Thoát khỏi kiếp Junior member???

• Thread starter Nguyen Hang
  • Ngày gửi
N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
Bực thật! Hôm nay bạn em nó bảo: you mới chỉ là Junior member thôi à. Em chẳng hiểu nghĩa vụ & quyền lợi của J.M & M khác nhau chỗ nào nữa. Vậy để trở thành member của WKT cần phải làm gì vậy mọi người? :wall: :wall: :wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Kiên nhẫn là một đức tính cần thiết

Nguyen Hang nói:
Bực thật! Hôm nay bạn em nó bảo: you mới chỉ là Junior member thôi à. Em chẳng hiểu nghĩa vụ & quyền lợi của J.M & M khác nhau chỗ nào nữa. Vậy để trở thành member của WKT cần phải làm gì vậy mọi người? :wall: :wall: :wall:
Hằng ui, sau u nóng tính thế. Kêu ca Q chán rồi kêu cả Admins. U chỉ cần post thêm 2 post nữa là nó tự lên Member thôi mà. 30 post là tiêu chuẩn để thành Member :) Mong bạn đừng vì thiếu kiên nhẫn mà bỏ WKT nha. U và tất cả mọi người đều được welcome warmly ở Webketoan.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
He he chẳng bù cho mình, chẳng bao giờ nghĩ tới chuyện mình lên chức gì nữa (cho dù ở diễn đàn cũ cũng thế _ nói thật với bạn là cho tới giờ mình cũng chẳng biết là mình đã post được bao nhiêu bài nữa). Hãy tạm quên chuyện J.M & M đi bạn hãy nghĩ rằng WKT luôn là ngôi nhà thân thương của mình và hãy đóng góp sức mình vào sự phát triển của nó, khi đó bạn sẽ thấy chuyện J.M & M chỉ là chuyện vặt vãnh.

N

Nguyen Hang

20/8/04
243
2
0
Pleiku
Tuổi trẻ bồng bột, mong mọi người lượng thứ. Em sẽ cố gắng kiên nhẫn & học hỏi hơn nữa. :sorry:

Sửa lần cuối:
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ah ah, thế em có thích một cái title hàng độc cho riêng mình không? Giống của anh này.

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Tặng em title mới nhé. Mong em tiến bộ và thành công.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Nói nhiều như Cam_to đây mới bị biến thành cái Đài tầu --- Cay thật !
Tôi ước tôi cũng được thành J.M thôi - Ôi cái quá khứ đen tối !

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Anh Hyper ơi, thế muốn một cái tít mới thì phải làm thế nào? Siêu quậy như cấm to hay là.....
Em muốn có một cái tít mới lắm, thay đổi để tiến bộ mà.
To F_k: thế you không khi nào nhìn vào cái góc chỗ đạt avarta của you ah?, nó ghi rõ ràng là : Bài gửi 332 đấy thôi. Ôi, niềm mơ ước lâu dài của tôi......

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Mà lên chức senior member thỉ phải như thế nào, các bác admin nhỉ?

Hồi xưa hình như em tự sửa được cái tittle, bây giờ tìm lại không thấy đấu, các bác cắt của em đi rồi à? :wall: :wall:

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Senior tương đương với 100 bài

N

Nguyen Hang

20/8/04
243
2
0
Pleiku
Có cần thiết phải cho em cái new title đó không ạ? Nhưng dù sao em cũng cảm ơn và em cũng không muốn thay đổi cái gì mà người khác tặng mình :biggrin:

Sửa lần cuối:
N

Nguyen Nhung

Guest
Anh admin oi, bay gio em moi biet the nao la JM va M day.
Anh cho em mot cai ten khac di, nghe cai ten JM cu thay hut hang lam sao day, nghe thuong thuong....
Anh chi giup em voi nhe, cam on anh rat nhieu ( Dai loai cai ten co the la Two Become one cung duoc hay cai gi thi tuy anh vay hic hic)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA