Mỗi tuần một chuyên đề

Gop y ve 1 so van de cua 4rum!!

• Thread starter maco
  • Ngày gửi
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
hai2hai nói:
Sao tự nhiên hôm nay bác admin lại đổi lại gam màu mờ nhạt thế này a`? Định làm anh em tăng thêm "độ" nữa hả? Cái slogan được đổi thì OK rồi nhưng cái màu của các url có vẻ mờ nhạt quá. Sửa lại tí chút đi các bác. Đang chán vì bị tăng độ cận trong tháng này đây.

Hic Em lại cứ tưởng là tại máy (hôm nay ngồi cả ngày ở quán net, ngồi có mỗi một máy) post mấy bài có link thì cũng thấy màu của link nhạt quá mà nhìn đau cả mắt chẳng thấy cái typing tool đâu cả, để gõ được tiếng Việt có dấu may mà máy đang dùng có bộ Vietkey nên xài cũng tạm.

Khóa học Quản trị dòng tiền
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
mà mấy cái QUOTE đâu ấy nhỉ, trông có đến nỗi nào đâu mà lại xài cái khung "vuông, vuông" trông rõ chán, cả cái chô chữ ký nữa. Híc, mình có bị mang tiếng là câu bài không nhỉ?

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
fooly_kid nói:
Hic Em lại cứ tưởng là tại máy (hôm nay ngồi cả ngày ở quán net, ngồi có mỗi một máy) post mấy bài có link thì cũng thấy màu của link nhạt quá mà nhìn đau cả mắt chẳng thấy cái typing tool đâu cả, để gõ được tiếng Việt có dấu may mà máy đang dùng có bộ Vietkey nên xài cũng tạm.
Cái này là do từng Skin khác nhau fooly_kid có thể tùy chọn 1 in 4 Skin ở góc dưới cùng bên trái đó.
pic

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Cho tớ hỏi về cách sử dụng diễn đàn này tý. Tình hình là sau khi logged in vào và click vào bài mới thì tớ thấy rất nhiều bài. Tớ dừng lại đọc hoặc viết rồi sau đó không thể quay trở lại được cái list các bài mới như lúc đầu vào nữa, chỉ có vài bài thôi???

Ý tớ là có option cho phép xem các bài viết từ 1 khoảng thời gian nào đó cho đến hiện tại không nhỉ? Ai biết chỉ hộ tớ nhá!

Xin cảm ơn.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
CNN cũng thấy việc này bất tiện quá. Vì thế có muốn tìm một số bài mới được quan tâm mà chẳng nhớ phải tìm ở đâu nữa.

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Em thì đề đạt ra cái ý kiến này nhưng mà em không hiểu các bác admin hay mod có quan tâm hay không? em chỉ thấy trên diễn đàn vẫn còn có hiện tượng bài bị trùng lặp ví dụ kính mong các bác xem lại cách quản lí box của từng người để cho các mem không phải khó chịu khi đọc bài.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Cái này thì ngay từ hồi đầu tham gia diễn đàn Em cũng đã rất hay gặp phải. Lỗi này sau này em mới biết là do thời gian nghĩ để viết và viết xong một bài thường là không nhanh trong khi đó thì mạng hoặc bị reset hoặc bị "đứt" link khi gửi bài thì mạng báo lỗi khiến cho người dùng cứ tưởng là bài viết chưa được gửi và sẽ nhấn nút back gửi lại. Bây giờ thì "tỉnh" hơn rồi vì chính mình thấy các bài viết của mình bị trùng lặp cũng bực mình. Never meet this case again :biggrin:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA