CLB giải khát sau giờ làm việc.

• Thread starter tiger2774
  • Ngày gửi
kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
Nói chung thì nó cũng là 1 phần trong CLB thôi, bida xong giải khát hoặc giải khát xong rùi bida cũng đâu thành vấn đề chứ mấy bác. Nhưng điểm đi điểm lại thì mới có 3 mạng thôi (Tiger, Hong Truong, Doan Minh Trung) thì làm sao vui chứ, phải tăng thêm thành viên thôi. Hổng biết có nên đưa Let vào hay không nữa, thấy bác VAT cảnh cáo ghê quá " Dũng sĩ diệt mồi thì có......".

Để một chỗ cho em! nhưng bida thì 60' quy đổi ra 10điểm có vấn đề gì ko các pác !!!!! cái khoản này em hơi bị kém ....
Đề nghị 1 tháng họp mặt một or hai lần - mỗi lần họp mà toàn bầu đá với tắc kè thì cũng nên hạn chế một chút :bigok:

Khóa học Quản trị dòng tiền
hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Kid ơi, đã chơi bida thì không mang cái TT 60 vào đây nữa nhá. Đi đâu cũng thông tư với nghị định. heheheheh

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Điểm danh cái hỉ, mới công báo sáng lập từ sáng, bi giờ đã được 5 mạng=> tình hình làm ăn khá đây:

1. Tiger2774
2. Đoàn Minh Trung
3. Hồng Trường
4. Kidmandang
5. Letmyha (thành viên dự bị cao cấp)
and....mời mọi người đăng ký tiếp tục ah

P/s: bác Tồn, bác Pat đâu rùi nhỉ???

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Để một chỗ cho em! nhưng bida thì 60' quy đổi ra 10điểm có vấn đề gì ko các pác !!!!! cái khoản này em hơi bị kém ....
Đề nghị 1 tháng họp mặt một or hai lần - mỗi lần họp mà toàn bầu đá với tắc kè thì cũng nên hạn chế một chút :bigok:
Thế này thì anh em nên phân ra như sau: 1 tuần đầu tiên dùng để câu cá, tuần tiếp theo là dùng trí tuệ để sát phạt, tuần sau đó dùng tay để kiểm soát bi và cuối cùng tuần còn lại dùng miệng và bụng để chiến đấu, và rồi tuần kế tiếp lại tiếp tục sự nghiệp câu cá,... :dance2:

P/s: Let nói một cách rất nghiêm túc đấy! Các bác chớ có nghĩ suy nghiêng ngã rồi lại xỏ xiêng nhé!

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Thế này thì anh em nên phân ra như sau: 1 tuần đầu tiên dùng để câu cá, tuần tiếp theo là dùng trí tuệ để sát phạt, tuần sau đó dùng tay để kiểm soát bi và cuối cùng tuần còn lại dùng miệng và bụng để chiến đấu, và rồi tuần kế tiếp lại tiếp tục sự nghiệp câu cá,... :dance2:

P/s: Let nói một cách rất nghiêm túc đấy! Các bác chớ có nghĩ suy nghiêng ngã rồi lại xỏ xiêng nhé!

Làm gì thì làm không biết nhưng ngày chủ nhật bóng đá vẫn trên hết, muốn gì thì phải đá xong rùi mới đi. Let đưa phương án này ra cũng hay nhỉ nhưng không biết anh em có tham gia nỗi hết không nữa:wall: Theo ý nghĩa của topic này thì 1 tháng gặp nhau 2 lần là okie rùi, chứ 1 lần thì lâu lắm. (Kết hợp với CLB bóng đá và Hội CDV luôn thì quá tuyệt)

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội

Hay đấy, ý kiến này tuyệt vời nhất, nhưng các bác cho e điểu chỉnh lại 1 tí cho nó khoa học hơn.
Đầu tiên mình đi câu, sau đó kiểm soát bi, xong rồi mình dùng miệng và bụng, cuối cùng thì mình dùng trí tuệ để sát phạt.
Thế là ổn.

