Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

ntnhungkt166

Guest
25/12/08
2
0
0
bac bang duong
lâu rùi ko vào web hnay vào lại nhận đc thông báo là mình chưa có bài viết nào, thấy bùn quá mà cũng tại nhìu việc quá nên ít onl quá ah

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
hôm nay ngày chín, tháng chín, năm hai ngàn lẻ chín, chiều về oánh đề con không chín, tối đổ không chín thì đi ăn thịt nhím :004:

Football Tưởng phải oánh 99 chứ, oánh 09 thì có gai nhím để ăn thôi :004:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
H

hoahongbach

Trung cấp
4/6/09
178
0
0
viet nam
hôm nay vừa nghỉ chơi với 1 người bạn .
vùa đi ra ngoài thì có tai nạn , 1 chú từng làm cho cty , hôm nay bị bêtong đổ đè chết, quá thương tâm!
ngày hôm nay, sao lại thế này ...
bạn ấy nhắn tin lại cho mình rồi!:mrstraetz

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Thật là lạ. Dạo này chim thú tự tìm đến nhà mình đẻ rơi đẻ vãi. Đầu năm ở đâu xuất hiện 2 con chim sâu nhỏ về đậu trên cây trúc nhật, rồi làm tổ sinh con. Giờ cả đàn 4,5 con chim sâu cứ ríu rít trong sân nghe thật vui tai.

Tối qua, có con mèo hoang ở đâu tha đến 3 con mèo con mới mở mắt bỏ lại góc nhà.

Thôi thì đất lành chim đậu. Loài vật biết nơi nào tốt cho chúng. Chúng thấy nhà mình an toàn thì cứ kệ nó vậy. Nó ở hay đi tuỳ thuộc vào chúng nó thôi.

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
ngày này mình lại hát bài Ru Trong xót xa đây,
10 ngón tay anh dịu dàng,
Khẽ ru đời ta...ru trong xót xa.
Chìm đắm môi hôn gọi mời
Ánh xuân vừa sang,duyên ta vỡ tan!
Ngày tháng bên nhau tuyệt vời,
Tựa hồ sương khói thoáng qua mà thôi.
Biết mai sau đời sẽ cho ta gần nhau,
hay rời xa mãi!!!!!!!!!!!!!!!!!
Có bao giờ anh nghe tim mình nhói đau?
Vết xe thời gian như vô tình lướt mau,
Đường đời thênh thang khi ta đành mất nhau.
Ước mơ cho tình yêu chỉ còn nỗi sầu......
bye all!

T

Top mo

Sơ cấp
20/1/05
12
0
1
Ha noi
Ấm ức

Mới chuyển công ty. Công việc đã bù đầu lại còn bị mắng oan liên tục. Xin hỏi các bác có ai hay bị mắng mà không phải nỗi của mình không? Vô cafe với em xả chút đi?? Quán Qeen trên đường Thái Thịnh nhé!
:dance2:

T

Top mo

Sơ cấp
20/1/05
12
0
1
Ha noi
Hiepnt1974 ui!
Thế tối nay bác được ăn "thịt nhím" hay "gai nhím" thế?
Nhà em vùng sâu không có phương tiện thông tin đại chúng lên không bít bác có chúng mánh không. Nếu trúng cho em ké chân nhé! Lâu quá rùi em không được "bỏ" cơm nhà.
:eek:k:

LELAN ANH

LELAN ANH

Trung cấp
27/7/09
109
1
0
42
Hà Nội
Hic, ốm rồi! Hôm qua làm dưới kho nóng quá đây mà! Lạy trời hôm nay không phải xuống kho nữa chứ xuống tiếp thì chắc mai không đi làm được quá. :025:

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Football Nhanh thật, đã 1 năm rồi đó. Chờ bà Cóc Yêu mà mãi chẳng thấy xuất hiện.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Football Nhanh thật, đã 1 năm rồi đó. Chờ bà Cóc Yêu mà mãi chẳng thấy xuất hiện.
Bà đây nè cháu. :004:
Chúc cháu một ngày sinh thật thật vui vẻ nhé ... Dạo này bà quay như chong chóng nên cũng ít onl ... Năm nay chắc lại xỉn như năm ngoái nhờ ???? :angel:

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Bà đây nè cháu. :004:
Chúc cháu một ngày sinh thật thật vui vẻ nhé ... Dạo này bà quay như chong chóng nên cũng ít onl ... Năm nay chắc lại xỉn như năm ngoái nhờ ???? :angel:

Football Năm ngoái mình có xỉn khi mô nhỉ?

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
football oài một ngày mới, một tuổi mới đầy ý nghĩa. Từ 0h03' nghe điện thoại nhận tin nhắn và nhắn tin lại cảm ơn.
football 0h30' những người bạn tốt(diendan) tới tận ngõ đón đưa đi ăn, nhậu xỉn.... Tới 3h30 mới về.......... Vui quá. Cảm ơn mọi người!
:004::004::004:

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
:004::004::004:

Football Trời ơi Bà Cóc tìm lại bài viết của mình, mình viết bài hơi ít vì thế việc tìm lại ko khó, sao mình ko nghĩ ra nhỉ.
Football Nói thì nói rứa chứ xỉn hẳn thì đã ko viết được như thế. ke ke

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Football Trời ơi Bà Cóc tìm lại bài viết của mình, mình viết bài hơi ít vì thế việc tìm lại ko khó, sao mình ko nghĩ ra nhỉ.
Football Nói thì nói rứa chứ xỉn hẳn thì đã ko viết được như thế. ke ke
Cả một kỳ công đấy cháu ạ, không dễ tí nào đâu nhá ... :dance2:

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Hôm nay xem vụ tai nạn đứt nửa người của ông cảnh sát,mà ói từ sáng đến giờ.Trưa nay hết ăn cơm nổi luôn:036:

V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
Hôm nay xem vụ tai nạn đứt nửa người của ông cảnh sát,mà ói từ sáng đến giờ.Trưa nay hết ăn cơm nổi luôn:036:

Hi hi Hôm bữa anh 4mat send sang mình xem có 3s thôi mà tối về ngủ mơ thấy luôn. Lần sau rút kinh nghiệm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA