Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
letmyha nói:
Eo ôi sợ quá! Thấy Shark đi rồi let mới dám mò vào đây đấy!
Shark ơi anh muốn bảo gì em đấy? Lần sau có muốn đợi let thì nhớ ghé nhà let mà ngồi đợi nhé. Hic rõ khổ thân chàng Shark nhà em phải ngồi đây đợi let từ sáng tới giờ. Thương quá đi thôi! Hic mà các bác hàng xóm nhà này cũng ác thật đấy, biết Shark đang ngồi đợi mình mà chẳng thấy nhắn nhủ cho một điều để mình biết mà na về. Eo ôi thương quá!
Biết anh đợi nên không thèm về, giờ lại còn bày đặt trách móc mọi người không chịu nhắn nhủ để về!
Vừa ăn cắp vừa la làng đấy hả? Chết thât, dạo này sao lại hư đến thế cơ chứ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
shark88 nói:
Biết anh đợi nên không thèm về, giờ lại còn bày đặt trách móc mọi người không chịu nhắn nhủ để về!
Vừa ăn cắp vừa la làng đấy hả? Chết thât, dạo này sao lại hư đến thế cơ chứ?
Hic chàng Shark của em ơiiiiiiiiiiiiii! Có cần phải vạch áo lên cho thiên hạ xem lưng thế này không? Khổ cái thân tôi không cơ chứ... cứ thề này....thiên hạ...biết hết rồi còn gì đâu nữa mà mần ăn hả giời. Rõ khổ!

Shark ơi! Cửa nhà anh sáng nay đã khóa rồi, let không vào nhà để nấu ăn cho bữa trưa cho 2 đứa được. Khi nào anh về nhà thì nhắn cho let biết nhé. Thương nhiều!

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
letmyha nói:
Hic chàng Shark của em ơiiiiiiiiiiiiii! Có cần phải vạch áo lên cho thiên hạ xem lưng thế này không? Khổ cái thân tôi không cơ chứ... cứ thề này....thiên hạ...biết hết rồi còn gì đâu nữa mà mần ăn hả giời. Rõ khổ!

Shark ơi! Cửa nhà anh sáng nay đã khóa rồi, let không vào nhà để nấu ăn cho bữa trưa cho 2 đứa được. Khi nào anh về nhà thì nhắn cho let biết nhé. Thương nhiều!

Thế là wkt ghi nhận thêm một cặp... vợ chồng nữa. Ơ, dạo này đông vui ghê.

"Chồng iu" ơi, tối nay vợ chồng mình đi chơi nghen he he.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Đỗ Hoàng Nhi nói:
Thế là wkt ghi nhận thêm một cặp... vợ chồng nữa. Ơ, dạo này đông vui ghê.

"Chồng iu" ơi, tối nay vợ chồng mình đi chơi nghen he he.
Ơ hay đấy! :) Shark ơi anh thấy HN nói thế có được không?! Được hay không cũng lên tiếng cho em nhờ Shark nhé!

@HN::talk: cảm ơn HN đã lên tiếng minh chứng cho 2 đứa nhé :thanx:

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Lại bị đụng xe rồi...hix..
Số mình ko được đi xe mới, mang tiếng xe mới mà nó chẳng mới tí nào cả...hix

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Hôm nay, thấy lạnh --->
--->

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
letmyha nói:

Mình là vợ chồng từ khi nào thế nhỉ? Sao anh không biết thế em? EM thử xem lại xem có nhầm không nào? hì hì

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
shark88 nói:
Mình là vợ chồng từ khi nào thế nhỉ? Sao anh không biết thế em? EM thử xem lại xem có nhầm không nào? hì hì
Hic em có bảo thế đâu nào? Anh cứ....:wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Lần đầu tiên ngồi quán vỉa hè mà không dám ngo ngoe gì hết cả, chỉ sợ không phải đầu cũng phải tai....
Các bác đạo đức suy đồi quá! em nhúng 1 chân vào cũng phải nhanh chóng nhổ chân ra.....
Hic hic
Lúc này mới thấm thía: có topic xưng tội cũng hay.......

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chán thế ! đúng là mở 1 cái cho các bác nói chuyện tầm phào ! spam ê a như chỗ công cộng có văn hóa ai dè bạ gì văng đấy. Với lại thấy xuất hiện nhiều người mới ghê, chắc là sợ thấy hoen ố nick của mình nên cũng mất công làm 1 -2 cái nick mởi để xả bực dọc. Ngẫm đời mấy người dám đường nhớn mà đi ....

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Bác vừa xóa phải ko, e cũng vừa vào, đang chán định thay Cha Mẹ chửi vài lời nhưng thấy nhiều bài post vô văn hóa quá.
Nên nhảy ra.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Mình đang chờ đợi một điều khủng khiếp xảy ra với mình. Mẹ ơi. Con xin lỗi mẹ

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
luckygirl85 nói:
Mình đang chờ đợi một điều khủng khiếp xảy ra với mình. Mẹ ơi. Con xin lỗi mẹ
Không sao đâu...

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
dạo này diễn đàn buồn quá, không còn sôi động như xưa, lại có lung tung chuyện xảy ra..... ===>BUỒN...........CHÁN

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chán thật!
có quá nhiều người nhầm lẫn giữa các khái niệm với nhau.
Cái PNN thì cứ để nó là PNN đi, cứ thích can thiệp vào sâu quá.
Có quá nhiều người thích dấu mặt, đây chỉ là diễn đàn ảo thì cần gì phải dấu mặt chứ! họ giữ thể diện cho cái mặt nào đó của họ ư? cái mặt thì lúc nào chả là cái mặt, mặt bẩn bên trong hay bên ngoài thì vẫn là bẩn thôi.
Chửi nhau, mắng nhau?
Trong thì vẫn cứ là trong mà đục thì vẫn cứ là đục. Lôi nhau vào chửi mắng, vớ vẩn, không thích thì đừng có vào, vào đọc thì lôi ý kiến này, ý cò kia, chán!
Làm người cũng phải biết mình là ai, ở vị trí nào chứ!
Còn nhiều điều muốn nói quá!

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Quá nhiều vấn đề phát sinh trong cái diễn đàn này, biến nó thành nơi khích bác, bôi nhọ nhau. Từ lúc nào mà nó trở thành thế này nhỉ? Ko còn là 1 wkt mà tôi từng yêu mến và trân trọng. Lâu rồi, tôi ko còn nhiệt tình với wkt nữa vì tôi cảm thấy nó vắng vẻ và lạnh lẽo quá. Nó tạo cho tôi cảm giác cô đơn và lạc lõng.
Mặc dù cái thói quen ngày nào cũng ngồi đồng trên wkt của tôi ko bỏ được nhưng tôi ít post bài hơn trước và chỉ post bài trong topic này. Tôi chỉ đọc bài post của mọi người. Tôi chưa có đủ sự trải đời để xét đoán 1 vấn đề nào đó nhưng nên tôi chỉ thấy buồn trước những gì xảy ra trước mắt. Tại sao mọi người lại phải có nhiều mâu thuẫn thế nhỉ? Đây là 1 diễn đàn, ai yêu quý nó thì vào, ai ghét nó thì đừng vào, đây là sự tự nguyện, quý nó thì hãy xây dựng nó chứ đừng phá vỡ nó. Chẳng hay ho gì cái việc bôi xấu nhau, xúc phạm nhau.
Đến bao giờ cái diễn đàn này mới trở lại như xưa, mà tôi nghĩ diễn đàn thì chung quá, chỉ nói riêng cái box Thư giãn này thôi, hãy trả lại cho nó cái sự yên bình như mấy tháng trước thôi. Nó như là linh hồn của wkt này...

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Mình nịnh bợ, a dua theo các mod để tranh thủ lấy tình cảm?(Xau_me_68 nói)
Tranchan79 này từ bé đến lớn chưa biết a dua, nịnh bợ bất cứ ai(ngay cả cha mẹ TC79, có nhiều người trong đó có cả anh chị TC79 vẫn hay nịnh bố nịnh mẹ để được mua quà, áo mới quần mới - TC79 không biết làm như vậy).
Trên diễn đàn, đã lâu lắm rồi TC không vào các box nghiệp vụ(nên cũng chẳng cần biết các mod quản lý box đó là ai nữa). TC79 chỉ biết đến các mod TC79 đã gặp ở bên ngoài(thực tế, chứ không phải ảo), đó là Anh Huân(VAT), Bình(Camto), Tú Anh(Nguyen Tu Anh), Anh Nam(Phihung_vn), Nam (PTNam), Ân (Cothant), Anh Thắng (ViVa) (1 số người TC gặp, nhưng không nói chuyện nhiều nên không đề cập đến => càng không có chuyện TC79 nịnh bợ, a dua những người này).
TC79 nịnh ai trong số này? ai trong số này đã được TC79 nịnh?
Thất vọng quá!
Đã rất nhiều lần TC79 muốn out ra khỏi cái diễn đàn này chỉ vì mấy cái chuyện vớ vẩn kiểu này nhưng lại thay đổi chỉ vì: TC79 thực sự yêu thích WKT, không muốn vì mấy cái chuyện vớ vẩn qua đường làm thay đổi được, ai thực sự gắn bó với WKT thì người đó mới hiểu được những chuyện mấy ngày nay trên Web thực sự là tầm phào.......
Góp ý kiến, thay đổi? chỉ toàn là những nhận định cá nhân.

ao2day

ao2day

User đã bị cấm truy cập
18/4/06
282
0
0
33
₪°ღ Cửa Phật ღ°₪
ôi hơi đâu mà chấp với miệng lưỡi thế gian
em đây này
chấp vặt đâm ra tai tiếng đầy mình
tốt hơn nghe những lời đó thì
uống 1 chén nước
hút 1 điếu thuốc
nghe 1 bài hát
và tự nhắc 1 câu :"bình tĩnh nào em"

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Let ơi, sáng nay chờ em mãi mà không thấy em đâu? Nếu em có nhận được tin nhắn này của anh thì nói cho anh biết một tiếng nhé!
Đừng giận vì anh nói thơ của em "chuối" nhé, vì nói " chuối " thật mà!
Khi nào có thể trả lời ngay nhé! Chê nhưng vẫn đọc thơ của em mừ!!!!

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Hôm qua đúng là ngày dở hơi..:wall: .Bây giờ mới bít là từ Nhẫn nó ... phết !!!!(Mặc dù trong con máy đt của mình lúc nào trả có từ này,hix).
Sáng nay tới cty có vẻ 1 ngày tốt đẹp đây:flower1: ,ít nhất là từ sáng tới giờ này:rocker:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA