Offline V khu vực phía Bắc: Khi nào

• Thread starter SUNF
  • Ngày gửi

Offline lần thứ 5 khu vực phía Bắc nên tổ chức vào...

• Tháng 12 năm nay

Bình chọn: 0 0.0%
  • Tháng 1 năm 2005

• Trước Tết âm lịch một chút

• Sau Tết âm lịch 2005

• Số thành viên bình chọn
    0
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Xin chào tất cả các thành viên WKT.

Chúng ta đã tổ chức một số offline khá thành công ở khu vực phía Bắc. Để offline lần tới được thành công hơn nữa, đề nghị mọi người đóng góp ý kiến về:

• Thời gian tổ chức lần tới
  • Nội dung nên có gì mới, có gì cần phải sửa
  • Các kế hoạch "ăn chơi" cũng rất cần ý kiến sáng tạo của các bạn
  • Địa điểm tổ chức
  • Hình thức tổ chức, vv...
Mong các WKTers nhiệt tình tham gia ý kiến. Và xin các bạn đừng quên vote về thời gian tổ chức ở trong minipoll phía trên bài viết này.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hathu

Trung cấp
30/9/04
74
1
0
43
Ha Noi
Mặc dù em đã chọn là trước Tết âm lịch một chút rồi nhưng em cũng có thêm ý kiến off-line vào Tết dương lịch đi. Tương lai của em mờ mịt lắm không thể biết trước khi nào rỗi khi nào bận được. Mà em thích tiệc tùng lắm. Thực ra việc này phải theo đa số thôi nhưng em cứ có ý kiến riêng thế, các bác xem xét được thì may cho em.

H

Halongcity

Guest
20/8/04
91
0
0
Halongcity
I mới tham gia WKT thôi & lại ở " gần Trung Quốc, xa trung ương " nên chỉ muốn : Tổ chức bao giờ cũng được nhưng ở Halong City đi. Để chơi thì hơi tuyệt vời . Hay là mời quý chư vị xuống xem thi Hoa hậu VN luôn thể.

H

hoping_star82

Guest
4/10/04
4
0
0
41
Sài gòn
mình thì ở tận SG nhưng là người Bắc,nên muốn WKT tổ chức sau khi Tết âm lịch một chút.Lúc đó thì mình đang ở ngoài đó rồi mà.Nhưng sau Tết một chút thôi chứ muộn quá thì mình lại phải vào đây rồi.

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
em chào các bác , nếu có thể thì Bác SUNF -admin tổ chức đi , bọn em xin ủng hộ 2 tay, có gì các bác báo cho em cuh thể nhé , Bác Sunf ạ
Em Minh còm

T

thienduongbg

Guest
29/9/04
19
0
1
47
Ha Nam
Toi thay cac cu ta da duc ket la" thang gieng la thang an choi". Vi vay de nghi bac SUNF to chuc vao sau Tet am lich di, luc do bao cao bao co cung tam tam roi va luc do cac Xep cung ban di le nen cung duoc ke chut thoi gian ma.
The co duoc ko ha cac bac

H

habth

Guest
27/10/04
2
0
0
Hà Nội
Đúng rồi đấy bác SUNF ạ. Ra Tết bác cứ tổ chức đi. Các bác cứ quyết định cụ thể là thời gian rồi địa điểm ở đâu thì bọn em sẽ đến. Em ủng hộ bác, bác SUNF ạ. Cố lên Chia...SUNF, Cố lên Chia...SUNF! :dance2:

M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
Cho em hỏi cái, sẽ tổ chức offline lần V vào tháng 12 này chứ ạ? Hay mọi người bận đóng sổ cuối năm?

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Thăm dò đông quá trời luôn mà hỏng thấy động tỉnh gì hết!
Mấy cái vụ cafe làm việc tổ chức Offline trở nên dư thừa mất rồi. phải không các bác nhỉ
Trong nam hình như cũng thế!

M

mommem

Guest
15/10/04
6
0
0
42
HANOI
Bi giờ bắt đầu rảnh rỗi thì chẳng thấy ai đả động gì đến việc đi uống cafe nhi? ngày nào cũng được nghỉ sớm, chẳng biết đi đâu, vào Webketoan xem co ai rủ đi uống cafe không, nhưng chăng thấy gì cả, Buồn ghê...!

C

Cafe1610

Guest
mommem nói:
Bi giờ bắt đầu rảnh rỗi thì chẳng thấy ai đả động gì đến việc đi uống cafe nhi? ngày nào cũng được nghỉ sớm, chẳng biết đi đâu, vào Webketoan xem co ai rủ đi uống cafe không, nhưng chăng thấy gì cả, Buồn ghê...!

To Mommem: Tại sao bạn lại phải ngồi và chờ nhỉ?

H

hoang1976

Guest
29/3/05
34
0
0
48
Hanoi
Xin lỗi cắt ngang nhé.
Xin hỏi toppic này là nhằm mục đích gặp mặt thường niên hay là để đi uông cafe vậy?

Nếu là uống cafe thì cho tôi tham gia với nhé, tôi khoái món đó lắm, tôi đã vào diễn đàn các CLB ---> CF Hnoi rồi mà chẳng thấy ai trả lời cả.

Hay là các bác đứng ra tổ chức đi, không cần phải tích vào phần tham khảo ý kiến ở trên đâu, hoặc là có tích thì cũng yêu cầu các admin bổ sung mục offline theo tuần đi.

Ps: mà không phải là kế toán thì có được đi uống cafe cùng các bác không vậy?
Cafe ơi, nick của bạn có phải là tên một của hàng cafe không vậy, nếu đúng thì đề nghị ông bổ sung vào hồ sơ địa chỉ quán nhà ông đi nhé, offline ở nhà ông luôn cho nó zui & zẻ luôn.

:food-smil

L

le thi loi

Guest
16/4/05
2
0
0
41
ha noi
em mới vao tham gia trang web em cung chưa thao lắm các anh chị cho em hỏi một chút nhé thế offline mỗi năm tổ chức một lần ạ. Nếu em muốn tham gia thì tham gia như thế nào, offline lần thứ V đã qua rồi khi nào tới lần thứ VI các anh chị nhắn cho em với nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA