Mức thuế nhập khẩu của mặt hàng tôn mạ màu?

• Thread starter Hoàng Ngọc Thu
  • Ngày gửi
H

Hoàng Ngọc Thu

Guest
31/3/07
26
0
0
45
Hà Nội
Các bạn cho mình hỏi mức thuế nhập khẩu của mặt hàng tôn mạ màu là bao nhiêu ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Các bạn cho mình hỏi mức thuế nhập khẩu của mặt hàng tôn mạ màu là bao nhiêu ?
----
sản phảm đó của bạn bằng sắt hay bằng thép, hợp kim hay ko hợp kim vậy?, chièu dày, khổ rộng cán phẳng? vì trong Biểu thuế chia ra nhiều loại nên phải có các thông tin đó mới chính xác được.

Sửa lần cuối:
H

Hoàng Ngọc Thu

Guest
31/3/07
26
0
0
45
Hà Nội
Bang tôn mà bạn . mình nhập từng cuộn tròn một .nhiều khổ lắm, loại này thừong dùng để làm cửa cuốn và lọp mái nhà

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Mặt hang tôn màu nhập khẩu có mức thuế nhập khẩu là 12%.
Thân!
-------
EVA có thể đọc luôn Mã hàng của mặt hàng đó cho mọi người cùng biết đc ko?

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Em tìm đọcQuyết định số 39/2006/QĐ-BTC về Biểu thuế xuất khẩu, Biểu thuế nhập khẩu ưu đãi nhé.
Thân!
----
em đang có cuốn Biểu thuế trước mặt mà ko rõ mặt hàng đó thuộc Chương 72 hay 73 anh àh! anh có thể nói mã hàng đó giúp em được ko? em cũng hơi yếu về Phận loại HH anh àh!

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
----
em đang có cuốn Biểu thuế trước mặt mà ko rõ mặt hàng đó thuộc Chương 72 hay 73 anh àh! anh có thể nói mã hàng đó giúp em được ko? em cũng hơi yếu về Phận loại HH anh àh!
16 mặt hàng được điều chỉnh tăng thuế chủ yếu là những mặt hàng trong nước đã sản xuất được và 117 nhóm mặt hàng được điều chỉnh giảm thuế. Cụ thể mặt hàng tôn mạ kim loại và tôn sơn màu tăng từ 10% lên 12%

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
16 mặt hàng được điều chỉnh tăng thuế chủ yếu là những mặt hàng trong nước đã sản xuất được và 117 nhóm mặt hàng được điều chỉnh giảm thuế. Cụ thể mặt hàng tôn mạ kim loại và tôn sơn màu tăng từ 10% lên 12%
-----
anh nói luôn mã hàng đi mà! em đang nhờ anh giúp em phân loại mặt hàng đó vào Mã hàng nào trong biểu thuế XNK hiện hành mà anh!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA