Quyết toán

• Thread starter MrDuclc
  • Ngày gửi
M

MrDuclc

Guest
18/9/07
4
0
0
40
Lào Cai
Chào các Pác !
Đơn vị em có một hợp đồng đc mấy chục triệu mà em quyết toán mãi không xong ( em mới vào nghề :(( ) Pác nào có kinh nghiệm chia sẻ cho em với. Thanks nhìu

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tranxuanthien

Guest
27/3/05
99
0
0
Tam Ky
Muốn hỏi cũng phải rõ ràng thì mới biết đặng trả lời chứ. Cứ hỏi như bạn thì tớ đây chịu chết

M

MrDuclc

Guest
18/9/07
4
0
0
40
Lào Cai
Bác nói cũng phải. Đại loại là thế này, bọn em hợp đồng đo đạc cho một đơn vị khác bây giờ họ đã thanh toán tiền cho mình rồi. Nhưng em ko biết quyết toán số tiền đó như thế nào cho hợp lý, đọc cái TT43/BTC cũng chỉ nói chung chung ( em mới vào nghề ). Em cũng đi hỏi rồi nhưng vẫn còn một số băn khoăn như: Bảng chấm công, Bảng chấm công thêm giờ, chi tăng thêm công tác phí, chi trả thu nhập tăng thêm cho người lao động....Help me, plzz

H

haigames

Cao cấp
21/1/05
219
3
18
46
longhai
Đọc thêm thông tư 71 hướng dẫn nghị định 43 thì rõ thôi

B

bLang

Cao cấp
16/3/06
382
5
18
HD
Hỏi như bạn mình cũng không biết đường mà trả lời. Đơn vị bạn hoạt động chỉ có mỗi cái hợp đồng đó thôi à? Nó chỉ là một nghiệp vụ phát sinh trong đơn vị bạn thôi chứ? Mình k hiểu bạn hỏi quyết toán là quyết toán cái gì?

Q

quynhlaichau

Guest
2/2/08
34
0
0
39
Lai chau
Bạn hỏi chung chung quá. Bạn hỏi trình tự quyết toán hay làm chứng từ quyết toán. Mình cựu Ktoán mình thấy kế toán nó rất rễ và lại rõ ràng. chúc bạn thành công!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA