Trung thu 2007 - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Nữa nè!...

Anh Tiger ngoan nhỉ!... khoanh tay từ đầu tới cuối luôn :angel:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Á phê quá, năm nay Thuý ăn trung thu lớn quá nên giờ mới công bố quà của nhóm 4 là.
Phải bắt đầu từ việc kể chuyện he :angel:
- Cảm ơn chị Ruuvang đã chuẩn bị nguyên vật liệu, bác decom đem bếp gaz, chị Duyenkaty và các bác gói phụ món gim bab đã góp phần vào sự thành công vang dội của nhóm 4 sau khi giành được giải 2 trên 4 nhóm tham gia :dance2:
- Phần quà hiện Thuý đang giữ dùm nhóm 4 là: 02 hộp bánh KFC và một bó hoa (cụ thể là 6 hoa hồng đỏ, 2 hoa hồng hồng và 1 hoa hồng vàng:freddy:)
- Cụ thể việc sử lý quà như sau: Chủ nhật, Thuý đem quà đến chia vui với CĐV nhưng không ai khui, thế thì đành ngậm ngùi mang về :wall::wall:. Cảnh báo nếu như không ai liên lạc để chi phần thì Thuý sẽ .... chia cho đám em nuôi của Thuý à nha :dance2::banana:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Tuy nhóm 1 giựt giải nhất nhưng nhìn vào bảng điểm của BGK thì hương vị món ăn của nhóm 1 không bằng các nhóm còn lại, vậy là không được òi. Các đầu bếp của nhóm 1 cần phải đầu tư thêm tay nghề nhé! hí hí Lêu Lêu

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Á phê quá, năm nay Thuý ăn trung thu lớn quá nên giờ mới công bố quà của nhóm 4 là.
Phải bắt đầu từ việc kể chuyện he :angel:
- Cảm ơn chị Ruuvang đã chuẩn bị nguyên vật liệu, bác decom đem bếp gaz, chị Duyenkaty và các bác gói phụ món gim bab đã góp phần vào sự thành công vang dội của nhóm 4 sau khi giành được giải 2 trên 4 nhóm tham gia :dance2:
- Phần quà hiện Thuý đang giữ dùm nhóm 4 là: 02 hộp bánh KFC và một bó hoa (cụ thể là 6 hoa hồng đỏ, 2 hoa hồng hồng và 1 hoa hồng vàng:freddy:)
- Cụ thể việc sử lý quà như sau: Chủ nhật, Thuý đem quà đến chia vui với CĐV nhưng không ai khui, thế thì đành ngậm ngùi mang về :wall::wall:. Cảnh báo nếu như không ai liên lạc để chi phần thì Thuý sẽ .... chia cho đám em nuôi của Thuý à nha :dance2::banana:

Em nhớ không nhầm đã có cả 2 hộp bánh nằm gọn trong tay em vậy mà đến cuối giờ em chẳng thây đâu nữa hiiii:freddy:

L

lcd.tư

Guest
10/2/07
3
0
0
55
saigon
LỖ VỐN :wall:

mặc dù BTC thu kinh phí 80K một em nhưng vẫn lỗ vốn vì thành viên đăng ký nhưng không tham gia (dĩ nhiên là không đóng xiền). Cũng may bác Tiger ủng hộ 2 thùng bia và 1 thùng nước ngọt (Phần còn lại cho cò ăn mì gói tháng này mà bù vào).

Hết :freddy:
Khổ cho thân Cò! Ăn mì gói 01 tháng thì còn gì là Cò nữa!
Thế sao không góp thêm nhỉ? (không tính các pác chưa đi làm)

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Khổ cho thân Cò! Ăn mì gói 01 tháng thì còn gì là Cò nữa!
Thế sao không góp thêm nhỉ? (không tính các pác chưa đi làm)

Dạ vụ này đã được giải quyết xong bác ạ, em ... ăn bánh trung thu, ko phải mì gói à :freddy:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Tuy nhóm 1 giựt giải nhất nhưng nhìn vào bảng điểm của BGK thì hương vị món ăn của nhóm 1 không bằng các nhóm còn lại, vậy là không được òi. Các đầu bếp của nhóm 1 cần phải đầu tư thêm tay nghề nhé! hí hí Lêu Lêu

:freddy: Nhóm 1 tham gia với tinh thần vui là chính nên dù có giải gì đi chăng nữa cũng vui chị ạ.

Nhưng công bằng mà nói thì TT thấy các món salad, một món gì đó có cơm và món thạch rau câu được đánh giá cao hơn.

Phải công nhận là chị em wkt nấu ăn rất ngon, nếu có dịp TT phải thỉnh giáo thêm các chị mới được.

@ Bác PAT:
Hương vị món nem rán của nhóm một hơi thiếu sót một tý một phần là tại bác cứ đòi trổ tài đấy. :bigok: :bigok:
@ Trưởng nhóm:
Hồi ở 609 e thấy món này chị làm rất ngon. Hình như nhóm mình ko hướng dẫn mọi người món chả giò phải ăn kèm với những gì chị ạ...