nguyenductho

nguyenductho

Guest
3/9/04
153
0
0
45
Ho Chi Minh city
Mình nữa, mình từng đoạt giải cây đũa vàng và bàn tay bạc nè

V

vy_tieumuoi

Guest
14/8/07
20
0
0
tphcm
híc... ngó qua ngó lại thấy các Bác dzai không hà. Các Bác gái nhà ta hỏng có ai tham gia ngoài Let (thành viên dự bị) hết hả? Nghe đồn Webketoan âm thịnh dương suy mà sao để cho các Bác dzai vùng lên dzữ vậy?... Híc...híc em muốn tham gia nhưng chắc hỏng được duyệt rùi...híc... mình là FEMALE mà....

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Em đừng nghe giang hồ đồn đại linh tinh, em cứ đăng kí đi, bác tiger là máu lắm đấy, chiều hết luôn. Thật đấy, thề luôn cho em yên tâm mà đăng kí. Welcome

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
Lâu lâu làm vài phát cũng thú vị chứ nhỉ:bigok:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Lâu lâu làm vài phát cũng thú vị chứ nhỉ:bigok:

Tưởng Cu này đang trong kế hoạch 6 tháng lần thứ nhất chứ nhỉ? Chưa được 3 tháng đã tính phá ngang rồi à?

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Điểm danh cái hỉ, mới công báo sáng lập từ sáng, bi giờ đã được 5 mạng=> tình hình làm ăn khá đây:

1. Tiger2774
2. Đoàn Minh Trung
3. Hồng Trường
4. Kidmandang
5. Letmyha (thành viên dự bị cao cấp)
and....mời mọi người đăng ký tiếp tục ah

P/s: bác Tồn, bác Pat đâu rùi nhỉ???

Thế là thêm được
7. Darkmoon
8. Vy_tieumuoi
9. Nguyenductho
..... chưa tính bác VAT đăng ký lam thành viên dự bị cao cấp nữa
CLB tương lai sáng lắm rùi đây

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
Hữu xạ tự nhiên hương. Chuyện ăn chơi bao giờ cũng tự nhiên khác có đông người tham gia.

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Xung phong!

Chẳng hiểu mình vừa mới post j nữa :(

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
Chào các pác,

Túy tiên hội đã tuyên bố giải thể, nhưng những cựu thành viên vẫn còn và nay đã phát sinh thêm thành viên mới. Mình xin mạo muội thay mặt mở ra cái topic này để tuyên bố sáng lập. Tên gì kêu cho nó hay thì mình chưa nghĩ ra, các pác nghĩ giúp nhé.

To pác PAT: chuẩn bị một ít bàu đá ngâm mận để khai tiệc thôi pác ui.

TIGER2774​

Kể ra lâu lâu làm tý nước - bù khú trên tinh thần bạn bè chiến hữu thì cũng giải tỏa street ra phết đấy

Khi nào cần sprite thì tiger pm cho bác pat cái nhé :bigok:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Kể ra lâu lâu làm tý nước - bù khú trên tinh thần bạn bè chiến hữu thì cũng giải tỏa street ra phết đấy

Khi nào cần sprite thì tiger pm cho bác pat cái nhé :bigok:

Thành viên thứ 10: bác PAT. Mới có 1 ngày đã được 10 mem, hấp dẫn rùi.

L

lcd68

Guest
1/10/07
22
0
0
Saigon
Cho Tư tôi tham gia một chổ nhé!
Mãi tới bây giờ mới tham gia được đấy!

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Cho em gái 1 suất dự bị anh trai nhé,nhưng mà anh trai ơi em gái thấy càng ngày anh càng trẻ lại thì phải cứ hùa theo phái trẻ ăn chơi không.hiii

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Cho em gái 1 suất dự bị anh trai nhé,nhưng mà anh trai ơi em gái thấy càng ngày anh càng trẻ lại thì phải cứ hùa theo phái trẻ ăn chơi không.hiii

Chỗ này không phải chỗ chơi của trẻ con, em về chơi nhẩy dây nhá. heheheheh

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA