File Excel chứng từ ghi sổ

• Thread starter namvan
  • Ngày gửi
K

kuncon

Guest
5/10/09
1
0
0
34
Lao Cai
Các bạn cho mình hỏi với pm KTECEL sử dụng phông chữ nào vậy. mình đổi bảng mã rồi mà vẫn không nhập được thông tin DN. hjx

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thannt

Guest
31/8/09
3
0
0
tphcm
các bạn ơi! sao mình ko download file đó đươc. có ai giúp mình với!
mình đang rất cần một file excel làm theo hình thức nhật ký chung, bạn nào có gửi cho mình với.địa chỉ mail của mình thanhnt@key.com.vn
cám ơn nhiều!

P

phu nu

Guest
9/12/09
1
0
0
52
danang
Cac ban oi lam the nao de tai duoc file V6.08, chi giup minh voi.Thanhks

A

artcounter

Guest
24/9/09
1
0
0
Da nang
Cảm ơn anh haitv, em dang can cai nay de bao cao cuoi nam day. Thank!

H

hoa2307

Guest
26/11/09
7
0
0
hai phong
Bác nào làm chứng từ ghi sổ trên exel cho em xin mẫu làm rồi với em mới làm lên chưa hiểu.mong các bác giúp em với.
Đ/c: hoa_lk86@yahoo.com.vn

T

thuongson

Guest
file kế toán

Cả nhà ơi ai có file kế toán excel theo hình thức nhật ký chung và chứng từ ghi sổ gởi cho em với em đã tải 2 file này rồi nhưng khong sử dụng được. Máy của em sử dụng với bảng excel 2003 mà. Địa chỉ mail của em là Sweetgirlts_1985@yahoo.com. Cảm ơn cả nhà!

R

RUMS

Guest
25/1/10
67
2
8
Hà Nội
Tôi có 1 phần mềm Excel (có cả phần khai báo thuế VAT hàng tháng). Nếu bạn quan tâm thì vào đây để download về nhé.

http://www.kienthuctaichinh.com/2008/01/kho-phn-mm-download-free.html

Nhớ là Bản V6.08 nhé
Chào bạn, mình có tải về và xem chương trình của bạn rồi, nhưng đó là áp dụng cho hình thức nhật ký chung chứ ko phải cho chứng từ ghi sổ. MÌnh thì rất cần file cho hình thức này, bạn có thể giúp mình được ko?

T

tuankthp

Guest
22/1/10
3
0
0
35
an lao - hai phong
mình mới làm kế toán. công ty minh là công ty xây lắp điện và hạch toán theo hình thức chứng từ ghi sổ.minh mun xin fiel exel kế toán hình thức trên ai có cho mình xin dc ko?
mình rất cảm ơn
mình cảm ơn banưg 1 chầu bia dc ko
Gmail của mình nè: tuanktho@gmailcom

S

Stupid86

Guest
3/2/10
4
0
0
Ninh Bình
Cho e hỏi cả nhà, cách làm hình thức chứng từ ghi sổ, có phải một tài khoản thì mình hạch toán vào 1 số chứng từ ghi sổ ko?
Ví dụ
Nợ TK111 hạch toán vào CTGS số 01
Có TK111 hạch toán vào CTGS số 02 ....
như vậy có đúng ko? vì e thấy có ng cứ có chứng từ gốc là hạch toán vào 1 số chứng từ ghi sổ

H

Huyen TM

Guest
28/1/10
6
0
1
36
Hà Nội
Bigmen ơi, Sao tớ vào file của bạn lại cứ ra thế nào ấy

T

tranthichien

Guest
24/2/10
1
0
0
36
TP HCM
Mình cũng tải về rùi nhưng mà không biết cách sử dụng, mọi người làm ơn chỉ mình cách sử dung với

N

natravico

Trung cấp
12/10/09
53
0
6
38
Bắc Ninh
Em tải file anh haitv.. cho nhưng mà ko in đc phiếu thu - chi, nhập - xuất hả anh? Có ai bít mách em với! Thanks!

D

duong thanh nhat

Guest
6/4/10
1
0
0
35
kien giang
ah minh co tham khao rui cung hay day rat bo ich thank nha
chuc cho cong donh cua minh ngay cang rong lon than mem nha

A

anhduongvietkt

Guest
29/7/10
2
0
0
34
TP Hồ Chí Minh
Có bạn nào có chương trình kế toán trên excel ko? Nếu có thì gửi cho mình đi. Mình xin cảm ơn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA