Toi thich dien dan nay lam.....

• Thread starter Scarlet
  • Ngày gửi
S

Scarlet

Guest
Noi thiet, day la lan dau tien tui tham gia 1 dien dan. May lan truoc tui cung co thu vao ttvnol.com nhung cung thay ko hop lam va cung chua post bai nao len.
Tui thay dien dan nay that bo ich va toi rat yeu nghe ke toan, rat mong duoc lam quen voi nhieu ban dong nghiep o moi mien dat nuoc de cung chia se kinh nghiem nghe nghiep.....
Nghe thi oai lam nhung toi cung moi chi ra truong duoc 1 nam 3 thang va chinh thuc lam ke toan duoc................co xx thang thoi......
Rat mong duoc giup do.....Thanks .

Khóa học Quản trị dòng tiền
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Tớ cũng "khoái" nó lắm, mỗi ngày không nhìn thấy nó một chút là không chịu được.

Hy vọng bạn cũng sẽ học được nhiều điều bổ ích từ diễn đàn.

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Hi` hi`, F_K nghiện WKT rồi !

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
kitten_honey nói:
Hi` hi`, F_K nghiện WKT rồi !
Hì hì, đâu phải mỗi mình nghiện WKT đâu nhỉ?

PS: Yêu cầu không được viết tắt nick của fooly_kid nhé

C

coc_nuoc_day

Guest
Scarlet mà yêu nghề kế toán thì quá tuyệt vời rồi còn gì? vi tớ cũng vưaf thích Scarlet và cũng vừa thích nghề kế toán mà.

S

Scarlet

Guest
Hi,
Coc-nuoc-day oi, ban co the cho minh biet tai sao ban lai lay cai nickname nay. An tuong lam do.........

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Này mọi người ơi, coc_nuoc_day có phải là "cóc nước đấy" không nhỉ? he, cái này là hưởng ứng trò của F_K đấy mà, có tức tớ thì cứ bảo với ông ấy nhé. Hihi`

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
phuonghoanglua nói:
Này mọi người ơi, coc_nuoc_day có phải là "cóc nước đấy" không nhỉ? he, cái này là hưởng ứng trò của F_K đấy mà, có tức tớ thì cứ bảo với ông ấy nhé. Hihi`
Tớ tưởng gọi là Cóc nước đấy chứ nhỉ? mà không gọi là cóc nước thì là Cóc khô à Coc_nuoc_day nhỉ? :banana: :banana: :banana:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Chào nem mới nhé, chúc vui vẻ f_k đừng trêu người mới như thế.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA