng nếm phải cay đắng này thì cho mình chút kinh nghiệm, mình đang rất khổ sở đây. ... :(
Trong file .xls của một đồng nghiệp gởi cho mình người đó đã "bôi" quá nhiều màu, mình muốn xóa một số màu của họ và tô lại màu theo cách ghi nhớ của mình. Nhưng khi mình chọn 1 ô hoặc một số ô nào đó để "No fill" hay đổi qua màu khác đều bị thông báo lỗi : " Too many different cell formats", có nghĩa là mình không thể xóa màu, đổi màu hay tô màu của bất kỳ ô nào (kể cả những ô chưa bị tô màu) trong cái file .xls đó cả.

Mong chờ tuyệt chiêu từ các bác. Thành thật cảm ơn. :pepsi:

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

langdu117726

Guest
26/8/07
9
0
0
HUE
Vây thì bạn nào chỉ cho mình cách gởi file lên với, mình ko làm được .
Xin cam ơn các bạn !

QDuc

QDuc

Cao cấp
3/6/06
254
18
18
Biển khơi
Vây thì bạn nào chỉ cho mình cách gởi file lên với, mình ko làm được .
Bạn thấy 3 người phụ trách đề mục Ễcl Tổng quát này không; Bạn nhắn tin cho 1 hay cả 3 người í rằng:
*/ Nhờ gởi file của bạn (VD: NòillColor.RAr) đến http://webketoan.vn/forum/showthread.php?t=33134
*/ Gởi file đến địa chỉ của họ;
*/ Chờ trả lời trong 1 thời gian!

Chúc Vui!:dance2:

L

langdu117726

Guest
26/8/07
9
0
0
HUE
Truoc tien cho minh goi loi cam on den SA QD va QDuc nhe vi da danh thoi gian quan tam den cau hoi cua minh!
minh da goi file cho nguoi phu trach "ThanhNam" roi. Hy vong minh sẽ sớm nhận được lời giải đáp từ mọi người.
Mong cho

:bigok:

H

hungdo87

Sơ cấp
22/5/10
11
0
0
Hồ Chí Minh
Xin hỏi có Bác nào đã từng nếm phải cay đắng này thì cho mình chút kinh nghiệm, mình đang rất khổ sở đây. ... :(
Trong file .xls của một đồng nghiệp gởi cho mình người đó đã "bôi" quá nhiều màu, mình muốn xóa một số màu của họ và tô lại màu theo cách ghi nhớ của mình. Nhưng khi mình chọn 1 ô hoặc một số ô nào đó để "No fill" hay đổi qua màu khác đều bị thông báo lỗi : " Too many different cell formats", có nghĩa là mình không thể xóa màu, đổi màu hay tô màu của bất kỳ ô nào (kể cả những ô chưa bị tô màu) trong cái file .xls đó cả.

Mong chờ tuyệt chiêu từ các bác. Thành thật cảm ơn. :pepsi:

Bạn gửi file lên đi. Mình sẽ tìm ra cách giúp bạn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA