Mất hóa đơn GTGT liên 2 phải làm thế nào?

• Thread starter The End
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
The End

The End

^^
25/9/07
297
0
16
EveryWhere
Chào các anh chị! Các anh chị có thể cho em biết khi mất hóa đơn GTGT thì fải làm những bước j? Và các anh chị có các mẫu đó ko? Có thể post cho em đc ko ạh? Em xin cám ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,127
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Chào các anh chị! Các anh chị có thể cho em biết khi mất hóa đơn GTGT thì fải làm những bước j? Và các anh chị có các mẫu đó ko? Có thể post cho em đc ko ạh? Em xin cám ơn!
Bạn làm công văn báo mất lên cơ quan thuế quản lý, nộp phạt.
Thân!

The End

The End

^^
25/9/07
297
0
16
EveryWhere
Bạn làm công văn báo mất lên cơ quan thuế quản lý, nộp phạt.
Thân!

Ôi! Nộp phạt ạh? Cụ thể là fải nộp phạt như thế nào hả anh?? :wall:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
553
0
0
Đồ nhà quê!
cái này nói nhiều lắm rùi mà.
bạn tìm trong mục Hoá đơn chứng từ đi!
chịu khó 1 chút!

S

songviketoan84

Guest
17/1/07
7
0
0
39
ha tay
Bạn chỉ cần đến cơ đơn vị bán cho mình rồi. Nói khó với kế toán trưởng photo cho liên một và bảo họ công chứng luôn. Thế là song, nhưng vẫn phải nộp phạt 2 lít đó.

N

nhung phạm

Guest
12/3/06
22
0
0
43
Vũng tàu
làm ơn giúp mình về tài liệu của Quyết định 48 và 15 của Bộ tài chính kế toán mới ban hành được không??
có ai biết phần mềm UNESCO gì đó,, chỉ cho mình với, mình cũng mới biết thôi cám ơn các bác nhiều

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
làm ơn giúp mình về tài liệu của Quyết định 48 và 15 của Bộ tài chính kế toán mới ban hành được không??

bạn vào thư viện Web kế toán mà xem :wall::wall::wall::wall:

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,127
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Sửa lần cuối:
kemuketoan

kemuketoan

Yêu con nhất!
21/6/05
109
0
16
Hải phòng- Hà Đông
Bạn chỉ cần đến cơ đơn vị bán cho mình rồi. Nói khó với kế toán trưởng photo cho liên một và bảo họ công chứng luôn. Thế là song, nhưng vẫn phải nộp phạt 2 lít đó.

KHông được đâu bạn ơi, công ty mình cũng trót làm mất hóa đơn liên 2 ( hóa đơn cty cung cấp hàng hóa cho mình ) xin photo công chứng không cũng không được chấp nhận mà phải làm tờ trình xin cục thuế hoặc chi cục thế quản lý công ty kia chứng nhận hóa đơn đó đã kê khai nộp thuế thì mới được chấp nhận.
Ai có mẫu tờ trình cho em xin đi .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA