Tài Liệu, Thông Tin Về Công Ty Quảng Cáo

• Thread starter rk106
  • Ngày gửi
rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Kính chào quí bác!
Hiện tại RK106 đang rất cần nhiều tài liệu (kể cả tài để tài thực tập tốt nghiệp, hoặc bất cứ tài liệ gì) liên quan đến công tác kế toán, Tổ chức bộ máy kế toán, quản lý thông tin của các Công ty Quảng Cáo và Sản xuất phim,...

Mong mọi người nhiệt tình giúp đỡ bằng cách Up lên diễn đàn hoặc gửi mail trực tiếp cho RK106 ( giai.phan@gamil.com hoặc rockergiai106@yahoo.com )

Kính mong các bác giúp đỡ! Xin chân thành cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Luaphuongdong

Guest
21/10/07
23
0
0
TPHCM
Mình không biết thiết lập file chấm công sao cho hợp lý vì giám đốc công ty quy định cộng dồn số phút đi trễ trong tháng lại để quy ra số ngày nghỉ để trừ lương. Các bạn giúp mình với, gấp và rất gấp

A

A New Day

Guest
17/12/05
63
0
6
TP.HCM
Kính chào quí bác!
Hiện tại RK106 đang rất cần nhiều tài liệu (kể cả tài để tài thực tập tốt nghiệp, hoặc bất cứ tài liệ gì) liên quan đến công tác kế toán, Tổ chức bộ máy kế toán, quản lý thông tin của các Công ty Quảng Cáo và Sản xuất phim,...

Mong mọi người nhiệt tình giúp đỡ bằng cách Up lên diễn đàn hoặc gửi mail trực tiếp cho RK106 ( giai.phan@gamil.com hoặc rockergiai106@yahoo.com )

RK mến, mình có một số đề tài thực tập. tuy không phải là công ty quảng cáo, nhưng mình nghĩ sẽ giúp bạn tham khảo ít nhiều trong quá trình nghiên cứu của bạn. Mình sẽ gửi mail cho bạn.
Chúc bạn thành công.

A

A New Day

Guest
17/12/05
63
0
6
TP.HCM
Kính chào quí bác!

RK mến, mình có một số đề tài thực tập. tuy không phải là công ty quảng cáo, nhưng mình nghĩ sẽ giúp bạn tham khảo ít nhiều trong quá trình nghiên cứu của bạn. Mình sẽ gửi mail cho bạn.
Chúc bạn thành công.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA