Góc dành riêng cho hội cổ động viên - CLB Bóng đá TP. HCM

• Thread starter tiger2774
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
HanhLuongOPU

HanhLuongOPU

Trung cấp
25/7/06
124
0
16
Hà Nội
huhuhuhuhu! khóc than thảm thiết cho clb bóng đá phía bắc, thê thảm quá giờ này khi chứng kiến club miền nam mà thấy đau lòng cho club miền bắc quá! các bác nào nhiệt huyết còn chút xíu đủ để đánh một bát tiết canh vịt thì xin lao vào cứu anh em miền bắc với Huhuhuhuhuhuhuhuhuhuh!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
huhuhuhuhu! khóc than thảm thiết cho clb bóng đá phía bắc, thê thảm quá giờ này khi chứng kiến club miền nam mà thấy đau lòng cho club miền bắc quá! các bác nào nhiệt huyết còn chút xíu đủ để đánh một bát tiết canh vịt thì xin lao vào cứu anh em miền bắc với Huhuhuhuhuhuhuhuhuhuh!

Rất tiếc, xin chia buồn.
Tiết canh bị H5N1 :banana:

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Ơ Miền Nam cũng nghỉ đông à, chẳng thấy gì nhể !!!
Họat động lại lâu rồi anh à. Đá tùm lum hết đó anh ơi. mà hình như em thấy tòan là đá ly không à. Mai chia đội đá lại hen mọi người ơi.:flower:

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Rất tiếc, xin chia buồn.
Tiết canh bị H5N1 :banana:
Tôi tưỏng ông uống bia nhiều....rồi không biết bóng đá là gì mà> Cũng biết chia buồn à:057:

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi

SAo thế Bác Miền Bắc vẫn tồn tại vẫn đá đều vẫn chiến đấu..Khách hàng dặt đá liên tục bác muốn ăn tiết ra đây mọi người góp ít cho BÁc:036:

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Lâu nay thu6 bận học nên hok đi cổ động được, tiếc ghê. Nhớ lực lượng cổ động viên ngày xưa., đông ơi là đông, vui ơi là vui...^-^

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Ngày xưa là thế, hào hùng là thế, hoành tráng là thê và ngày nay cũng đâu có kém cạnh.
Vẫn hào hùng, nhộn nhịp, hoành tráng và nhiệt huyết đấy chứ.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Lâu nay thu6 bận học nên hok đi cổ động được, tiếc ghê. Nhớ lực lượng cổ động viên ngày xưa., đông ơi là đông, vui ơi là vui...^-^

Tối thứ 4 em có đi học không? Nếu rảnh thì chạy ra nhà thi đấu Tân Bình hỉ. Tuần vừa rồi có 13 em nữ xinh đẹp ra cổ vũ đó.:director:

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Hic, nhớ đội bóng quá đi

To Tiger: anh xấu xí nhé, để mấy chị em vật lộn gọi là vất vả với mớ quần áo cũ :wall:

hongloan

hongloan

Trung cấp
7/12/07
96
0
6
tphcm
Hội CDV lúc này còn ai hoạt động ko?
Cho mình tham gia với nhé .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.