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Vui quá xá là vui. Hihi. Hôm đó, mọi người thật là nhiệt tình, mặc dù lúc đầu còn hơi ngại. Hihi

Cảm ơn webketoan. :1luvu:

Cảm ơn bac PAT đã cho anh em uống sprite no nê. Hôm sau ko đá được bóng nữa :dance2:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Kể ra chị em WKT nhà mình khéo tay lắm nhể! Hoa hè tỉa đầy nhà, ruouvang còn biết tỉa cả máy bay cơ! hic hic hâm mộ quá, hâm mộ quá! Tháng sau phải sắp sếp thời gian đăng ký 1 khóa học tỉa hoa quả mới được, mà chắc là mình phải học tỉa chim, cu, cút, cò cho khỏi đụng hàng! :lol:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
@ Trưởng nhóm:
Hồi ở 609 e thấy món này chị làm rất ngon. Hình như nhóm mình ko hướng dẫn mọi người món chả giò phải ăn kèm với những gì chị ạ...

Hình như thiếu người nên mới thế TT nhỉ? Món này phải có cả phòng 609 ăn mới ngon như hồi nào hì hì

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Anh Tiger ngoan nhỉ!... khoanh tay từ đầu tới cuối luôn :angel:

Thanh Nam: Người đàn ông có đôi vòng tay rộng nhất WKT, tay khoác trên vai PTNam, tay khoác trên vai Tiger.... đúng là vòng tay rộng lớn thật!

M

Maiden

Guest
21/7/07
39
0
0
38
HCM
úi, hôm trung thu em đi trễ về sớm nên chả thấy cái mặt em đâu.
Em là Maiden (nữ thần) mà tới nới các bác toàn gọi em Mai đen (loại mai mới?)
Nhưng mừ hôm trung thu đông vui thiệt, bữa sau có độ j các bác hú em 1 tiếng hé

pts911

pts911

Trung cấp
23/3/07
116
0
16
Tp.HCM
Mấy con đó có thuộc họ nhà chim không let?
Chào cả nhà, hôm nay mới đi làm. Trung thu vui quá nên quên cả trời đất.
Thanks anh Cọp, cò và let.

NAA 07

NAA 07

Guest
24/8/07
72
0
0
39
HN-HCM
Thanh Nam: Người đàn ông có đôi vòng tay rộng nhất WKT, tay khoác trên vai PTNam, tay khoác trên vai Tiger.... đúng là vòng tay rộng lớn thật!

Ý chú muốn nói Cothant chỉ có một tay?!

Mà chú xem sao chứ tui đọc bài của chú chỉ toán thấy spam thôi đó. :freddy:

N

ngocsophia2903

Guest
22/2/06
4
0
0
40
dalat

Vậy hương vị món của nhóm 3 ngon đúng không chị, tuy là trình bày đơn giản , nhưng mà vị rất ngon, salad Nga và rau cau, cha cha, rau cau cũng ngon ngon lắm....!! CHÚC CẢ NHÀ TRUNG THU DZUI DZUI!!!!:1luvu:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Hình như thiếu người nên mới thế TT nhỉ? Món này phải có cả phòng 609 ăn mới ngon như hồi nào hì hì

Đúng! đúng! E cũng thấy thiếu người. Chị vào đây đi!
:bigok:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Thay mặt nhóm 1, mình xin mời các bạn tham gia Trung thu 2007 nhà cothant hôm rồi rồi ấy cùng gặp gỡ và thưởng thức phần thưởng hấp dẫn từ Ban tổ chức dành cho nhóm 1.

Thời gian: 9 giờ sáng chủ nhật này (ngày 30/09/2007).
Địa điểm: Tầng 2 (= Lầu 1) Quán cafe Khúc giao mùa, 92 Trần Huy Liệu, Quận Phú Nhuận, TP. HCM.

Mong gặp lại các bạn!

Sửa lần cuối:
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Thay mặt nhóm 1, mình xin mời các bạn tham gia Trung thu 2007 nhà cothant hôm rồi rồi ấy cùng gặp gỡ và thưởng thức phần thưởng hấp dẫn từ Ban tổ chức dành cho nhóm 1.

Địa điểm: Tầng 2 Quán cafe Khúc giao mùa, 92 Trần Huy Liệu, Quận Phú Nhuận, TP. HCM.

Mong gặp lại các bạn!

Phần thưởng gì mà cả tuần lễ mới măm được thế, cái này chắc trái cây còn xanh, bi giờ mới chín đây. Anh em trong CLB bóng đá đâu rùi, ghé qua mammam cho có sức rùi đi đá bóng luôn nha.( Nhóm 1 làm chủ xị kiêm chủ trì luôn đó)

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living

Địa điểm: Tầng 2 Quán cafe Khúc giao mùa, 92 Trần Huy Liệu, Quận Phú Nhuận, TP. HCM.

Mong gặp lại các bạn!
Được mời nước luôn hả chị? Thích nhẩy! Hôm ấy nhất định phải dậy sớm để ra ngồi chia vui cùng chị và nhóm của chị thôi. hihi :thanx: Ùm mà em nhớ quán đó làm gì có lầu nhỉ? chỉ có mỗi cái sân thượng hay tầng 1 thôi mà chị? :freddy:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA