Hóa đơn hủy và hóa đơn viết lại có phải cùng tháng ko

• Thread starter violet80
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
violet80

violet80

Guest
21/3/07
139
0
0
nơi ấy bình yên
Mình muốn hủy 1 hóa đơn, nhưng chưa hủy được do chưa lấy được chữ ký bên mua. Hóa đơn đó vào tháng 9, bây giờ mình muốn viết cho khách 1 hóa đơn vào tháng 10 này. Và có ý định viết hóa đơn hủy đó sau. Vậy hóa đơn hủy và hóa đơn mà mình muốn viết lại có nhất thiết phải cùng ngày, cùng tháng ko các bạn. Các bạn giúp mình nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,127
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Mình muốn hủy 1 hóa đơn, nhưng chưa hủy được do chưa lấy được chữ ký bên mua. Hóa đơn đó vào tháng 9, bây giờ mình muốn viết cho khách 1 hóa đơn vào tháng 10 này. Và có ý định viết hóa đơn hủy đó sau. Vậy hóa đơn hủy và hóa đơn mà mình muốn viết lại có nhất thiết phải cùng ngày, cùng tháng ko các bạn. Các bạn giúp mình nhé
không cần đâu bạn ah! khi bạn xuất lại HĐ thay thế HĐ hủy kia thì bạn làm biên bản hủy và ghi là xuất thay thế HĐ ngày tháng ký hiệu số là ok.
Thân!

W

wenbie

Guest
2/2/07
25
0
0
HN
Minh thay ko can dau, ban cu lam binh thuong va lam nhu ban eve919 la ok roi!

W

wenbie

Guest
2/2/07
25
0
0
HN
Va lai trong thoi gian nay chua den han phai nop to khai thue thi se chang anh huong gi ca

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
553
0
0
Đồ nhà quê!
--------
trước tiên bạn phải làm Biên bản huỷ HĐ và có đầy đủ chữ ký của 2 bên. phải thu lại HĐ đã viết sai đó nhé và tiến hành viết HĐ mới cho khách hàng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA