CLB coffe Biên Hòa!!!!!!!!!!

• Thread starter Truong Nguyen
  • Ngày gửi
Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Các thành viên ở Biên Hòa đâu hết rồi nhỉ? Sao chúng ta không thành lập CLB coffe Biên Hòa nhỉ? Nơi gặp gỡ các thành viên ngoài đời và còn rất nhiều cái thú vị nữa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Hay đấy, bác xuân tóc đỏ nói hay ra phết, em ở SG nhưng toàn đi công tác Bình Dương, nên có khi ở BD cả tháng trời mới về, sao chúng ta không tập hợp CLB ở trên ấy nhỉ.
Ý kiến này hay quá hihihihi

K

kimyen83

Guest
21/9/06
24
0
0
bien hoa
Ông Trường ơi,coffee hay cafe chứ ông ghi coffe là cái gì nhỉ tui đọc mãi chẳng ra hehe.Mà sao topic của ông ảm đạm thế,chẳng thấy ai tham gia gì cả,kiểu này chắc ông dẹp tiệm thui hehe

Sửa lần cuối:
Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Các thành viên ở Biên Hòa đâu hết rồi nhỉ? Sao chúng ta không thành lập CLB coffe Biên Hòa nhỉ? Nơi gặp gỡ các thành viên ngoài đời và còn rất nhiều cái thú vị nữa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thôi chịu khó cuối mỗi tuần chạy vào trong SG tham gia chung với nhóm của anh tiger đi Trường ơi :pepsi::pepsi:

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Ông Trường ơi,coffee hay cafe chứ ông ghi coffe là cái gì nhỉ tui đọc mãi chẳng ra hehe.Mà sao topic của ông ảm đạm thế,chẳng thấy ai tham gia gì cả,kiểu này chắc ông dẹp tiệm thui hehe
Mình chỉ góp ý kiên thế thôi, vì BH cũng có rất nhiều thành viên nhưng chẳng thấy bao giờ gặp nhau, có nhiều cái chung trong công việc mà người biết, người không biết, gặp nhau có thể giải đáp thắc mắc cho nhau ....... để vừa giao lưu vừa học hỏi.... hihi

H

hoanglan123

Guest
29/9/07
22
0
1
HCM
Mình chỉ góp ý kiên thế thôi, vì BH cũng có rất nhiều thành viên nhưng chẳng thấy bao giờ gặp nhau, có nhiều cái chung trong công việc mà người biết, người không biết, gặp nhau có thể giải đáp thắc mắc cho nhau ....... để vừa giao lưu vừa học hỏi.... hihi
Sao thấy CLB cafe Biên Hoà không thấy bà con nào hưởng ứng vậy? Khi nào CLB ra đời thì nhớ nhắn tin cho em với nha anh Trường :)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA