Mỗi tuần một chuyên đề

Thành phố Hà Đông chào mừng ngày thành lập hội liên hiệp phụ nữ VN !!!

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Chúc mừng ngày của chị em mà, ảm đạm thế này nhỉ? Chắc năm sau cho được xin lỗi trước vậy
Kích động tí

Khóa học Quản trị dòng tiền
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Chúc mừng ngày của chị em mà, ảm đạm thế này nhỉ? Chắc năm sau cho được xin lỗi trước vậy
Kích động tí

Hic hic ngày của chị em là 20/10. Bác tổ chức 21/10 ai đến nào? Bác mời thế????:wall:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Gà rang muối ê sắc ế đaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mại dzô mại dzô! :dog1:

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Hic hic ngày của chị em là 20/10. Bác tổ chức 21/10 ai đến nào? Bác mời thế????:wall:
Thì cũng phải để chị em có ngày đi chơi với bạn chứ, ai lại tổ chức vào chính ngày, còn ê sắc hơn ấy chứ.
Anh vẫn nhớ phần em cái đùi ... đấy, lên HN đi em.

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
To VAT :
kế hoạch này có được thực hiện ko bác VAT nhỉ ? em chẳng thýa bác tập hợp danh sách gì cả ? thế thì ntn đây bác để em còn bỏa mấy người tham gia cho đông đúc chứ ? bác nói rõ ra đi nhé chứ cứ posst thế này chẳng beíet thế nào ? CN 21/10 nếu đến đó mà chẳng có ai thì ... , bác nói rõ đi nhé

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Cám ơn các bạn đã bớt chút thời gian vào thăm Thành phố Hà Đông, thành phố trẻ với gà rang muối, miến lòng mề và lẩu gà....
post by VAT

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
hôm nay 22/10 rùi vụ này ko beíet có được thực hiện ko ý nhỉ ?

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Thành Phố Hà Đông ăn chơi lắm nhỉ!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cảm ơn các chị em nhé!
(Hic hic, khách sáo thật)

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Cảm ơn các chị em nhé!
(Hic hic, khách sáo thật)

Hôm đó được bữa gà rang muối với lẩu gà ,cafe ngon thế nhỉ!
Thay mặt các chị em phụ nữ có mặt hôm đó rất cảm ơn hai anh già hy vọng sẽ còn được cảm ơn nhiều nhiều như thế ạ :angel::angel:
Nếu có dịp bữa sau e sẽ thật cố gắng :sad:chiêu đãi các bác món lòng lợn các vì sao ah quên lòng lợn gia truyền nhà em ah!::freddy:

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Chuẩn bị được mămăm lẩu LÒNG tại ngõ Mai Hương (cũ) rồi. Nhịn ăn sáng thôi, em nhờ!!!!
Mọi người chuẩn bị tinh thần nhé

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Chuẩn bị được mămăm lẩu LÒNG tại ngõ Mai Hương (cũ) rồi. Nhịn ăn sáng thôi, em nhờ!!!!
Mọi người chuẩn bị tinh thần nhé

Không phải Lẩu lòng mà lẩu cháo chứ anh?:angel::angel:Mọi người thu xếp định ngày báo lại cho em để em còn báo lại cho bác Già ah!:bigok:
Người thắng cuộc được quyết định em vẫn còn bằng chứng vật chứng đó anh chuẩn bị tinh thần đi nha!hehe

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Năm nay các anh giai Hà Nội tính sao với các chị Gái Bắc Kỳ nhỉ?
Em tò mò quá!!!

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
H

HoangvaViet86

Guest
2/3/09
32
0
0
37
Hà Nội
Cho mình hỏi khí không phải, các buổi off có mang tính giao lưu, học hỏi không, hay chỉ ăn chơi thác loạn, hehe, mình sắp tốt nghiệp, muốn quen biết nhiều anh chị cùng nghề để học hỏi thêm. Tinh thần cầu tiến mừ. Have fun everybody, hihi (à, webketoan này yêu cầu viết có dấu, vậy nếu mà viết tiếng anh hay tiếng pháp (tiếng pháp có dấu đoá), thì có bị xoá không nhỉ, hí hí.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cho mình hỏi khí không phải, các buổi off có mang tính giao lưu, học hỏi không, hay chỉ ăn chơi thác loạn, hehe, mình sắp tốt nghiệp, muốn quen biết nhiều anh chị cùng nghề để học hỏi thêm. Tinh thần cầu tiến mừ. Have fun everybody, hihi (à, webketoan này yêu cầu viết có dấu, vậy nếu mà viết tiếng anh hay tiếng pháp (tiếng pháp có dấu đoá), thì có bị xoá không nhỉ, hí hí.

Có đủ cả. Giao lưu có. Học hỏi có. Thác loạn có.
Bất cứ diễn đàn nào của người Việt, đều yêu cầu viết Tiếng Việt có dấu cả. Bạn đã học qua Ngữ Pháp Việt Nam. Tiếng Việt mà không có dấu hỏi còn là tiếng Việt nữa hay không?
Bạn có thể viết tiếng Anh, Pháp, Hoa, Nhật, hay bất cứ ngôn ngữ nào cũng được. Nhưng bạn phải tôn trọng cái ngôn ngữ mà bạn thể hiện đó. Viết tiếng Việt không có dấu chính là thiếu tôn trọng tiếng Việt đấy. Tiếng mẹ đẻ còn không được tôn trọng, thử hỏi bạn còn đất để đứng nữa hay không?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA