Lệnh điều động công tác

• Thread starter chika1230
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
C

chika1230

Guest
27/9/07
26
0
0
Hà Nội
bộ hóa đơn khi đi công tác để được chấp nhận thì bao gồm : cuống vé máy bay, phiếu thu hoặc hóa đơn gtgt của bên đại lý vé máy bay, và lệnh điều động công tác.
Vậy cho mình hỏi, giám đốc đi công tác thì có phải viết lệnh điều động công tác không.
Công ty mình là công ty nhỏ. trên giám đốc không có ai.:dance2:
Ai có mẫu lệnh điều động công tác cho mình với.
Địa chỉ mail của mình là : thuylinh.ng1230@gmail.com
Cảm ơn mọi người.

Khóa học Quản trị dòng tiền
khuckhich

khuckhich

Cao cấp
9/4/07
256
4
18
Thành phố Hồ Chí MInh
khi em giám đốc đi công tác, chỉ cần hóa đơn chi phí có liên quan đến lần đi công tác là bác kế toán hạch toán được rồi. tuy nhiên đây là chi phí khống chế.

P

phamvanoanh

Guest
17/12/05
36
1
0
45
Vung tau
Theo mình thì ko cần giấy điều động đi ctac cho GD, chỉ cần kèm công văn đến ( nó đã thể hiện lý do mời sếp mình đi ctac rồi)

Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Theo mình thì ko cần giấy điều động đi ctac cho GD, chỉ cần kèm công văn đến ( nó đã thể hiện lý do mời sếp mình đi ctac rồi)

Đâu phải lúc nào cũng có CÔNG VĂN ĐẾN để mời sếp đi công tác đâu. Nếu sếp tự quyết định đi công tác ( gặp khách hàng ở xa) chẳng hạn, thì sao ???????????

The End

The End

^^
25/9/07
297
0
16
EveryWhere
Anh chị có cái mẫu đó post lên trên diễn đàn được ko? Em xin 1 bản với

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Thế mà có người bảo phải có giấy công tác và muốn đưa vào chi phí hợp lý thì trên giấy công tác ấy phải có cái mộc đỏ đỏ của các chú chính quyền địa phương nơi mình đến công tác.
Các bạn xem ở đây sẽ rõ
http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?p=284136#post284136

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
553
0
0
Đồ nhà quê!
Thế mà có người bảo phải có giấy công tác và muốn đưa vào chi phí hợp lý thì trên giấy công tác ấy phải có cái mộc đỏ đỏ của các chú chính quyền địa phương nơi mình đến công tác.
Các bạn xem ở đây sẽ rõ
http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?p=284136#post284136
------
Giời..ơi...đó là cái Giấy đi đường pk hả Giời?....
Ko cần phải lệnh điều động cho GĐ đâu. nhưng bảo ông ấy chi tiêu ăn + nghỉ + ngủ vừa vừa thui...và phải có cái Mộc đỏ đỏ ..nữa nhé! hơ hơ..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA