Về đề thi, nội dung thi vào cty kiểm toán

• Thread starter hoangvhung
  • Ngày gửi
H

hoangvhung

Guest
5/10/07
2
0
0
42
Hà Nội
Em chuẩn bị thi vào 1 công ty kiểm toán. Hôm nay nhận giấy báo thi thì thấy có nội dung thi là: Quản lý đầu tư, kiểm toán đầu tư, tiếng Anh. Các anh chị nào biết những câu hỏi thi đại loại là như nào vậy thì chỉ giúp em với.
Riêng mảng kiểm toán đầu tư thì em mù mịt rồi vì em là kĩ sư cầu đường (cty đó tuyển kĩ sư để làm kiểm toán mảng xây dựng cơ bản).
Các anh chị chỉ giúp em đại khái nội dung đề thi với, những câu hỏi đại loại. Help meeeeeeeeeeeeeeee.

Khóa học Quản trị dòng tiền
mysterman

mysterman

Guest
Bạn tìm các văn bản về Đấu thầu, các quy định về lập dự án, thiết kế, dự toán... nói chung là tất cả các văn bản liên quan đến xây dựng cơ bản... và đọc hết.Bạn đã biết đọc & lập dự toán chưa?

H

hoangvhung

Guest
5/10/07
2
0
0
42
Hà Nội
Em cũng biết là về những tài liệu đó nhưng vài ngày nữa là thi rồi, kiến thức đó thì rộng quá. Em muốn biết các câu hỏi đại loại như nào để biết mà tập trung đọc những chỗ trọng tâm, nhất là phần kiểm toán đầu tư vì kiểm toán đầu tư gần như là em chưa có chút kiến thức nào.
Với lại cty đó yêu cầu khi thi mang máy tính và quyển Đơn giá XD công trình TP Hà Nội-phần Xây Dựng. Em ko hiểu người ta muốn mình tính toán gì đây.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA