Lam Wen

• Thread starter TRAITHANH
  • Ngày gửi
T

TRAITHANH

Guest
Chao tat ca cac ban
Minh la thanh vien moi gia nhap rat mong duoc su giup do cua cac ban.Hi vong mot ngay gan nhat minh co the trao doi truc tiep cung ca ban.
Xin tu gioi thieu toi la SON ten thuong goi @.Dang hoc tai truong NEUva thuoc
khoa ke toan.Minh rat quan tam toi trang web nay thuc su thay no rat bo ich nhat la doi voi nhung ban dang con la SV.
Rat mong duoc su cong tac cua ca ban
lucky

Khóa học Quản trị dòng tiền
Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Chao mừng bạn đến với WKT. Bạn hãy đọc thật nhiều vào, sẽ thấy rất bổ ích cho việc học tập của bạn tại NEU đấy. Nếu có gì thắc mắc, cứ post lên, mọi người sẽ cố gắng trả lời giúp bạn. Các thấy cô trong khoa kế toán mình cũng "quảng cáo" trang web này đấy, đáng tự hào không?

Chắc bạn phải rủ thêm 1 bạn gaí nào đó chọn nick "gaitu" đi, để đảm bảo tính cân bằng!

thanh phuong

thanh phuong

Guest
8/10/03
21
0
0
42
HCM
dienhoavietnam.com
hello ! minh cung la mot thanh vien cua web ,minh thay rat hay do .ban se hoc duoc rat nhieu tu daty.khi phuong chua ra truong phuong da biet va den bay gio di lam ma cung thuong vao tham gia.ban ru vai nguoi ban nua tham gia cho vui nhe.
chuc ban thanh cong nha,co gan hoc gio nhe.
chuc ban mot ngay tot lanh

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Meggie nói:
Chắc bạn phải rủ thêm 1 bạn gaí nào đó chọn nick "gaitu" đi, để đảm bảo tính cân bằng!
:p "gaitu" là cái gì vậy cà?
To Traithanh bạn sẽ tìm được nhiều điều bổ ích trong diễn đàn, chúc vui vẻ WKT hân hoan chào đón bạn

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
To fooly_kid: "trai thanh" thi phải ứng với "gái tú" chứ, áp dụng nguyên tắc cân bằng trong bảng cân đối tài sản ý mà... đúng là "chậm hiểu"!!!

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
hi, xin duoc welcome ban traithanh, minh cung la dan ketoan NEU nam cuoi, ban hoc lop nao vay, lo dau...bon minh cung lop thi sao nhi ? hihi...the chac thu vi lam, tu dung khong ru cung co mot...."gaitu' "( nhu bac meggie noi) doi san o day roi, hi` hi`...

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
wellcome traithanh vao wkt, chuc vui ve.
To suongdemtv: Sao lai nhan minh la "gai tu" the co hieu gai tu la gi ko vay? Tu tin qua.hihi

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
to anhlaanh: cai anh nay that la..toan pha dam em khong a, em thi chi can hieu "gai tu' " nhu bac meggie da noi thoi, the anh con hieu duoc nghia gi nua vay a?
May ai gap em ngoai doi dau cho nen doi luc cung cho em tu "boc phet" chut chu.:bigok:

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Meggie nói:
To fooly_kid: "trai thanh" thi phải ứng với "gái tú" chứ, áp dụng nguyên tắc cân bằng trong bảng cân đối tài sản ý mà... đúng là "chậm hiểu"!!!

Tại không có dấu chứ bộ
:lol: :lol: :lol:

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
suongdemtv à, đầu óc mấy cậu con trai này (anhlaanh và fooly_kid) có phong phú không cớ chứ, toàn nghĩ đến những cái người ta không ngờ... thế có đáng "nọc ra mà đánh" không cơ chứ!

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
xung dang lam anh meggie a, nhung lieu co danh duoc khong bac ? Em e la hoi kho day a :smash:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA