Thuế suất phụ tùng xe gắn máy và linh kiện máy văn phòng

• Thread starter thydung172
  • Ngày gửi
T

thydung172

Guest
12/9/07
13
0
0
37
TPHCM
:wall:Xin cã nhà giúp em có được một cái văn bản liên quan đến thuế suất kinh doanh phụ tùng xe gắn máy và linh kiện máy văn phòng.hôm trước anh tamn07 có chỉ em là mặt hàng này nằn trong thuế suất 5% nhưng kô có gì chứng minh là đúng em lo wá .Sếp em thì đòi phải có gì đó làm tin là nó chịu mặc thuế là 5% công ty em nhập khẩu về nên thuế suất nhưng vậy em thấy thấp quá em bối rối wá tìm trong thông tư 32 thì không thấy bây giờ em pải làm sao thưa cả nhà giúp em với
:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
:wall:Xin cã nhà giúp em có được một cái văn bản liên quan đến thuế suất kinh doanh phụ tùng xe gắn máy và linh kiện máy văn phòng.hôm trước anh tamn07 có chỉ em là mặt hàng này nằn trong thuế suất 5% nhưng kô có gì chứng minh là đúng em lo wá .Sếp em thì đòi phải có gì đó làm tin là nó chịu mặc thuế là 5% công ty em nhập khẩu về nên thuế suất nhưng vậy em thấy thấp quá em bối rối wá tìm trong thông tư 32 thì không thấy bây giờ em pải làm sao thưa cả nhà giúp em với
:wall:

Em nghiên cứu TT 62/2004/TT-BTC ngày 24/06/2004 nha. Vì nó nặng quá nên mình đưa lên DD không được.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Bạn xem file đính kèm nhé. Up lên hộ cho bác tiger

Phong ơi là Phong, chưa có đủ. Còn nguyên biểu thuế suất sau lưng nữa đâu rùi. Nguyên bản nó nặng khoảng 20Mb đó. Anh nén lại còn khoảng hơn 1Mb. Nhưng vẫn chưa đưa lên DD được.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA