Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
C

ciao

Guest
20/7/06
2
0
0
Ha noi
Nếu như trước đây, mỗi lần như thế này chắc em buồn lắm lắm. Nhưng không hiểu sao dạo này thấy bình thường ghê, không hiểu do em đã quá quen với những lần như thế này hay là 1 lí do nào khác? em sợ rằng tình cảm trong em hình như ngày 1 nhạt nhòa đi, em sợ rằng.....

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

blueremembrance

Trung cấp
Tự nhiên thấy mệt mỏi với những chuyến công tác dài liên miên. Tự nhiên thèm được ăn cơm mẹ nấu, ngồi chuyện trò vời bố, trêu đùa thằng em.

Nghe bài "về đi em" của Trần Tiến thấy nao lòng. Anh để status "Tôi nhớ mom và vợ tôi quá". Sắp tết rồi đấy anh ạ. Năm nay chẳng được háo hức chờ anh về như năm ngoái. Giờ mà quay lại 1 tháng trước để lại được bên anh nhỉ. Em ghét khoảng cách địa lý thế này lắm.

Em đang suy nghĩ về một sụ thay đổi. Chắc em sẽ an phận ở một nơi nào đó ở HN cho anh yên lòng nhé. Suy cho cùng đồng tiền cũng phù du lắm anh nhỉ. Cứ mãi chạy theo rồi lại nhận ra mình bỏ quên nhiều thứ.

N

nuketoan

Guest
4/5/06
39
0
8
40
Hà Nội
Trời ơi sướng hơn em nhiều đấy.Đang thất nghiệp ở nhà. 10h sáng dậy online ngủ trưa rùi lại online.Thức đến 2h sáng lại online. Thấy mình thừa tất cả mọi thứ trừ tiền.Thấy mình vô dụng...

B

blueremembrance

Trung cấp
nuketoan nói:
Trời ơi sướng hơn em nhiều đấy.Đang thất nghiệp ở nhà. 10h sáng dậy online ngủ trưa rùi lại online.Thức đến 2h sáng lại online. Thấy mình thừa tất cả mọi thứ trừ tiền.Thấy mình vô dụng...[/QUOT

Em có đi được ô tô, có kinh nghiệm làm các chương trình tình nguyện? Tiếng Anh thế nào? Giao tiếp tốt không?
Chị cũng đang kiếm 1 người nào đó để introduce trước khi chị rời công ty.Hehehe. Mà còn chưa quyết định là có đi hay không nữa. Cũng có nhiều cái để cân nhắc và suy nghĩ.

T

trinhthuhuyen

Guest
13/9/06
10
0
0
Cát Bụi
sao web dạo này đìu hiu quá

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
hic hic
lại bắt đầu kiểm kê roài.bận quá đi mất, không vào web được
:freddy:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Đỗ Hoàng Nhi nói:
Bao giờ đến tết? Sắp rồi. Nhớ nhà quá

Hồi còn con nít mong Tết để mẹ mua quần áo mới.
Giờ nhớn roài mong Tết để được zìa nhà

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
luckygirl85 nói:
Hồi còn con nít mong Tết để mẹ mua quần áo mới.
Giờ nhớn roài mong Tết để được zìa nhà

Không, vẫn mong mẹ mua quần áo mới hi hi. Bi giờ đi làm rồi, tết muốn mua cái gì đó làm quà cho gia đình. Thế mà, mình chả mua được gì cho gia đình cả. Chán nhỉ?

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Xa HN có 4 ngày mà nhớ quá đi mất, ôi, cái đệm thân yêu của tôi !Về quê, nhà có tang nên buồn như chấy cắn. người bẩn như hủi, quần áo đen xì, đầu đau như búa bổ, mắt hưng như bị ai đánh. Khiếp quá.Ngủ 1 giấc rồi mà sáng nay đi làm vẫn ong ong cái đầu. Mệt quá đi mất!

B

blueremembrance

Trung cấp
Trận động đất làm yahoo va gmail chết hết. Chỉ một số trang của VN là còn vào đươc. Cả team mình biết vào internet bằng dial up thì vẫn ok mà không ai vào. Hehehe. Các bac ngồi bắn picachu trông mà thích. Không nhận được file, không nhận được email, chẳng phải contact và connect với ai, với team nào các bác nhỉ.

Sắp năm mới rồi. Nghỉ ngơi một chút. Những chuyến đi dài ngày làm mình mệt mỏi thật. Mom ơi! Mai con về!

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
blueremembrance nói:
Trận động đất làm yahoo va gmail chết hết. Chỉ một số trang của VN là còn vào đươc. Cả team mình biết vào internet bằng dial up thì vẫn ok mà không ai vào. Hehehe. Các bac ngồi bắn picachu trông mà thích. Không nhận được file, không nhận được email, chẳng phải contact và connect với ai, với team nào các bác nhỉ.

Sắp năm mới rồi. Nghỉ ngơi một chút. Những chuyến đi dài ngày làm mình mệt mỏi thật. Mom ơi! Mai con về!

Gmail vẫn xài được, chỉ không ổn định thôi. Yahoo thì chết đứ đừ, tớ vào qua meebo, mà chẳng thấy bóng dáng ai cả.

Mạng rớt lên, rớt xuống. Điên cái đầu.

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Bệnh rồi, người ta bảo là viêm họng cấp, đau ơi là đau, ôi cái cổ họng của tôi,huhu..., đã thế cái mũi cứ hít hà, chảy mũi...ghê quá đi.
Đau họng thế này mà đi phỏng vấn là tốt nhất ấy, nói ít đi được cũng may, đúng là cái miệng hại cái thân...
Tự nhiên muốn về nhà kinh khủng, lẽ ra tuần này đã về, tự dưng lại đi học ngày thứ 7 nên chả về được, ặc ặc, xui ơi là xui...

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
Hai ngày hôm nay,đến bây h mới vào dc mạng, chít tiệt thế đấy!
Mai thi Triết rồi, thầy ơi em hứa sẽ ko nhìn mặt thầy lần nữa đâu! lThầy nhớ cái mẹt em rồi mà!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
hocon_86 nói:
Hai ngày hôm nay,đến bây h mới vào dc mạng, chít tiệt thế đấy!
Mai thi Triết rồi, thầy ơi em hứa sẽ ko nhìn mặt thầy lần nữa đâu! lThầy nhớ cái mẹt em rồi mà!

Em ơi, cố lấy kon 6 thui, lớp chị môn Triết đứa nào mà được 7đ là có vấn đề đấy :ladiesman :ladiesman

G

gái nhà quê

Guest
23/10/06
16
0
0
36
Sài Gòn
luckygirl85 nói:
Em ơi, cố lấy kon 6 thui, lớp chị môn Triết đứa nào mà được 7đ là có vấn đề đấy :ladiesman :ladiesman

Ờ! 7đ là có vấn đề
8đ là thần kinh
9đ là điên
10đ là vừa điên vừa tâm thần
:ladiesman

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Mình thấy buồn lạ vì Link lại nt cho mình và nói những điều làm mình .... Xin lỗi, xin lỗi ....Bi ko đáng để được yêu nhìu như thía đâu...

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
.............Yêu thương mong manh ..................

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Tết Dương Lịch năm nay buồn, nhưng cũng đi dụ dỗ được khá nhiều người nhắn tin đến 8733, vui ơi là vui.
Ko hiểu sao mình lại nhiệt tình đến thế, về tận Văn Điển để hát karaoke.Hay đây...!!

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
Cuộc sống là một vòng tròn, vòng tròn! Nhìn lại những gì đã qua, mình hiểu mình phải làm gì và làm như thế nào! Cảm ơn anh, cảm ơn những người bạn! Không đặt hạnh phúc của mình vào người khác và ko bao h từ bỏ ước mơ của mình! Hãy đứng bằng chính đôi chân của mình em nhé! Nó sẽ theo em đến suốt cuộc đời mà! Yêu em nhiều lắm!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA