Chuyen may cai nick tren WKT, he he mai dzo!

• Thread starter fooly_kid
  • Ngày gửi
Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Sống không yêu, cho con gái nó thèm
Đến khi mình thèm, thì yêu ma...

Khóa học Quản trị dòng tiền
E

emin1080

Guest
22/5/03
20
0
0
Hanoi
Đề nghị anhlaanh không tư thù cá nhân mà bôi bác emin nhá. Thua có vài ván tá lả thôi mà thù dai quá, suốt từ tuần trước đến tuần này. Lần sau thế nào cũng thua bét de tiếp, mà nhất định emin sẽ ở lại đến cùng để anhlaanh nộp phạt.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Hihi, không hiểu sao cứ thấy cái nick anhlaanh em lại nhớ trong series của anh Sunf đưa lên có 1 cái pic chụp anhlaanh trong tư thế vô cùng là...

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To CNN : vô cùng là sao nhi?
có gì mà ngại ko giám nói hết câu thê.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Hic, có một lần gọi điện tới nhà thằng bạn (trong HCMC), "Bác cho cháu gặp bạn L." ..."Cháu tên là CNN ạ" <------bối rối quá nên nhầm thành thế. Bác ý nói "Cô chờ một chút...", rồi nghe loáng thoáng bác ý lẩm bẩm: Người miền bắc đặt tên gì kỳ quá, ai lại tên Xiên bao giờ. Hic,

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
kitten là mèo con, honey là mật => kitten_honey là mật mèo con??? Liệu có đúng không nhi? Mình chưa nghe thấy noi mèo con có mật bao giờ cả (nhớ là không phải mật trong nội tạng nhé.

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Hôm nay rảnh rảnh lượn lờ con cá cờ, và list member xem tí phát hiện ra 1 nick cực chuối, nếu mang ra dự thi nick chuối nhất diễn đàn thì chắc chắn nick này đọat giải đặc biệt. Cu_dau => Cu đâu?:wall: (hỏi thế thì bố ai trả lời đươc), Cu đau:lol: (ai lại mang lên diễn đàn này khoe bao giờ). Lại thêm cái nick này nữa chứ: dangkhoaquan => Đang khóa quần.:food-smil

Sửa lần cuối:
kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
To F_K : Thế mà có đấy hìhì..........

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Cái ông maco thật là.... định để cái thread hay thế này bị delete hả?
macoma cò hay sao ấy nhỉ?

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
có một mem mới vào nick là namcong = nằm cong
mem khác AN = ẤN
anhvu thì sao nhỉ? = ảnh... ???

Sửa lần cuối:
C

chutchit

Guest
maco là ma cô phải không?
Chuyên chăn dắt ....?

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Nghĩa đen thì đúng là thế thật. :p

B

baccuaemin

Guest
The gioi moi se toan la nguoi can thij thoi. Khong tin hay hoi NEWWORLD ay ! Conf HONEY la mat ngot hay mat meof thi to khong tin lam - vi trong Cau ay cung sach se, khong thay con ruoi nao bay theo, chung to? HONEY khong ngot va co the (rat co the thoi) khong tanh !!! Ai khong tin cu hoi KITTEN (ma CO meo nho nay thi... en en en - nha to dang phai nuoi 07 con meo con, bon no bu roi ngu roi ...suot ngay) ! CNN la cai nick ngo^. nhat to da nghe da thay - vi dai dien thong tan ma noi it wa, nguoi thi cung trang treo dau den noi xi den den ! EMIN thi khong phai banf nua, moi nguoi nen goi la EM-IN? cho dung ban chat hon - chinh xac hon (can ban ke toan yeu cau the) !

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
baccuaemin nghia là Bác của em ỉn nhà ta rồi.

E

emin1080

Guest
22/5/03
20
0
0
Hanoi
to anhlaanh: cho emin hỏi khí không phải, hình như đã gặp anhlaanh hôm đi họp họ rồi thì phải, emin còn gặp vài bạn khác trong buổi họp đấy nữa kia.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA