Tháng 9 rồi đây, ai chuyện gì hãy kể đi nào

• Thread starter anhlaanh
  • Ngày gửi
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To phuong hoanglua: Khổ thân bạn thật đấy, nhưng mà cũng vui lắm nhỉ.Minh nhớ ko lầm thì con số chính xác là 24 nhỉ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

heo-xauxi

Guest
14/9/04
8
0
0
38
KTQD
tháng 9 hả ...tháng dở hơi nhất trong năm !!!! qua lẹ lên

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
To anhlaanh: You nhớ không nhầm nhưng mà là 24+1 chứ, SN của you tính vào đâu hả? Tớ rất ấn tượng buổi ăn bánh kem hôm 11/9 đấy, chưa khi nào tớ có trường hợp ấy đâu nhé.
Một lần nữa chúc mừng SN you.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Uh nhỉ sao mình lại quên nhỉ, hoá ra mình với bạn đã trở thành bạn rồi cơ mà.Thật tuyệt!!!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Ôi trời sáng nay vào WKT tự nhiên thấy một bài trong phần góp ý - thảo luận :
Lời cảm ơn !
Trông thấy giật cả cái mình cứ thấy quen quen tưởng là kiểu :
Lời cảm ơn , Gia đình chúng tôi vô cùng..........
May quá thế nào mà vào lại thấy là cám ơn các bác Admin và tất cả các thành viên, mình đúng là....... định Post bài này dưới bài đó nhưng mà thấy ngài ngại ....

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Lượn ra lượn vô diễn đàn, ngó cái title của anh Virgin rõ hay: "Tài sản thừa chờ xử lý" :1luvu:

Còn mình là gì nhỉ? "Hàng sắp tồn kho" chăng??? :wall: :wall: :wall:

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Meggie nói:
Lượn ra lượn vô diễn đàn, ngó cái title của anh Virgin rõ hay: "Tài sản thừa chờ xử lý" :1luvu:

Còn mình là gì nhỉ? "Hàng sắp tồn kho" chăng??? :wall: :wall: :wall:

Thế thì đi kiếm thủ kho đi, ngồi đó mà kêu ca gì!!!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Anh xin tình nguyện làm thủ kho kiêm luôn cả khâu đóng gói hàng nhé !

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Ai, chứ bác cam to này, em tránh xa 10 m, sợ bác xuất trưởng cái, em bay đi đằng nào mất!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
là lá la có người sợ bác cam to nhà mình kìa. Người thi mỏng như tờ giấy ấy thì làm gì được ai cơ chứ.meggie cứ lo xa quá, ko cần phải cận thận thế đâu.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Tháng 9 thật buồn , vì hết tháng 9 này tôi phải xa hà nội, và có lẽ tôi ko còn lên wkt thường xuyên như trước nữa.Tôi phải trở về hạ long để làm việc mà.Chẳng biết khi nào được quay lại hà nội, có lẽ phải đợi đến khi wkt ofline vậy.Buồn thật nhưng mà đó là con đường mà mình đã chọn phải đi tiếp thôi,...........

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
anhlaanh ạ, kể ra cũng buồn nhỉ...

Nhưng hãy can đảm lên, và nhắm thẳng đích mà tiến khi bạn đã xác định đúng con đường đi cho mình. Hạ Long không phải là vùng núi xa xôi hẻo lánh gì đúng không? bạn vẫn có thể tiếp tục tham gia WKT được mà... Thỉnh thoảng xuống HN thăm Mùa thu vàng thì hội CAPHE WKT sẽ chào đón bạn....

Còn anh camto, nổi tiếng trên WKT là "nhất quỷ, nhì ma, thứ ba camto" nên Meggie sợ lắm, tốt nhất là cứ tránh xa còn hơn....

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
hic, anhlaanh về QN thật ah? thế này thì còn ai cho mình ăn vạ nữa đây. Buồn quá.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
To anhlaanh: Trong diễn đàn này anhlaanh là một trong ít người để lại ấn tượng nhiều nhất cho mình đấy và nhớ rằng có câu chuyện cổ tích hiện đại nào hay như Câu chuyện về bát mỳ thì post lên nhé!

F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
Ôi vậy là anh đã quyết định rồi ạ. Sẽ xa Hà Nội, về với nơi thuộc về anh và mong rằng ở nơi đó anh sẽ thành công và thực hiện được mọi dự định của mình. Mà biết đâu 1 ngày không xa anh lại trở lại HN thì sao nhỉ lúc đó thì sao nhỉ? Cho anh tự trả lời câu hỏi này nhé!
Về đó tại sao lại không thể thường xuyên vào WKT ạ. ở đó hàng net chắc là cũng nhiều mà.

F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
À quên nữa em cũng rất thích câu chuyện về bát mì mà anh đã post lên. Hi vọng còn được đọc những câu chuyện hay như thế. Chúc anh vui và thành đạt!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Cám ơn mọi người đã động viên tôi,chia sẻ những cảm xúc xốn xang tôi đang gặp, thật chẳng nói được nhiều lúc này.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Sắp tới 01/04 rồi đây, ai có ý định nói "những lời dối gian" thì nói đi xem nào...
(Ăn theo cái tít của Topic này)

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Hôm nay 22 rồi, chỉ còn hơn tuần nữa là tới tháng 9 rồi. Điều đó có nghĩa là mình đã về HM ở được gần 6 tháng (nữa năm) rồi. Nhanh thật! 6 tháng sau chẳng biết có gì mới không? Hi vọng là sẽ có...

hatuanh

hatuanh

Trung cấp
15/7/06
102
0
16
43
Hà Nội
Vậy là tháng 9 rồi, chả ai có tâm sự gì nữa cả. Mình định năm nay lấy chồng (ý định từ đầu năm cơ) nhưng mà ... (hu hu...).
Có ai có cái thú đi dưới đường Nguyễn Du bằng xe đạp vào buổi tối se se lạnh không nhỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA