Nguoi moi gia nhap

• Thread starter nqimsat
  • Ngày gửi
N

nqimsat

Guest
Xin chao tat ca cac ban ! moi cung nhu cu.Toi lcung la mot thanh vien moi bat dau chap chung buoc vao dien dan,cung nhu buoc vao nghanh Ke toan.Qua dien dan toi rat mong muon duoc cac ban gan xa tren dien dan nay giup do toi nhieu ve chuyen nganh ke toan.Toi xin chan thanh cam on va se hau ta :atom:

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
to nqimsat: woa, em xin duoc welcome bac nhiet liet ( uoc gi van con may cai hinh minh hoa dan trong va nhay nhot nhi !!), va dde? thuong cho nguoi chao don bac dau tien va nhiet liet nhat thi bac nho hau ta em ...chut nha !!!!!!!!!

L

lonelystar02

Guest
Xin chào nqimsat! Welcome to wkt! Trường hợp của mình cũng giống như bạn đấy (mới chập chững bước vào ngành kế toán nè). Do vậy, chúng ta làm bạn nhé để có thể cùng trao đổi những théc méc về ngành kế toán với nhau và với các bạn khác trên diễn đàn nữa. Hi hi hi...
To suongdemtv: Chưa gì mà đã đòi nqimsat hậu tạ rồi! Đừng làm bạn ấy sợ chứ!!! He he he...

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
to nqimsat: well com you vao wkt nhe, chuc vui ve.Hi vong se duoc doc nhieu bai cua ban.
Tolonelystar: Suongdemtv luc nao cung the ma, nhung co ay cung chi dua the thoi ma.

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
to nqimsat: da bao cao bac la em that tha, it khi biet dua lam, cho nen nhung gi em noi ra deu la nhung gi em nghi va mong muon ca....hi` hi`...
To thelonelystar: tai bac ay tu nhan la se co hau ta , minh co doi dau, minh chi ..nhac lai cho bac ay nho thoi muh.
to anhlaanh: he` he`....ve khoan nay thi chac anh hieu hoi to^t cho em roi do. Du sao cung thanks anh nha !

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To suongdemtv: Ko co gi dau, dung cam on anh ngai lam.Thinh thoang anh em minh noi tot cho nhau co sao dau, ( ai biet dau ma lan).

U

uyenuyen99

Guest
9/9/04
4
0
0
TpHCM
giao luu

chao cac ban
minh ten Chi lam ke toan ,minh moi ra truong nhung dang lam cho cty san xuat nhung van chua ranh ve nganh co khi va bi trut trac trong van de quan ly cua minh lam, neu ban nao dang lam trong nganh san xuat xin hay chi giao minh ve kinh nghiem quan ly nhe

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
uyenuyen99 nói:
chao cac ban
minh ten Chi lam ke toan ,minh moi ra truong nhung dang lam cho cty san xuat nhung van chua ranh ve nganh co khi va bi trut trac trong van de quan ly cua minh lam, neu ban nao dang lam trong nganh san xuat xin hay chi giao minh ve kinh nghiem quan ly nhe
Bạn sẽ được đáp ứng hì hì, nhưng mà hãy vào Box Nghiệp vụ kế toán đi :banana: :banana: :banana:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA