Bị đánh cắp emai giup đỡ em cái

• Thread starter lemanhtien
  • Ngày gửi
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Em bi danh' cap' hom\ thu* cac' bac lay lai cho em cai bao nhieu tu lieu em de trong day
Hom\ thu* cua em la
hoangtulangthang1980@yahoo.com
co' gi cac bac hoi em cho em nhe cam' o*n neu cac bac quan tam

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Cái này đưa vào box tin học đi , !

vả lại mất email là chuyện nhỏ như con thỏ . việc gì mà... kêu ghê thế chú?
Hãy chuẩn bị một hòm mail chuyên dụng , nó có biết pass cũng không thể change nổi hiiiiiiii , hiểu chứ?

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
nipvnn nói:
vả lại mất email là chuyện nhỏ như con thỏ . việc gì mà... kêu ghê thế chú?
Hãy chuẩn bị một hòm mail chuyên dụng , nó có biết pass cũng không thể change nổi hiiiiiiii , hiểu chứ?
Bác nói rõ về cách thức đi ! em cũng muốn tìm hiểu thêm !
trước em cũng bị mất 1 lần nhưng may là nhớ được thông tin khi khai báo thế là lại túm lại được, nhưng chắc đó chỉ là kiểu ăn cắp vớ vẩn.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Hèm , viết bài này xong vị nào có thẩm quyền thì move nó vào đúng chỗ chút nhé :

- email có nhiều dạng , đồ free và loại phải mất tiền . với những mail mất tiền thì không nói làm gỉ rồi đúng không? vì k sợ mất pass , nếu mất liên lạc với trung tâm là xong ngay

thứ 2 với mail free , đặc biệt cái hàng yahoo , để nó bảo đảm , thì phải chèn một mail lên cái mail yahoo đó , tức là hình thực trộn 2 mail với nhau .
Khi đó change pass thì change ở hòm mail chủ , chứ không change ở mail khách ,
Mà mình dùng thì chỉ dùng mail khách thôi , ví dụ cam_to_80@yahoo.com , mail đó sẽ dùng , và nó luôn là mail khách , khi ai đó biết pass , vào change password , cũng không có tính năng change pass , vì chức năng change pass đã bị khóa bởi hòm mail chủ , muốn change thì phải vào mail chủ để change , hehee ,
không tin change thử coi : gav@snet.net . pass : 123456

các bác không tin em cho test thử hàng đó he he !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA