Nhớ về cái ngày xưa!

• Thread starter anhlaanh
  • Ngày gửi
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Hạ Long buồn ngày 3 tháng 10 năm 2007.
Đã gần 2 năm mình đã không vào wkt, hôm nay trở lại mà bồi hồi quá, vẫn còn đó những trang viết dí dỏm của các mem, nhưng đa phần là những người mới. Những người mà anhlaanh chưa một lần nói chuyện.
Mấy người cũ đâu rồi, hi vọng đọc bài này các mem cũ sẽ quay lại, để cái góc thư giãn này lại sôi nổi như ngày xưa, ,,,,,:bigok:

Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Đã gần 2 năm mình đã không vào wkt, hôm nay trở lại mà bồi hồi quá, vẫn còn đó những trang viết dí dỏm của các mem, nhưng đa phần là những người mới. Những người mà anhlaanh chưa một lần nói chuyện.
Mấy người cũ đâu rồi, hi vọng đọc bài này các mem cũ sẽ quay lại, để cái góc thư giãn này lại sôi nổi như ngày xưa, ,,,,,:bigok:

:) Chào em, hóa ra em đã "xuống núi" rồi đấy à, mà đã xuống hẳn chưa, hay là...."về phép" vài hôm rồi lại lên.

Không ai hưởng ứng ông đâu. Diễn đàn này nhàm chán rồi. Nếu đi được 2 năm rồi tốt hơn là đi luôn đi. Hãy đi tìm bạn ông ở chỗ khác K ai chúc mừng ông quay lại đâu
:) Suy nghĩ theo một hướng tích cực, nếu bạn cho rằng nó nhàm chán, thì hãy cùng với chúng tôi làm sao cho nó ko nhàm chán, đừng ngồi đó mà nói đổng lên một cách tiêu cực như thế nhé bạn.

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre

Tớ mà phải xa WebKT lâu như thế thì ra sao nhể, chắc nhớ & buồn thúi ruột

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Mới đọc cái topic cứ tưởng là đang nhớ cái gì gì đấy của ngày xưa nên tò mò... tò mò... hic hic vớ phải trái dưa bở rồi! :wall:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Mới đọc cái topic cứ tưởng là đang nhớ cái gì gì đấy của ngày xưa nên tò mò... tò mò... hic hic vớ phải trái dưa bở rồi! :wall:
Gì mà dưa bở chứ, thế bạn tưởng thế nào cơ:alcon:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
:) Chào em, hóa ra em đã "xuống núi" rồi đấy à, mà đã xuống hẳn chưa, hay là...."về phép" vài hôm rồi lại lên.
.

Chào anh, anh vẫn còn hoạt động à, em xuống núi hẳn rồi, tu thế là ổn lắm rồi anh ạ.:dance2:

C

Cam Phuong99

Guest
14/9/07
59
1
0
Hà Nội
Tò mò vẫn là tò mò.Chết vì bệnh tò mò......

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Anhlaanh điêu lém :wall::wall: 2 năm ko vào web thì làm sao mà bít Lucky :angel::angel:
Xem lại phần tin nhắn đê.......:angel::angel::angel:
Mừng anh trở lại diễn đàn đều đặn hơn :bigok::bigok:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Mùa này mưa gió, dưa không bở cũng nhạt nhẽo lắm lắm!

D

dzungzin

Guest
22/8/07
83
0
0
Ha Noi
Đi tìm mãi kô thấy Lucky đâu, hóa ra lại bon chen sang đây hả?

G

gaconlonton_

Guest
dzungzin Đi tìm mãi kô thấy Lucky đâu, hóa ra lại bon chen sang đây hả?
08-10-2007 18:24
letmyha Mùa này mưa gió, dưa không bở cũng nhạt nhẽo lắm lắm!
Cam Phuong99 Tò mò vẫn là tò mò.Chết vì bệnh tò mò......

Toàn spam chắng có gì để viết cũng chả có gì để nói

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA