Tìm mẫu tờ khai thuế TNCN năm 2007

• Thread starter hoatuylip
  • Ngày gửi
H

hoatuylip

Guest
2/6/04
32
0
6
Bạn nào có mẫ tờ khai thuế TNCN năm 2007 cho mình với, tự nhiên lên nộp họ bảo về làm lại tờ khai mà minh fkhông tìm đâu được

Khóa học Quản trị dòng tiền
phong2v

phong2v

Guest
Bạn nào có mẫ tờ khai thuế TNCN năm 2007 cho mình với, tự nhiên lên nộp họ bảo về làm lại tờ khai mà minh fkhông tìm đâu được
Trong thông tư 60 có đầy đủ mà, mình ko biết bên bạn làm theo kiểu gì, mình gửi kèm mẫu Thuế TNCN khấu trừ tại nguồn để bạn xem thử nhé

Đính kèm

• 1. 01 TNCN To khai khau tru tai nguon - OK.xls
    28.5 KB · Lượt xem: 254
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Trong thông tư 60 có đầy đủ mà, mình ko biết bên bạn làm theo kiểu gì, mình gửi kèm mẫu Thuế TNCN khấu trừ tại nguồn để bạn xem thử nhé
Trời, cho có mỗi 1 mẫu để xem thử, kẹo kéo quá! Đề nghị lần sau bác hướng dẫn tận tình thêm tí nữa.

hoatuylip nói:
Bạn lấy mẫu mới nhất ở đây (ban hành kèm theo Thông tư 60/2007/TT-BTC):

Đính kèm

• 6. Thue TNCN.zip
    144.4 KB · Lượt xem: 371
B

big_bang

Guest
25/3/06
23
0
1
Hà Nội
Tháng 10, hội đồng thành viên có quyết định thưởng theo vụ việc cho giám đốc 11tr (lương GĐ bình thường < 5tr) - đây là khoản thưởng bất thường. Em đang làm tờ kê khai thuế TNCN theo mẫu của thông tư 60. Các bác cho em hỏi là ngoài mẫu tờ khai này ra em có phải làm thêm thủ tục gì nữa không. VD như: làm thêm bảng kê, mua biên lai khấu trừ thuế... Hay cứ làm tờ khai nộp cho cơ quan thuế rồi ra kho bạc nộp thuế là được ạ? Còn khoản chi thưởng này em phải hạch toán từ quỹ khen thưởng của công ty mà không được coi như là chi phí hợp lệ phải không ạ? Các bác giúp em với, sắp hết thời hạn nộp thuế rồi mà em vẫn cứ còn thấy rối như canh hẹ thế này. Hic

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA