Offline V khu vực phía Bắc: Nội dung

• Thread starter SUNF
  • Ngày gửi

Chúng ta sẽ làm gì trong buổi offline tới đây

• Chơi thật vui, chơi hết mình, tạm quên công việc, vợ con, bạn gái...

Bình chọn: 0 0.0%
  • Chơi một nửa, học một nửa

• Lần này tôi chỉ mong muốn được giao lưu về kiến thức, kinh nghiệm, không chơi

• Tôi có ý kiến khác, sẽ post reply vào thread này

• Số thành viên bình chọn
    0
SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Để tận dụng sức mạnh của cộng đồng chúng ta, SUNF xin mở thêm một chủ để để anh chị em có thể đóng góp ý kiến về nội dung của buổi offline tiếp theo, khu vực phía Bắc. Mong anh chị em tích cực sáng tạo, để chúng ta có thể có những buổi offline thành công rực rỡ hơn nữa.

Ngoài việc vote cho survey trên đây, đề nghị mọi người cho ý kiến thêm bằng cách reply trực tiếp vào thread này.

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

gun and rose

Guest
16/9/04
2
0
0
44
vo gia cu
:DJ: Buổi gặp mặt lần sau có thêm cuộc thi khiêu vũ cổ điển hay hiện đại nhỉ giống như cuộc thi nhảy cổ điển hôm giao lưu các đội bóng chuyền việt nam và quốc thế trên tivi ấy cũng vui đấy chứ :DJ: các bác thấy thế nào cho ý kiến nha

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
- Cách xen kẽ giữa học & chơi như đợt vừa rồi em thấy rất hay... chúng ta nên tìm những trò vui hơn nữa ( nhất là những trò chơi đồng đội )...còn kiểu thi về kiến thức em nghĩ chúng ta nên thi theo hình thức vui để học. ( không nên thì kiểu dùng bút rồi ngồi miệt mài làm bài )
- Về khoản chén thì theo em : cho chuyển từ Beer ---> Rượu ( hoặc có thể dành riêng cho nhóm G5).

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Mới Beer thôi mà anh Huân đã hét SUNF ầm ỹ. NIPVN thì thân mật vỗ ngực SUNF mỗi lần ném bóng bàn thành công bằng... một lực tương đương với Đại lực Kim cương chưởng của phái Thiếu lâm. Không biết rượu thì sẽ thế nào nhảy, hic. :)

TS: Cằm to ơi, hôm nào lên câu phục thù đi.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Cằm to ơi, dùng bút làm bài thế mới thành nhóm mà nhập môn được chứ, không thì sẽ có những người chẳng thuộc nhóm nào cả, những người nhút nhát ấy....
Nhưng mà đi chủ yếu là chơi mà cho nên em nghĩ nên có nhiều trò vận động hơn nữa. Mà có ý kiến cho rằng trò chuyền chun bằng ống hút rất hay nhưng lần sau nên cho ống hút...ngắn đi một tẹo nữa nhỉ?Đảm bảo sẽ có khối pha hay cho mà xem.

H

Halongcity

Guest
20/8/04
91
0
0
Halongcity
Chương trình họp mặt có khống chế tuổi không mà I thấy các bạn trẻ quá vậy.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Halongcity nói:
Chương trình họp mặt có khống chế tuổi không mà I thấy các bạn trẻ quá vậy.
:wall:
E hèm .... hè..m ! Giao lưu là chính chứ đâu phải hội nghị diên hồng đâu mà quy định tuổi !

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Bạn yên tâm đi sẽ có những người lớn tuổi làm bạn đồng hành cùng bạn

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Chương trình họp mặt có giới hạn độ tuổi từ 18 đến 60, không phân biệt nam nữ và chức vụ, khi đi mang theo lòng nhiệt tình và tí ti ..... kinh phí họp mặt.

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
phía Bắc có chương trình vui thật dấy.Còn ko biết phía nam thì thế nao nhi?hy vong chúng ta cung sẽ co chương trình gi đó chứ?

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Miền Nam tổ chức đi. SUNF sẽ bay vào góp vui. Dzô đi nào!

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Em hoan hô bác Sùn, sau ngày offline Miền Bắc vừa rồi, bác active hẳn lên...

M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
Ngoài những nội dung đã có, MS nghĩ cuộc họp lần này có thêm phần tổng kết nữa vì nó là cuộc họp cuối năm mà. Sẽ có một bản tóm tắt hoạt động của Webketoan trong 1 năm vừa qua, những thay đổi, những con số đã có được.v.v... Sẽ "tuyên dương" một số thành viên có đóng góp lớn cho web. Được không ạ?

H

Halongcity

Guest
20/8/04
91
0
0
Halongcity
Xin mọi người tóm tắt qua chương trình giao lu cho I biết với được không ? Có ai ngwời HLcity tham gia không, lên tiếng đi!

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
To halongcity : Bạn mới lo sợ mình không còn trẻ nữa khi gia nhập diễn đàn. Nhưng tôi đã thấy bạn trẻ lên nhiều rồi đấy. Đây là công lao của diễn đàn chăng ?

L

lotus

Guest
28/9/04
27
0
0
40
tphcm
ủng hộ tất cả

I nghĩ nếu offline này có thể thực hiện được những mong muốn của mọi người thì sẽ tham gia rất đông đủ ,vì ý kiến của mình được áp ứng thì ai cũng phấn khởi
I la thành viên mới và cũng mới ra trường đi làm nên thấy đề nghị về buổi offline nào cũng hay nên ủng hộ tất cả
Rất mong được sớm gặp mọi người

C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
em thay vua hoc vua choi nhu vay cung hay, nhung tiec la hom roi em khong the tham gia dc chu hom do ma em tham gia dc thi vui phai biet
Co ai con cho ban so 2 cau duoc bao nhieu ca hom hop mat o quan HUONG QUE khong va do ai cau khong?
EM DAY! hi hi nhung van thua anh HUAN

T

THAONGUYENXANH

Guest
19/8/04
3
0
0
41
Ha noi
Em chua bao gio tham gia hop mat ca, nen hao huc ghe lam. Cac bac bao gio hop vay?
Hoi de con chuan bi, khong toan lam nguoi den sau chan lam.
Thay cac bac ban bac toan tro hay, em mong som hop mat qua!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
sắp offlie rồi nhỉ, lần này ko để say như lần trưốc nữa, say rồi chả chào hỏi được ai cả.
To halong city: khi nào offline chị em mình cùng đi nhé, em cũng oẻ hạ long đấy.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA