Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nguyen Mai

Guest
29/12/04
41
1
0
TpHCM
Đêm không ngủ, Sáng Chủ Nhật lệnh hiệu triệu gửi tới các thành viên trong gia đình: Tụ tập ăn uống!!!
Thế là Trưa Bún Nem, Chiều Vịt Nấu Măng, Tối ngồi quanh ấm trà mạn!!!
Ngày Chủ Nhật bình an!!!

Ăn nhìu thế mà sao zẫn .................................... kòi?? Đi tẩy zun đi pa :025:
___
Sáng nay đi lên BH gặp 1 thằng cha đẹp trai, hách dịch và cãi xì-cùn :wall:
Tấp sang phòng GĐốc him, bảo chú xử cho con việc này!! Chú ấy giàn hòa, bảo sẽ linh động cho từng trường hợp! hạ hoả
Về nhà mình vẫn làu bàu: Đời gét mấy thằng cha đệp chai, hách dzịch và cãi cùn :047:
Relax ^^
Nếu có một ngày, bạn cảm thấy thật buồn và muốn nhậu. Hãy gọi cho tôi. Tôi không hứa sẽ trả tiền nhưng tôi sẽ ngồi nhậu hàng giờ bên bạn. Nếu một ngày nào đó, bạn không muốn nghe một ai nói nữa. Hãy gọi cho tôi, tôi sẽ chạy ngay đến bên bạn, chỉ ăn thôi mà không nói gì. Nếu ngày nào đó, bạn gọi mà không thấy tôi bắt máy thì có nghĩa là tôi đang mệt, hãy gọi cho tôi vào hôm sau nhé. Nếu một ngày nào đó. bạn hết tiền, tốt nhất đừng gọi cho tôi, vì sẽ tốn tiền lắm đấy! :036:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Ăn nhìu thế mà sao zẫn .................................... kòi?? Đi tẩy zun đi pa :025:
___
Sáng nay đi lên BH gặp 1 thằng cha đẹp trai, hách dịch và cãi xì-cùn :wall:
Tấp sang phòng GĐốc him, bảo chú xử cho con việc này!! Chú ấy giàn hòa, bảo sẽ linh động cho từng trường hợp! hạ hoả
Về nhà mình vẫn làu bàu: Đời gét mấy thằng cha đệp chai, hách dzịch và cãi cùn :047:
Relax ^^
Nếu có một ngày, bạn cảm thấy thật buồn và muốn nhậu. Hãy gọi cho tôi. Tôi không hứa sẽ trả tiền nhưng tôi sẽ ngồi nhậu hàng giờ bên bạn. Nếu một ngày nào đó, bạn không muốn nghe một ai nói nữa. Hãy gọi cho tôi, tôi sẽ chạy ngay đến bên bạn, chỉ ăn thôi mà không nói gì. Nếu ngày nào đó, bạn gọi mà không thấy tôi bắt máy thì có nghĩa là tôi đang mệt, hãy gọi cho tôi vào hôm sau nhé. Nếu một ngày nào đó. bạn hết tiền, tốt nhất đừng gọi cho tôi, vì sẽ tốn tiền lắm đấy! :036:

Vài năm mới thấy em Mai vào post bài. mà em Mai xạo vừa thôi nhá! Anh gọi mấy lần đến phá mồi mà có đi đâu?

N

ngovanquan

Guest
6/5/09
0
0
0
kiengiang
ui, ngày 2/9 mọi người vui ve.u u còn minh phai ban rộn với việc quýêt toán thuế.
Chuc cả nhà vui ve.1!!!!!

H

haingoc347

Trung cấp
9/8/09
63
0
0
hà Nội
Hôm wua mình ở nhà,mẹ và chị đi vắng,lười nên k nấu cơm.thế là cả ngày k ăn cơm.sáng đi làm vội nên đến trưa đói wwaa!ăn vội gói mì...xếp vào...thơm cả phòng...dinh giấu....nhưng xếp bảo xin cho miếng ..thế là đỡ sợ...hhuu

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
ngày chủ nhật. bội thực ăn và chơi :dance2::dance2::dance2:

ăn lắm mà chẳng thấy béo lên gì cả ??:004:
Em ơi mai đi Bia Hải Xồm Nhá ( 80B - cái đường gì sau bảo tàng Quân chủng phòng không không quần í nhỉ ???? )

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
hôm nay bệnh Cúm Heo của mình lại tái phát, mệt mỏi vì phải vật lộn với căn bệnh "Hiểm Nghèo" của mình. hix hix

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Bạn Huy Minh bên báo Văn Hoá Thể Thao gọi điện hỏi: Mua ở đâu Húng Láng?
Mình trả lời: Giống đó tuyệt chủng khi Chợ Láng Hạ A & B đi vào hoạt động rồi.
Bạn Minh bảo: thế bao giờ cậu về báo Thể Thao Văn Hoá? Mình trả lời khi Việt Nam vô định Đông Nam Á!!! Câu này gây khó dễ cho bạn Huy Minh thì phải!!!
Chúc bạn luôn thành công!!!

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
...vô tình thấy trang viết đang ở trang 888 ^^ , tự nhiên thấy thú vị vì 888 ...quyết định post một bài trong NKN ... nhảm 1 tí :)

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
ăn lắm mà chẳng thấy béo lên gì cả ??:004:
Em ơi mai đi Bia Hải Xồm Nhá ( 80B - cái đường gì sau bảo tàng Quân chủng phòng không không quần í nhỉ ???? )
hic kiểu này có mà Bia Hải Xồm ngó là cái chắc 100 %. cho địa chỉ mà 80B cái đường gì gì thì em biết làm sao. Sau bảo tàng có nhiều đường lém bác Hiệp Gầy ạh. Lê Trọng Tấn, Định Công...v..v.. xì

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Sáng sớm đang ngon giấc thì chuông điện thoại đổ. Nhấc máy nghe thì được thông báo:

- Vợ tao đẻ con trai, 4kg!!!

- Vợ mày đẻ chứ vợ tao đẻ đâu mà mày báo sớm thế?

- Thế mày có uống bia không?

- Cái đấy thì được, đi bây giờ à? Ở đâu để tao đến ngay!!!

Nhoáy 1 phát vợ chồng ku bạn đã làm tập 2, nhanh phết!!! Tự dưng có thêm 1 lô em họ, bố khỉ!!!

LELAN ANH

LELAN ANH

Trung cấp
27/7/09
109
1
0
42
Hà Nội
Mở hàng cho ngày đầu tiên của năm mới là đi rút từ ngân hàng về một bao tiền to uỵch. Hic, nhưng lại không phải tiền của mình.(giá như là tiền của mình nhỉ!:004:). Hy vọng năm mới sẽ gặp nhiều may mắn, kiếm được nhiều tiền bằng với số tiền mình đi rút hôm nay. He he!
Cảm ơn mẹ đã sinh ra con! Cảm ơn cha đã nuôi con khôn lớn! Cảm ơn các thầy cô đã dạy bảo em! Cảm ơn tất cả mọi người vì những lời chúc tốt đẹp đã dành cho mình! Cảm ơn cuộc sống vì tất cả niềm vui và nỗi buồn mà mi đã dành cho ta! Thank yous verry much! Hôm nay là một ngày thật đẹp!

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
hôm nay nghe bài:"Ta yêu nhau thì về Buông Mê Thuộc.uh,àh uh,àh uh,àh uh!Còn yêu nhau thì còn buông dưa chuột..."nhớ thời sinh viên quá:036:

Q

quytda

Cao cấp
10/11/08
1,148
3
38
055
Mai la ngày nghỉ lễ rồi,chắc phải ở nhà ngủ rồi,bùn ơi là bùn.........Có anh nào rủ đi chơi thì vui hen!!!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Sáng sớm đang ngon giấc thì chuông điện thoại đổ. Nhấc máy nghe thì được thông báo:

- Vợ tao đẻ con trai, 4kg!!!

- Vợ mày đẻ chứ vợ tao đẻ đâu mà mày báo sớm thế?

- Thế mày có uống bia không?

- Cái đấy thì được, đi bây giờ à? Ở đâu để tao đến ngay!!!

Nhoáy 1 phát vợ chồng ku bạn đã làm tập 2, nhanh phết!!! Tự dưng có thêm 1 lô em họ, bố khỉ!!!

Học tập đi anh he he

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
hic mong ngày nghỉ lễ để ngủ thế mà .... hic hic ông cháu được cả nhà đắc cử lên gọi jì dậy quả là nhất. hic quả tạ 16 kg đè lên người rùi lại còn nhún nhẩy.Ngày nghỉ lễ.....hic..muốn ngủ quá đi thôi :026::026::026:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Thấy mất niềm tin sao sao ấy, tệ thật

Đừng mất em ơi! nguy hiểm lắm.
Mất niềm tin, nếu như ở Hạ Long là lên cầu Bãi Cháy và lao đầu xuống nước thử cảm giiác mạnh đó :026:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA