Có phải nộp bảng kế hoạch tiền lương không

• Thread starter xuanketoan1983
  • Ngày gửi
X

xuanketoan1983

Guest
29/10/06
50
0
0
40
Hà Nội
Bây giờ có phải nộp bản kế hoạch tiền lương ko hả các bạn. Nếu không thì có văn bản nào hướng dẫn không. Mình hỏi mọi người bảo ko phải nộp nhưng chị QL Công ty mình thì cứ bảo là phải nộp?

Khóa học Quản trị dòng tiền
meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Bây giờ có phải nộp bản kế hoạch tiền lương ko hả các bạn. Nếu không thì có văn bản nào hướng dẫn không. Mình hỏi mọi người bảo ko phải nộp nhưng chị QL Công ty mình thì cứ bảo là phải nộp?
Nếu bạn chưa nộp thi phải làm và nộp ngay, vi phần chi phí lương mà bạn không đăng ký thì sẽ không được tính vào chi phí hợp lý đâu!!!!

M

MinhCanTho

Cao cấp
14/5/07
244
0
16
Tp.CanTho
Nếu bạn chưa nộp thi phải làm và nộp ngay, vi phần chi phí lương mà bạn không đăng ký thì sẽ không được tính vào chi phí hợp lý đâu!!!!

Vui lòng cho mình xin mẫu đăng ký nghe !
Thanks & Best regards ! :dance2::dance2::dance2:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Mẫu này mình tự làm bao gồm, tên nhân viên, chức vụ, mức hương được hưởng (tính theo ngày công), phụ cấp (xăng, điện thoại...), tổng cộng. Dựa vào đó tùy theo thực tế tại công ty mà bạn có thể thêm các phần khác nữa rồi kê vào. Thân.

A

aloaiday

Trung cấp
2/6/07
150
0
0
hanoi
công ty mình đang qtoán. năm 2004 ko nộp bảng KH lương nên chi phí lương bị loại ko đc tính vào chi phí. xin xỏ mãi ko đc. 2005 chi lương thục tế nhiều hơn bảng kế hoạch thì cũng chỉ đc tính số đúng bằng KH vào chi phí thôi. thế có tức không.
vì vây, các bác làm bảng KH tiền lương làm xông xênh ra 1 tí, kẻo lại bị trừ bớt đi như cty tớ đấy.

N

Ngọc Phụng

Guest
Đầu năm thường nộp tờ khai thuế TNDN tạm tính của năm và bảng kế hoạch tiền lương, năm nay có lẻ nộp một bàng kế hoạch tiền lương thôi a? mình không rõ lắm, có ai hiểu rõ vấn đề này thì trả lời giúp mình với

thobong2412

thobong2412

Trung cấp
29/1/07
123
0
16
40
Hà nội
Mình muốn gửi file đính kèm để các bạn xem bảng kế hoạch tiền lương năm nhưng không biết gửi thế nào?các bạn bày mình với.
Tại bạn chưa đủ điều kiện để gửi kèm file đó. Bạn có thể gửi cho mình, mình sẽ gửi giúp bạn! mail của mình là: hoahuongduong0111@yahoo.com

M

MinhCanTho

Cao cấp
14/5/07
244
0
16
Tp.CanTho
công ty mình đang qtoán. năm 2004 ko nộp bảng KH lương nên chi phí lương bị loại ko đc tính vào chi phí. xin xỏ mãi ko đc. 2005 chi lương thục tế nhiều hơn bảng kế hoạch thì cũng chỉ đc tính số đúng bằng KH vào chi phí thôi. thế có tức không.
vì vây, các bác làm bảng KH tiền lương làm xông xênh ra 1 tí, kẻo lại bị trừ bớt đi như cty tớ đấy.

Trước đây khi nộp Tờ khai thuế TNDN năm thì thường có bảng thuyết minh chi phí đi kèm, trong đó có nói về khoản lương cũng như các chi phí khác, không biết phần này có được xem là đăng ký quỹ lương không ? :dance2::dance2::dance2:

Đính kèm

• To Khai Thue TNDN Nam 2007.xls
    118.5 KB · Lượt xem: 39
S

study1003

Trung cấp
8/8/06
132
0
0
TP.HCM
Đầu năm thường nộp tờ khai thuế TNDN tạm tính của năm và bảng kế hoạch tiền lương, năm nay có lẻ nộp một bàng kế hoạch tiền lương thôi a? mình không rõ lắm, có ai hiểu rõ vấn đề này thì trả lời giúp mình với

Đầu nam 2008 ko còn nộp tờ khai thuế TNDN tạm tính của năm nữa mà thay vào đó là làm tờ khai thuế TNDN tạm tính theo quý rồi bạn ơi, nghĩa là sắp tới bạn sẽ nộp tờ khai tạm tính Thuế TNDN quí 4/07 hạn chót vào ngày 31/1/08

M

MinhCanTho

Cao cấp
14/5/07
244
0
16
Tp.CanTho
Đầu nam 2008 ko còn nộp tờ khai thuế TNDN tạm tính của năm nữa mà thay vào đó là làm tờ khai thuế TNDN tạm tính theo quý rồi bạn ơi, nghĩa là sắp tới bạn sẽ nộp tờ khai tạm tính Thuế TNDN quí 4/07 hạn chót vào ngày 31/1/08

hạn chót vào ngày 30/1/08

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA