Co phai em dang bi cac bac trung phat khong?

• Thread starter thanhadmacc
  • Ngày gửi
T

thanhadmacc

Guest
10/9/04
2
0
0
42
ha noi
Xin chao cac bac admin va ban co van kinh men! em la thanh vien moi tu ngay 10/09/04. Hom qua em cung di gap mat thanh vien day! Nhung ma em dai qua da tiet lo minh duoc vao ban o van ngay tu lan dang ky dau tien. hihihi! Chieu nay ve em vao da thay doi thanh junior member roi! nhung trung phat nhu the la du roi! sao lai khong cho em vao danh sach thanh vien chu? heheh! thoi cac bac dung gian em nua nhe! tre nguoi non da, trot dai bam lung tung nen moi thanh ra nhu the. Khi nao co thoi gian cac anh chi chinh sua the nao de em co the vao danh sach thanh vien duoc khong a? cam on cac anh chi rat nhieu! Cac anh chi tuyet lam day a!

Em xin loi da khong o lai duoc chieu hom do, vi chi gai em co viec ban. Em khong tien chao tat ca moi nguoi truoc luc ra ve. Em xin loi nhe!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Mình cũng không biết sao bạn lại được vào ban cố vấn, tuy nhiên nếu bạn đăng ký ngày 10/09/2004 thì theo quy định bạn chưa tham gia nhóm Members của WKT. Vấn đề này không quan trọng lắm, mong bạn cứ hoạt động thật sôi nổi.

T

thanhadmacc

Guest
10/9/04
2
0
0
42
ha noi
Vâng ạ! Cảm ơn bác "Phu hót rác" hehhe! Nhưng mà em vẫn muốn làm ban cố vấn vì được đi khắp nơi chẳng bị giới hạn gì hết! khà....khà. Em đùa thôi. Em biết làm ban cố vấn cũng khổ và vất vả lắm. May mà các bác biết sớm nếu không để một thời gian nữa chắc em làm loạn webketoan lên mất. hì hì hì. Em sẽ cố gắng học nhiều để có thể bằng được các bác. Em muốn được giỏi như các anh chị lắm, các anh chị ơi. Em buồn!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA