Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
G

girl

Ôi cái cuộc đời này!
28/4/09
769
1
18
HD
nghe thấy đẹp chai đã thik rồi.chị Dinh để em thử nha

Khóa học Quản trị dòng tiền
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
Đâu, có khắt khe gì đâu.:wall:

Lớn rồi, nhưng lúc nào cũng văng vẳng bên tai lời mẹ dặn

" Con trai đi làm xa nhà phải cẩn thận ko là bị lừa đấy, bây giờ con gái mưu mô lắm, nếu gặp cao thủ nào lừa đc con thì phải dẫn ngay về mẹ xem mặt"

Có sung sướng gì đâu :yo yo (57):

Ko phải là Hồng nhan bạc mệnh----> Mà là hồng nhan bạc tỷ :da

trời đất! cứ nghĩ là phải đi đâu mới tìm đc ng đẹp trai hok ngờ ở web nhà mình cũng có, gì chứ chỉ cần tiếp xúc với anh chàng này 1 lầnthì anh chàng này ko bị mình lừa mpowis lạ, anh ui chuẩn bị dân xem về gặp mẹ anh nhé.....heeeeee

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Thêm đêm nay nữa là tròn 1 chục đêm khó ngủ. Có lẽ già thật rồi... 3h sáng mới chợp mắt, 6h sáng đã tỉnh như sáo...

Tủ sách đã đọc hết sạch, cái gì có chữ cũng đọc gần hết... Tuần tới có lẽ đi lượn lờ kiếm sách mới về đọc thôi...

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Thêm đêm nay nữa là tròn 1 chục đêm khó ngủ. Có lẽ già thật rồi... 3h sáng mới chợp mắt, 6h sáng đã tỉnh như sáo.....

Hic, khó ngủ còn đỡ hơn rồi đó, mình bị mất ngủ luôn cả nữa tháng nay, cứ nằm xuống rồi phải bật dậy, cái đầu nặng trịch, chán thật ấy! TAT tỉnh như sáo cũng may hơn ND rồi, ND bị như có cái nhà đè trên đầu nè. Phải làm sao giờ nhỉ?!

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
Cảm ơn bạn nghen! Hic, ND cũng có thực hiện theo đó rồi ấy, nhưng vẫn cứ thế nhiều năm nay rồi bạn ah! Nhưng lần này thì khá nặng. Huhu

chị thử dùng thất diệp an thần xem, em thấy mọi ng nói thuốc đó tốt lắm, mà ko gây lệ thuộc vào thuốc, em cũng có vài lần mất ngủ cả đêm và em hỉu đc cái cảm gáic đó khổ sở thế nào, và kinh nghiệm cảu em là nên tảh lỏng tâm hồn đừng lo nghĩ gì nhìu.

thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
Thêm đêm nay nữa là tròn 1 chục đêm khó ngủ. Có lẽ già thật rồi... 3h sáng mới chợp mắt, 6h sáng đã tỉnh như sáo...

Tủ sách đã đọc hết sạch, cái gì có chữ cũng đọc gần hết... Tuần tới có lẽ đi lượn lờ kiếm sách mới về đọc thôi...

Nếu bác đi mua sách thì bác nhớ tìm cuốn này nhé nó hợp với bác lắm đó" happiness make over" của nhà văn M.J.RYAN... chúc bác sớm tìm lại giấc ngủ, chứ ngày ngủ có 3 h thì khổ quá ah....:wall:

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
trời đất! cứ nghĩ là phải đi đâu mới tìm đc ng đẹp trai hok ngờ ở web nhà mình cũng có, gì chứ chỉ cần tiếp xúc với anh chàng này 1 lầnthì anh chàng này ko bị mình lừa mpowis lạ, anh ui chuẩn bị dân xem về gặp mẹ anh nhé.....heeeeee

hoalan_chi Em đk nè chị Dinh,girl muốn thử thì phải bước qua xác chị đã nhá

anh "ép pi ai" dep zai nhat web dau rùi? bao nhiêu em muốn lừa đây nè. Cuộc chiến này có vẻ căng thẳng đây :068:

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
anh "ép pi ai" dep zai nhat web dau rùi? bao nhiêu em muốn lừa đây nè. Cuộc chiến này có vẻ căng thẳng đây :068:

Các bạn làm mình cảm động quá, huhu hic hic....:yo yo (9):

Để đáp lại lòng yêu mến của mọi người mình sẽ show trên màn hình desktop hình ảnh của mình :004:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Cảm ơn bạn nghen! Hic, ND cũng có thực hiện theo đó rồi ấy, nhưng vẫn cứ thế nhiều năm nay rồi bạn ah! Nhưng lần này thì khá nặng. Huhu
Vậy thì bạn cần đi khám bác sỹ gấp.Để tình trạng mất ngủ kéo dài sẽ ko tốt đâu ạh

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Em đk nè chị Dinh,girl muốn thử thì phải bước qua xác chị đã nhá:004:
Ái chà nhìu ng đăng ký quá chời lun, vụ này ng cầm cân nảy mực đau đầu đây, ai đáng được thưởng ta.:yo yo (26)::yo yo (26)::yo yo (26):

vuongthu

vuongthu

Nobi
12/11/08
246
0
16
Nam Định

Thức nhiều thế bảo sao chẳng già?:004:
"Đời người có 1 gang tay
Ai hay ngủ ngày còn lại nửa gang"
=> Bác định phấn đấu lấy mấy gang tay đây???:005:

Đã khó ngủ lại cứ tìm đọc sách cho nhiều có khi lại còn khó ngủ hơn( đọc sách lại phải bắt cái đầu suy nghĩ thêm nữa?)

=> :dance2: :two: :1luvu: :nopity: :sleep:

G

girl

Ôi cái cuộc đời này!
28/4/09
769
1
18
HD
một ngày thật buồn
là trách nhiệm của mình phải làm nhưng người ta ko đưa cho mình giấy tờ thủ tục thì làm sao được đây rồi người ta lại nói là mình ko làm được sao mà khổ?chán quá hay tại mình ko làm được thật nhỉ.tương lại mù mịt

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
một ngày thật buồn
là trách nhiệm của mình phải làm nhưng người ta ko đưa cho mình giấy tờ thủ tục thì làm sao được đây rồi người ta lại nói là mình ko làm được sao mà khổ?chán quá hay tại mình ko làm được thật nhỉ.tương lại mù mịt
Thì em hỏi làm về ngành gì?sau đó lên gg search mẫu về làm.Họ nói mình làm ko được thì mình giải thích:"vì chưa có thủ tục ban đầu,nên làm hơi khó".Mới vào nghề thì chấp nhận áp lực vậy thôi em.Kiếm miếng ăn mà,phải cố gắn hoàn thành nhiệm vụ sếp giao mặc dù nó khó khăn.Tương lai mù mịt hay ko do chính mình quyết định.Chúc em hoàn thành tốt.

Đi ún cafe đây:dance2:

G

girl

Ôi cái cuộc đời này!
28/4/09
769
1
18
HD
Cảm ơn chị Hoalan-chi nhé.em cũng biết trách nhiẹm của mình phải làm ông bỏ tiền ra thuê mình để mình làm cho ông nhưng ông lại ko muốn đưa cho em thủ tục, giấy tờ nên khó làm lắm.Tiện đây em cũng nói luôn xem có ai giúp được em ko? giò em đang làm thẻ tạm trú dài hạn cho ông ở VN nhưng ông ko có giấy phép lao động giò lại phải làm giấp phép lao động thủ tục lằng nhằng quá hành là chính mà.em chưa làm cai nì bao giờ cả thếmowis chán chứ :wall::wall::wall:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA