Ngày 20/10 Lại Sắp đến

• Thread starter VŨ THỊ TUYẾT MAI
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Bà con ơi, ngày 20/10 lại sắp đến không biết Club Bóng Đá có tổ chức gì không nhỉ?:bigok:. Hay Club Bóng Đá và CDV tổ chức gì đi, sẵn đó tụ họp đông đủ mọi người để bàn về SNhật web nữa chứ. Mọi người cho ý chút kiến hen

Khóa học Quản trị dòng tiền
hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Tụ tập đập phá đeeeeeeeê hehe

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Bà con ơi, ngày 20/10 lại sắp đến không biết Club Bóng Đá có tổ chức gì không nhỉ?:bigok:. Hay Club Bóng Đá và CDV tổ chức gì đi, sẵn đó tụ họp đông đủ mọi người để bàn về SNhật web nữa chứ. Mọi người cho ý chút kiến hen

Tập trung ăn uống, cafe cafáo cũng hay mà. Vừa tôn vinh chị em, vừa tiếp tục kế hoạch sinh WKT.:dance2:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Có ẻm nào để đập để phá không nhểy

hic!!thê thảm quá!! tớ đá qua đá lại một mình vậy!!!!!! cty mỗi tớ là nhân viên nữ, chắc mình tớ vui 20/10 rùi, à nảy ra y kiến này nói với sếp nè " em đại diện cho nhân viên nữ của cty chuẩn bị tổ chức 20/10 là phát mỗi người mỗi chăm kể cả anh em, rồi anh em mời chi em đi ăn uống vui chơi" hahahah.... mình tớ ăn chơi nhảy múa đã đời!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Tranh thủ ngày này đi để nhận quà đeeeeeeeeeeeeeeeeê! :banana:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Anh chị em nào tham gia thì gửi bài hay điện thoại cho Tuyết Mai hay Tiger nhé. Không có Spam nữa nhé.

Sửa lần cuối:
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
:dance2:Nhân Ngày phụ nữ Việt Nam 20-10 .Xin dâng tặng những ngôn từ đẹp đẽ nhất, những bông hoa rực rỡ nhất, những tình cảm chân thành nhất đến những người phụ nữ đáng yêu - những người phụ nữ Việt Nam. Xin cám ơn người đẹp, người đã giúp đàn ông chúng tôi được yêu, người đã giúp chúng tôi có những giây phút thăng hoa trong cuộc sống đầy gấp gáp, đã giúp chúng tôi lúc trở lên mạnh mẽ, đôi khi lại thấy nhỏ nhoi, mềm yếu. Xin được gửi đến Phụ nữ Việt Nam một trời hoa hồng rực rỡ, một trời yêu thương chân thành. Lòng biết ơn đến người mẹ, người chị thân yêu. Và một đóa hoa tình yêu dâng tặng người phụ nữ của chúng tôi:dance2:

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
XIN ĐẠI DIỆN CHO CHỊ EM PHỤ NỮ GỬI ĐẾN NHỮNG NAM NHI LỜI CẢM ƠN CHÂN THÀNH!

CHÚC CHO ĐẤNG NAM NHI LUÔN KHỎE MẠNH ĐỂ GIÚP CHỊ EM PHỤ NỮ CHÚNG TÔI LUÔN VƯỢT QUA KHÓ KHĂN, THỬ THÁCH TRONG CUỘC SỐNG!

QUẢ THỰC CÁC ANH LÀ MỘT PHẦN KHÔNG THỂ THIẾU VỚI CUỘC SỐNG CỦA PHỤ NỮ CHÚNG TÔI!

MỘT LẦN NỮA XIN ĐẠI DIỆN CHO PHÁI EVA GỬI LỜI CẢM ƠN ĐẾN ANH HỔ VÀ CÁC THÀNH VIÊN "NAM WEB"!

:1luvu::1luvu::1luvu:

NAA 07

NAA 07

Guest
24/8/07
72
0
0
39
HN-HCM
XIN ĐẠI DIỆN CHO CHỊ EM PHỤ NỮ GỬI ĐẾN NHỮNG NAM NHI LỜI CẢM ƠN CHÂN THÀNH!

Cám ơn chị Rk đã đại diện cho phái yếu chúng ta.

E bổ sung một phần nữa chị nhé.

QUẢ THỰC CÁC ANH LÀ MỘT PHẦN KHÔNG THỂ THIẾU VỚI CUỘC SỐNG CỦA PHỤ NỮ CHÚNG TÔI!

:1luvu::1luvu::1luvu:

Anh thân yêu, người vĩ đại của em
Anh là mặt trời, em chỉ là hạt muối
Một chút mặn giữa đại dương vời vợi,
Lời rong rêu chưa ai biết bao giờ
Em chỉ là ngọn cỏ dưới chân qua
Là hạt bụi vô tình trên áo
Nhưng nếu sáng nay em chẳng đong được gạo
Chắc chắn buổi chiều anh không có cơm ăn.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Tặng chị em nhân ngày 20/10

NAA 07

NAA 07

Guest
24/8/07
72
0
0
39
HN-HCM
:1luvu:Chị em tặng lại anh em nhân ngày 19/10:1luvu:​

:1luvu::1luvu::1luvu:​

@ anh pst911: :)

Sửa lần cuối:
Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Hôm nay nhân ngày 20-10 Ca Mau gửi lời chúc đến tất cả các bạn nữ có thật nhiều niềm vui, hạnh phúc, thành công và luôn luôn trẻ đẹp :1luvu:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
:freddy:TT mạn phép thay mặt các Mem Nữ (được ko nhỉ?!) gửi lời cám ơn đến các Mem Nam.
Chị em cũng mong các bác đàn ông con trai VN thế hệ trẻ bây giờ đừng nhậu quá đà, bớt gia trưởng và biết quan tâm chia sẻ với phái yếu trong Gia đình để phụ nữ Việt Nam được hạnh phúc như các bác chúc.

Riêng với bác Hổ, tuy bác ko còn là thế hệ trẻ nữa :bigok: nhưng mong bác cũng vậy.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
:dance2:Nhân Ngày phụ nữ Việt Nam 20-10 .Xin dâng tặng những ngôn từ đẹp đẽ nhất, những bông hoa rực rỡ nhất, những tình cảm chân thành nhất đến những người phụ nữ đáng yêu - những người phụ nữ Việt Nam. Xin cám ơn người đẹp, người đã giúp đàn ông chúng tôi được yêu, người đã giúp chúng tôi có những giây phút thăng hoa trong cuộc sống đầy gấp gáp, đã giúp chúng tôi lúc trở lên mạnh mẽ, đôi khi lại thấy nhỏ nhoi, mềm yếu. Xin được gửi đến Phụ nữ Việt Nam một trời hoa hồng rực rỡ, một trời yêu thương chân thành. Lòng biết ơn đến người mẹ, người chị thân yêu. Và một đóa hoa tình yêu dâng tặng người phụ nữ của chúng tôi:dance2:
Nói gì ấy nhỉ? Chỉ có thể nói rằng... Anh này xạo pà kố lun! Lêu Lêu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA