Phần mềm diệt virut miễn phí

• Thread starter Nguyễn Thị Huyền Nga
  • Ngày gửi
N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Ai biết trang nào có phần mềm diệt virut miễn phí không? Cho mình đường link nhé. Mình dùng phần mềm AVG, nhưng khi diệt, thì máy mình cứ chậm như rùa. Chán chết đi được. Cả nhà giúp mình nhé. thanks :angel:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hangiang

Trung cấp
16/10/04
104
0
16
Da Nang
Ai biết trang nào có phần mềm diệt virut miễn phí không? Cho mình đường link nhé. Mình dùng phần mềm AVG, nhưng khi diệt, thì máy mình cứ chậm như rùa. Chán chết đi được. Cả nhà giúp mình nhé. thanks :angel:

cấu hình máy thế nào vậy; dùng AVG, hay NAV hay ... thì fải máy P4, ram 512 trở lên kia dùng mới tương đối ổn, tải bkav về dùng đỡ vậy
http://www.bkav.com.vn

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Hầu như không có cái nào miễn phí mà tốt cả bạn à, nếu thế thì ngưới ta còn sử dụng bản quyền để làm gì nữa! Tuy nhiên miễn phí nó cũng có thể diệt ở mức tương đối, khi dùng Bkav bạn nên ngắt mạng và chạy ở safe mode, rồi tiến hành diệt! Tuy nhiên bạn phải thường xuyên cập nhật Bkav mới nhất nhé!:angel:

H

hvdt

Guest
6/12/06
19
0
0
Tp.HCM
www.all2vn.com

Bạn xài thử Kaspersky Anti-Virus xem sao.

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Kav quét tốt nhưng khởi động máy xong thì chờ khoảng 5-10 phút thì nó mới quét xong! Hình như cái chương trình này khó tìm key, đã thử nhiều cách nhưng chỉ được 2 ngày thì phải cài lại mặc dù được sử dụng đến năm 2009!

K

kingcpt

Guest
17/4/07
35
0
0
Tp.HCM
www.amathuot.com
xin lỗi bác, nhung bác muốn không bị Blaclist thì đọc kỹ cái phần hướng dẫn đi
tôi tạm dịch thế này:
1. cài đặt kav, activation later.
2. khởi động lại máy, trong khi đang khởi động nhấn phím F8 để vào chế độ safe mode
3. ở trong safe mode, nhấp đúp vào file KIS7Key trong thư mục crách rồi chạy file KIS-7Crack sau đó browse tới file key.
4. khởi động lại máy/ update bình thường.
:wall:
À quên: có bác nào thích BKAV pro không?
cho mình bản BKAV Pro đi, chắc khoảng 2mb, nén lại gửi dc không? gửi cho mình theo DC: tuantdhcm@gmail.com hoặc bằng cách nào không?
Cám ơn nhiều

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
xin lỗi bác, nhung bác muốn không bị Blaclist thì đọc kỹ cái phần hướng dẫn đi
tôi tạm dịch thế này:
1. cài đặt kav, activation later.
2. khởi động lại máy, trong khi đang khởi động nhấn phím F8 để vào chế độ safe mode
3. ở trong safe mode, nhấp đúp vào file KIS7Key trong thư mục crách rồi chạy file KIS-7Crack sau đó browse tới file key.
4. khởi động lại máy/ update bình thường.
:wall:
À quên: có bác nào thích BKAV pro không?
Tớ đã làm như thế từ khi biết cái key của nó rồi Bác à! và cứ 2, 3 ngày là tớ phải F8 để vào safe mode để làm tất cả các bước trên. Tớ không có nhiều time để cứ phải làm như thế mãi! vài ngày lại báo là lỗi key..chán...Mà bây giờ Sở Giáo dục Tiền Giang cũng đã bán cái Kav có bản quyền roài, 280k 1 em, tớ mua phắt về xài cho nó đỡ cực cái thân roài!

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA