Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
Bao giờ thì qua giai đoạn khó khăn này nhỉ, thấy nản quá

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Sáng nay sẽ phải dậy thật sớm để đi "xếp hàng" nộp báo cáo. Ui, hiện đại bằng hại điện. Chuối cả buồng.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Mắc cáp!
Hồ sơ dự án gửi qua nhiều người, nhiều ngành... đã 3 tháng trôi qua... Hôm nay có cuộc điện thoại từ 1 Bộ nọ:
- Tao nhìn thấy ảnh mày trên hồ sơ dự án, mới nhận được mấy hôm nên gọi mày hỏi xem thế nào?
-... mày làm ở đấy khi nào?
.... mắc cáp, tiến thoái thế nào đây!

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Sáng nay sẽ phải dậy thật sớm để đi "xếp hàng" nộp báo cáo. Ui, hiện đại bằng hại điện. Chuối cả buồng.

Cái này là do em đi trùng ngày thui, cứ nhằm ngày 21 đi, khỏi xếp hàng hen.:030:

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình

Đêm ko ngủ, sáng dậy sớm -> mắt như mắt ốc nhồi, hết xinh luôn.hehe:030::030:

O

oanhcuong

Sơ cấp
18/3/08
24
0
1
38
Vĩnh Phúc, Hà Nội
Vẫn chưa làm xong tờ khai thuế tháng 01/09. Mai lại chen nhau đi nộp.Chỉ tại vụ bỏ sót 1 hoá đơn đầu ra không kê

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Cái này là do em đi trùng ngày thui, cứ nhằm ngày 21 đi, khỏi xếp hàng hen.:030:

Bác xui dại em. Nộp ngày 21 các bác thuế lại gửi cho em cái thông báo. Tốn giấy mực và tem thư ạ. Ráng chen lấn, xô đẩy tý. Mà tháng nào cũng thế, riết rùi cũng quen hi hi

@hanhhm: Mẹ tớ bảo, xinh từ bé. Nên overnigh vài hum vẫn xinh hi hi

T

thuyhangdinh

Guest
4/2/09
7
0
0
38
Ha Noi
Hôm nay là ngày đầu tiên tới công ty mới của mình..... Phù... mọi việc cũng không mấy khó khăn lắm. Có một số chỗ mà mình chưa biết phải làm thế nào, mình nghĩ ngay đến diễn đàn. Ui xui xẻo cho mình thế không biết mình không thể post bài lên được. Trong khi đó xem quyền hạn của mình là có thể đăng đề tài mới mà mình không biết chỗ nào để đăng nữa tìm hiểu mãi mà không được.
Mình mò đã 1 lúc lâu cũng không ra.
Các bạn giúp mình với nhé.
thank các bạn nhìu.

G

GENTO

Guest
30/11/08
17
0
0
hà nội
nơi đây dành để spam và xả hơi đúng không các bác ............hic mệt mỏi quá ..cái máy của em cài mãi chưa được cái mạng lan đang chờ thợ tới ....

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
nơi đây dành để spam và xả hơi đúng không các bác ............hic mệt mỏi quá ..cái máy của em cài mãi chưa được cái mạng lan đang chờ thợ tới ....

Chính xác đó!!!
Cố gắng phát huy nhé!!!

G

GENTO

Guest
30/11/08
17
0
0
hà nội
Chính xác đó!!!
Cố gắng phát huy nhé!!!
Hôm nay 13:15
khà khà cái này không biết có nên phát huy hay ko à ...... tật xấu mà các sếp quản lý đang đau đầu vì nó :wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
khà khà cái này không biết có nên phát huy hay ko à ...... tật xấu mà các sếp quản lý đang đau đầu vì nó :wall:

Cứ tìm đúng chỗ mà phát huy. Đừng phát huy nhầm chỗ là được. Có một câu: "Nói phải Củ Cải cũng nghe"
Đừng có bạ đâu làm đó, bạ đâu nói đó là được. Lúc đó người ta lại kêu: Có lớn chẳng có khôn hoặc hết khôn dồn ra dại nhé!

G

GENTO

Guest
30/11/08
17
0
0
hà nội
Cứ tìm đúng chỗ mà phát huy. Đừng phát huy nhầm chỗ là được. Có một câu: "Nói phải Củ Cải cũng nghe"
Đừng có bạ đâu làm đó, bạ đâu nói đó là được. Lúc đó người ta lại kêu: Có lớn chẳng có khôn hoặc hết khôn dồn ra dại nhé!
cái này thì em biết à ....lăng quăng phát biểu hem đúng chỗ là ăn thẻ như chơi..em đâu có dại gì ...
mà bên mình có ọp ẹp thường xuyên ko bác....
Bên 4rum của mình muốn up ảnh lên khó quá à .....

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
các bác ơi sao em đọc cái báo cáo lưu chuyển tiền tệ trong pic mà mấy người hỏi rồi mà vẫn chưa được trả lời là sao ?
Để tôi bắc thang đi hỏi ông Giời nhé!

"...Đừng hỏi Tổ Quốc đã làm gì cho ta
mà phải hỏi ta đã làm gì cho Tổ Quốc hôm nay..."

G

GENTO

Guest
30/11/08
17
0
0
hà nội
Để tôi bắc thang đi hỏi ông Giời nhé!

"...Đừng hỏi Tổ Quốc đã làm gì cho ta
mà phải hỏi ta đã làm gì cho Tổ Quốc hôm nay..."

vậy à ?
cảm ơn nhé .cho gửi nhời hỏi thăm của gento này đến các ông zời ở trên đó ..hộ luôn nhé...

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Tại sao trong lúc nghỉ ngơi lại xuất hiện..."lưu chuyển tiền tệ..." nhỉ? nhà MOD đâu rồi?

C

Cayman

Cao cấp
26/11/03
246
4
0
43
HCM
danketoan.com
trong lúc nửa đêm, tôi đánh thức người yêu :lily: hỏi câu gì đó, mãi sao không trả lời :0sleep::0sleep::0sleep:

trùm nhảm :030:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA