Giá thành của hàng hóa hộp đèn,pa nô

• Thread starter battulata
  • Ngày gửi
B

battulata

Guest
2/12/06
6
0
0
36
tp ho chi minh
có ai biết cách tính giá thành của hàng hóa quảng cáo hay không, ác một nổi là công ty em tính giá thành theo pp kiểm kê định kỳ nên những điều học trong trường chả có ứng dụng được gì ráo trọi, mong các sư phụ chỉ giáo.:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
có ai biết cách tính giá thành của hàng hóa quảng cáo hay không, ác một nổi là công ty em tính giá thành theo pp kiểm kê định kỳ nên những điều học trong trường chả có ứng dụng được gì ráo trọi, mong các sư phụ chỉ giáo.:wall:
Đây là phương pháp tính giá thành gì vậy bạn, mới nghe lần đầu !!!

A

anhtuyetkt80

Guest
15/9/07
9
0
0
43
Ha Tay

kiểm kê định kỳ là phương pháp hạch toán hàng tồn kho chứ bạn ơi, đâu có phải là phương pháp tính giá thành

B

battulata

Guest
2/12/06
6
0
0
36
tp ho chi minh
ý em nói là giá thành không thể tính được mỗi lần khi giao cho khách hàng như trong trường lớp đã dạy,vì nguyên vật liệu thì tính theo pp kiểm kê định kỳ, nên tất nhiên giá thành thì chỉ có cuối tháng mới tính được, nên em đành dồn giá thành vào cuối tháng mới tính luôn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA