Tờ khai VAT theo TT60

• Thread starter JSVC
  • Ngày gửi
Đ

Đàm Văn Hồng

Guest
31/8/07
57
0
0
Hà Nội
Bảng 05 hồi xưa kê khai hóa đơn GTGT thông thường
Bảng 03 Kê khai HĐ GTGT
Bây h mấu-2/GTGT kê khai như sau:
1.Hàng hoá, dịch vụ dùng riêng cho SXKD chịu thuế GTGT, đã phát sinh doanh thu:(bảng 3)
2. Hàng hoá, dịch vụ dùng riêng cho SXKD không chịu thuế GTGT (bảng 5)
3.....
4.....
Như vậy có phải là gộp vào không nhỉ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
xanha78

xanha78

Cao cấp
21/7/04
222
45
28
Bảng 05 hồi xưa kê khai hóa đơn GTGT thông thường
Bảng 03 Kê khai HĐ GTGT
Bây h mấu-2/GTGT kê khai như sau:
1.Hàng hoá, dịch vụ dùng riêng cho SXKD chịu thuế GTGT, đã phát sinh doanh thubảng 3)
2. Hàng hoá, dịch vụ dùng riêng cho SXKD không chịu thuế GTGT (bảng 5)
3.....
4.....
Như vậy có phải là gộp vào không nhỉ?
__________-------------------------
Hóa đơn thông thường thì vẫn kê như thường, chịu thuế hay không chịu thuế ở đây không phải là tờ hóa đơn kê khai, mà người ta chia theo mục đích sử dụng hóa đơn đó

H

hoangbaohoa

Guest
18/1/07
15
0
0
Hà Nội
ALô
Mình mới làm báo cáo tháng cho côngty mới thành lập. Hôm nay ra Cục thuế HaNoi nộp Tờ khai GTG và bảng kê nhưng ra họ bảo phải có mã số mã vạch thì mới được mà hỏi thì họ bảo trên mạng có mã số mã vạch. Nhưng mình tìm mỏi mắt mà không thấy.
Các bạn giúp mình với !
mail của mình hvucompany@yahoo.com
Thanks you vinamilk

H

hoangbaohoa

Guest
18/1/07
15
0
0
Hà Nội
Áp dụng Mã số mã vạch lên báo cáo tháng

ALô
Mình mới làm báo cáo tháng cho côngty mới thành lập. Hôm nay ra Cục thuế HaNoi nộp Tờ khai GTG và bảng kê nhưng ra họ bảo phải có mã số mã vạch thì mới được mà hỏi thì họ bảo trên mạng có mã số mã vạch. Nhưng mình tìm mỏi mắt mà không thấy.
Các bạn giúp mình với !
Thanks you vinamilk

thobong2412

thobong2412

Trung cấp
29/1/07
124
0
16
40
Hà nội
ALô
Các bạn giúp mình với !
Thanks you vinamilk

Bạn ơi, bạn có thể lên gặp người quản lý thuế đơn vị bạn để xin đĩa HTKK, chứ download trên mạng lâu lắm bạn ạ (vì thế sẽ rất mất thời gian nếu gửi qua mail cho bạn). Nếu bạn không xin được thì mình gửi cho bạn link để down nhé.
http://www.gdt.gov.vn/index.jsp?sid=7&scr=800&progid=32003&oid=25324

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA