Danh sách các bệnh viện thuộc Hà Nội

• Thread starter thanhvan_neu
  • Ngày gửi
T

thanhvan_neu

Guest
17/1/07
30
0
0
Bầu trời
Hồi đầu mình đi làm BHXH cho mọi người, người trên BHXH bắt mình đăng ký nơi khám chữa bệnh của BHYT là một Phòng khám tư nhân bé xíu, sau 6 tháng mới được đổi. Giờ sau 6 tháng rồi, mình lên xin danh sách các bệnh viện thuộc tuyến quận ở Hà Nội để mọi người đăng ký lại nơi khám chữa bệnh thuận tiện nhất nhưng họ ko cho :wall:. Nếu ai có danh sách đó làm ơn gửi cho mình một bản qua địa chỉ thanhvan_neu@yahoo.com với nhé. Mình biết họ làm sai nhưng ko làm gì được, ai có cách gì bầy cho tui với vì bây giờ những người đóng bảo hiểm mới tiếp theo họ vẫn bắt đăng ký ở PKTN đó.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Sao lại bắt buộc ngừi ta thía nhỉ, BV ở HN thì nhìu lắm, bạn có thể xin 1 bản danh sách trên BHXH của quận ấy, nhưng mình thấy nói rất nhiều về BV Xanh Pôn mới có chế độ 1 cửa cho người có thẻ BHYT và mình cũng mới làm BHXH, BHYT cũng ở đó nhưng chưa đi khám lần nào nên ko bít thực hư ra sao. Hum trước mình có 1 danh sách đó nhưng để mình tìm lại xem nhé

T

thanhvan_neu

Guest
17/1/07
30
0
0
Bầu trời
Mình xin nhưng họ không cho, bảo là thích đăng ký bệnh viện nào thì ghi vào đấy (thực sự là mình căm ghét cái kiểu hách dịch đấy lắm). Mình muốn có bản danh sách đầy đủ để cho mọi người trong công ty xem luôn và lựa chọn BV thuận tiện nhất.

Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Bạn ui mình có danh sách đó (Danh sách các phòng khám để người có thẻ BH đký KCB ban đầu) của BHXH TP Hà Nội, nhưng chỉ có trên giấy thui, hổng có file. Nếu bạn cần thì mình fax cho thui chứ bên mình ko có máy scan

B

baongoc03

Guest
20/7/07
76
0
0
HN
Ocean 13 ơi fax cho mình với, mình cũng đang cần.Số fax 04.5535408
Thanhs

T

thanhvan_neu

Guest
17/1/07
30
0
0
Bầu trời
Ui, bạn fax cho mình qua số này với 5624799. Thank you very much!

ngaptm

ngaptm

Guest
12/12/07
71
0
0
Hà Nội
ocean13 ơi, giử dùm mình được ko ?
Mình đang cũng cần mà . Số fax nè: 04.8641582

ngaptm

ngaptm

Guest
12/12/07
71
0
0
Hà Nội
thanks ocean 13 nhiều nhiều. Mình nhận được rồi (^_^)

T

thanhhuong2608

Guest
27/12/07
24
0
0
Ha Noi
Các bạn ơi! Mình cũng đang làm thủ tục đăng ký BHXH ban đầu cho công ty. Mình không biết danh sách các bệnh viện, cán bộ quản lý thì bảo: "Tất cả đăng ký về 1 bệnh viện cho tiện, và họ chỉ cho là đăng ký vào bệnh viện E. Nhưng mình muốn tham khảo thêm các bệnh viện khác để thuận tiện hơn cho mọi người trong công ty. Bạn nào có danh sách đó, gửi dùm cho mình với. Cám ơn nhiều nhiều!
Địa chỉ mail của mình: thanhhuong_2608@yahoo.com.vn.
Hoặc Fax cho mình theo số: 04. 776 4878. Thanks!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA