Trung thu vui vẻ

• Thread starter hồngtrường
  • Ngày gửi
hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Chúc đại gia đình webketoan chơi tết trung thu vui vẻ hạnh phúc

Khóa học Quản trị dòng tiền
VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Nghe đồn Trung Thu này Chị Hằng có ghé qua Webkt mình cho quà đấy. Mọi người chờ nhé. Hiiiiiiiii
Chúc Trung Thu vui vẻ

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Nghe đồn Trung Thu này Chị Hằng có ghé qua Webkt mình cho quà đấy. Mọi người chờ nhé. Hiiiiiiiii
Chúc Trung Thu vui vẻ

Em đừng nghe giang hồ đồn nhảm. Chị hằng bận đi dự hội nghị bàn đào rồi không ghé thăm được đâu.
Chỉ có ông trường thôi hihihihihihi

VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Em đừng nghe giang hồ đồn nhảm. Chị hằng bận đi dự hội nghị bàn đào rồi không ghé thăm được đâu.
Chỉ có ông trường thôi hihihihihihi

Vậy là anh sẽ ghé qua cho em quà trung thu đúng k???? Cám ơn anh trước anh nhé. Hiiiiiiiiiiii

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Vậy là anh sẽ ghé qua cho em quà trung thu đúng k???? Cám ơn anh trước anh nhé. Hiiiiiiiiiiii

Không có gì mà phải cám ơn. hihi mà em thích gì nhất để anh đặt hàng trước cho ông già noel mang đến cho kịp hihihi

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Không có gì mà phải cám ơn. hihi mà em thích gì nhất để anh đặt hàng trước cho ông già noel mang đến cho kịp hihihi
22g tối qua anh còn ngoài đảo mà sao vào đất liền nhanh vậy ta?:wall:

VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định

Trung thu thì em thích nhất bánh trung thu & lồng đèn đẹp. Anh nhớ chọn lồng đèn nào ấn tượng đó anh nhé. Hiiiiiiiii. Đặc biệt anh cũng nhớ chọn ông già noel nào xinh xinh một chút để đi phá cỗ cùng em cho vui. Thanksssssss rất nhiều. Hiiiii

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA