nhật kí chung

• Thread starter chau_leminh
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
S

soccon07

Trung cấp
19/4/07
162
1
18
37
HN
Các anh chị ơi,các anh chị có thể chỉ cho em hìnhthức nhật ký chung cần những loại sổ gì được ko ạ, anh chị nào có mẫu sổ sách của hình thức nhật ký chung và file về nhật ký chung cho em xin 1 bản với. Em cảm ơn các anh chị nhiều. mail của em là:soccon07@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuhuong752000

Guest
2/8/06
12
0
1
48
Hanoi
Minh co File Nhat ky chung viet tren Excel cung dung tam duoc neu ban nao can thi gui mail minh se gui lai cho (dung cho doanh nghiep vua và nho)
Minh vua di Sinh nhat WebKetoan KV phia bac ve vui lam. chao than ai

Làm ơn gửi cho mình một bản để mình 01 bản với địa chỉ của mình: thuhuong752000@yahoo.com
Cám ơn bạn nhiều!

K

khang83

Guest
29/10/07
28
0
0
BD
Phần mềm KToan NKC

Chào 2 bạn Laivminh & XURO3!
Mình cũng đang tìm 1 chương trình phần mềm kế toán NKC. 2 Bạn có thể gửi cho mình được ko? mình sẽ xem c.trình nào phù hợp & tiện sử dụng cho Cty, mình sẽ sử dụng c.trình đó.
2 Bạn gửi theo ĐC mail của mình là: nkhang28@yahoo.com.vn
Cám ơn trước 2 Bạn nhiều nha!

P

phuongsamo

Guest
30/10/07
10
0
1
41
TP HCM
Minh co File Nhat ky chung viet tren Excel cung dung tam duoc neu ban nao can thi gui mail minh se gui lai cho (dung cho doanh nghiep vua và nho)
Chào bạn!

Mình cũng đang cần File NKC viết trên Excel lắm đó, bạn gởi cho mình với
Email: trucphuongsamovic@gmail.com
Cảm ơn bạn nhiều lắm nghen!

H

hoabattu030285

Guest
2/11/07
10
0
0
39
Ha Noi
laivminh à , anh có thể gửi cho em với được không, em cũng đang rất cần.Thanhs!

T

thu2003

Guest
15/6/06
6
0
0
Thanh xuan
Bác laivminh ơi, e cũng đang cần file Nhật Ký chung trên Excel đấy Bác làm ơn có thể gửi cho e với được k? Địa chỉ mail của e: chuthithu2003@yahoo.com. E cám ơn bác nhiều lắm!

NguyenThiMyLien

NguyenThiMyLien

Trung cấp
5/6/07
99
1
8
VungTau
Hình thức kế toán nhật ký chung, thì các nghiệp vụ kinh tế phát sinh liên quan đến chi tiền, thu tiền, bán hàng chưa thu tiền và mua hàng chưa trả tiền bạn phải vào 04 sổ nhật ký chuyên dùng, ngoài ra những nghiệp vụ phát sinh khác bạn sẽ phản ánh vào từng sổ tổng hợp theo trình tự thời gian pát sinh nghiệp vụ kinh tế.
mình có một số nghiệp vụ phát sinh trong một kỳ kế toán và phần hướng dẫn ghi sổ theo hình thức nhật ký chung với số liệu rất cụ thể và dễ hiểu nhưng minh không biết cách nào để gởi cho bạn cả.

bạn ơi gửi cho mình bản mẫu của bạn với nhé mail của mình la: vunguyenngoclan@yahoo.com
cám ơn bạn trước nhé

Q

quynh tram

Guest

Ban gui cho minh mot ban voi nhe: tam_phot200@yahoo.com
Co gi chua hieu mong ban chi giao. Cam on ban nhieu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA