lam quen

• Thread starter Nguyen phuong
  • Ngày gửi
N

Nguyen phuong

Guest
Chao moi nguoi, minh la Nguyen phuong, sinh vien khoa kinh te, nganh ke toan, moi ra truong nhung da co mot nam kinh nghiem, da lam o hai cong ty o hai linh vuc khac nhau. Rat mong duoc lam quen voi cac thanh vien cua WKT, mong duoc su giup do va chi bao.

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chào Nguyen Phuong !
thế là tôi lại có thêm một đồng hương mới rồi !
chúc bạn tìm được nhiều thứ bổ í...ch từ diễn đàn.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Chào Nguyen Phuong !
Rất vui khi bạn gia nhập wkt, chúc vui vẻ.

nang

nang

Guest
Chào đồng hương! Vui quá hì hì!! Thế là cam to khỏi tranh nhau chức làm đẹp cho Hà Đông với Nắng rùi. Cả ba người chúng ta đều làm đẹp Hà Đông và webketoan nhé!!!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Mọi người nhìn kìa, họ thành lập nhóm đồng hương kìa , mỗi mình chẳng có đồng hương,buồn thật.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
tuanklkh nói:
hi hi. có môt hội sư tử Hà Đông sắp ra đời.

Thật thế ư? Thế mà mình cứ tưởng thế nghĩa là có rồi chứ nhỉ, hay là...
He he, chào bạn Nguyen phuong nhé, giống tên và cả họ của bạn mình thế.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To fooly_kid: Bạn giá hở,hờ hờ sao chẳng báo cáo gì nhỉ.

N

namcong

Guest
19/9/04
0
0
0
42
BMT
Cháo tất cả các bạn. Mình rất thích ngành kế toán nhưng cũng chưa có nhiều kinh nghiệm, vì vậy mình muốn được các bạn hỗ trợ mình với những bước đi đầu trong nghề. Mình rất vui dược làm quen với tất cả mọi người :bigok:

H

hoadamuahe

Guest
Úi giời ui, mọi người nói chuyện vui wá, cho tui góp chuyện với nào. Có ai ở Bắc Ninh ko, hay là có ý dịnh làm con rể BN(hiiiii) cũng được thì liên lạc với tui ngay nhé, hihì...

H

huynh suong

Guest
Chao ban.
Rat vui duoc lam quen voi ban.
Minh dang lam luan van ve de tai Kiem Toan Doc Lap ban co the cho minh mot loi khuyen

D

ducky

Guest
24/9/04
0
0
0
40
Ha Noi
Chào bạn mình cũng vừa mới tốt nghiệp chưa có kinh nghiệm làm việc bạn có thể chỉ cho mình biết những khó khăn khi bạn đi xin việc được k? Khi bạn mới đi làm bạn có thấy tự tin k? mình chưa có kinh nghiệm nên k biết khi đi làm sẽ như thế nào, chỗ bạn làm hiện tại có nhu cầu tuyển nhân viên mới k ?

H

Hoa Moc Lan

Guest
Minh cung la sinh vien moi ra truong thoi, minh tham gia vao dien dan voi muc dich hoc hoi cac bac tien boi. Hy vong se duoc moi nguoi chi bao. Minh cung rat vui duoc lam quen voi ban.

Q

quevinh2003

Guest
Chào mọi người, mình cũng là sinh viên kế toán, mới năm nhất, nên rất mong được giao lưu và học hỏi từ mọi người

G

girl_online

Guest
Chào mọi người! Nhờ anh giai em giới thiệu, nên cũng mới tham gia 4rum Kế toán này! Có gì ko phải mong các anh chị chỉ bảo! :)
Chúc mọi người vui vẻ!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Ê hê ! chào Girl online rất vui vì có thêm một đồng hương ở WKT này !

V

vietdoan

Guest
28/7/04
6
0
1
chao tat ca moi nguoi rat vui khi duoc tham gia webkt rat mong cac dong nghiep chi bao, minh mong muon duoc lam quen voi tat ca moi nguoi

C

chonol

Guest
4/10/04
3
0
0
TPHCM
:0frown: Hi everyone! Minh cung la mot newcomer day ! Minh hien dang la sinh vien nam 3 khoa Ke toan roi, nhung van con "mit mu" du thu het . Duoc biet den trang web nay voi mot tap the nhung nguoi cung "chi huong", minh rat mong duoc lam quen voi cac anh chi va moi nguoi de co the tu tin hon tren con duong sap toi !

Sửa lần cuối:
R

Rongvang

Guest
Hà hà.... có zợ rùi mà zô đây chẳng ai biết là mình đi cưa gái...khà khà.... Cưa mãi mà chẳng cu nào đứt chân.... Hổng biết có phải tại cưa cùn hông nữa. Có lẽ cưa cô nào phải đến nhờ cô ấy mài hộ thôi, không thì cưa cổ không đổ mà mình đổ thì tèo...hè hè....

V

vietdoan

Guest
28/7/04
6
0
1
mong các bậc tiền bối giúp cho......

Em đang rất cần tài liệu về kế toán quản trị ai biết đại chỉ nào lấy thì chỉ dùm em với
Nếu ai biết có thể gửi cho tôi theo địa chỉ vietdoan1608@yahoo.com
Rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người
cám ơn mọi người rất nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA