Mẫu hợp đồng chuyển nhượng vốn

• Thread starter Ocean 13
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

TRANHUYENTRANG09

Guest
1/5/09
1
0
0
quang binh
Co ai biet thu tuc, trình tu ve viec chuyen nhuong vkd, ho so dieu chinh von dieu le cua cong cty co phan khong, chi cho minh voi, minh tim mai ma ko thay, thanhks cac ban nhieu!

K

ktthcattien

Guest
19/3/10
2
0
0
39
tp.hcm
Có ai biết các mẫu chuẩn mới nhất về thủ tục chuyển đổi nhượng vốn góp công ty cổ phần không nhỉ? Cho mình xin nhé. Thanh's

K

ktthcattien

Guest
19/3/10
2
0
0
39
tp.hcm
Có ai biết các mẫu chuẩn mới nhất về thủ tục chuyển đổi nhượng vốn góp công ty cổ phần không nhỉ? Cho mình xin nhé. Thanh's
Mình chỉ có thông báo thôi nhưng các thủ tục khác mình không biết ai biết thì gởi cho mình với nhé
qua địa chỉ : isave_cattien@yahoo.com ,
Cám ơn các bạn nhiều và chúc sức khỏe

Sửa lần cuối:
H

Huu Minh

Guest
15/7/09
1
0
0
Ha Noi
Sao mọi người ko đưa mẫu lên nhỉ? HIc, người sau muốn có thì làm sao hả bà con ơi. Upload lên đi bà con à.

N

nh8kmaruko

Guest
7/9/10
1
0
0
36
Bình Dương
chào anh, em làm phiền anh 1 chút được không?
Em tìm mẫu biểu Hợp Đồng chuyển nhượng vốn góp của Cty TNHH mà không thấy. anh có thể giúp em đuọc không?
mail của em: linhnguyen188@gmail.com

H

huetien

Guest
5/1/10
1
0
0
36
thanh trì
Xuân ơi bạn có thể cho mình mẫu hợp đồng chuyển nhượng vốn chủ sở huu của công ty tnhh 1 tv ko? mail của mình là: huetien.ht@gmail.com . Mình cảm ơn bạn nhiều nha, mong hồi âm của bạn. Ah! mà bạn có thề cho mình biết thủ tục thay đổi ng đại diện cần làm những gì ko?

Sửa lần cuối:
T

thuhang2021

Guest
17/9/10
4
0
0
Chị ơi!, e đang cần gấp một biên bản xác nhận chuyển nhượng vốn góp đã hoàn tất là cá nhân chuyển nhượng cho nhau, có ai có mẫu đó ko gửi cho e theo mail này nhé thanhang89@gmail.com

D

dokushin

Guest
21/7/11
1
0
0
Lam Đồng
có cái mẫu chuyển nhượng thôi mà làm thấy ghê, file nặng có mấy kb mà sao khó khăn quá vậy. Up lên đâu đó rồi cho mọi người cái link down về thôi mà cũng ko làm được phải gửi mail này nọ xin xỏ. Đã lập ra cộng đồng là để giúp đỡ nhau mà còn tạo ra khó khăn cho thành viên khác thì không biết cái bác có form chuyển nhượng này nghĩ gì.

B

bigbig8x

Guest
30/7/11
4
0
1
34
Pleiku
Mình đang rất cần đây nè. Bạn nào có up lên với đi. Thanks nhiêud

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA