Mỗi tuần một chuyên đề

Tường thuật trực tiếp buổi sinh nhật WEBKETOAN lần thứ V tại Miền Nam

• Thread starter ketoangiachat
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

nguoingoaicuoc

Guest
Cái vụ này ngộ à nhen! Mới với chả cũ! Thậm chí có người không phải thành viên wkt cũng tham dư nữa là. Muốn quen dần thì Noel sắp đến tham gia đi, mặc dù ít người hơn nhưng cũng vui lắm.

Em thích tấm nào thì cứ viêc trỏ vào hình đó, click phải và save as... thế là tha hồ mà lưu hình.

Chi Xuantham nói đúng,dẫn chứng đây,tui hổng phải là thành viên của diễn đàn,lại ko là kế toán,cũng bon chen một suất đi dự sinh nhật,vui kinh khủng luôn.Lâu lắm tui mới được tham gia hoạt động cộng đồng "máu" như thế,cảm ơn WKT đã cho tui cơ hội được hát hò ra trò.
Chị Xuantham ơi,em ấn tượng bài "ba em trồng khoai lang,..." quá,chị biết lời phải ko,share cho anh em nhé,mai mốt em hát cho chị nghe,hehe.
(đi ké một bữa về đang ký làm mem,thấy hình mình đầy nhóc trên diễn đàn,quá đã,....nhưng chắc chưa ai biết tui hehe)

Khóa học Quản trị dòng tiền
penguinvn

penguinvn

Guest
Cái vụ này ngộ à nhen! Mới với chả cũ! Thậm chí có người không phải thành viên wkt cũng tham dư nữa là. Muốn quen dần thì Noel sắp đến tham gia đi, mặc dù ít người hơn nhưng cũng vui lắm.

Noel có tiệc tùng nữa à, web ăn chơi dữ hen.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Ặc..ặc...xác ướp Quangteo biết nhảy Twist kìa pà con ui.:dance2:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Chi Xuantham nói đúng,dẫn chứng đây,tui hổng phải là thành viên của diễn đàn,lại ko là kế toán,cũng bon chen một suất đi dự sinh nhật,vui kinh khủng luôn.Lâu lắm tui mới được tham gia hoạt động cộng đồng "máu" như thế,cảm ơn WKT đã cho tui cơ hội được hát hò ra trò.
Chị Xuantham ơi,em ấn tượng bài "ba em trồng khoai lang,..." quá,chị biết lời phải ko,share cho anh em nhé,mai mốt em hát cho chị nghe,hehe.
(đi ké một bữa về đang ký làm mem,thấy hình mình đầy nhóc trên diễn đàn,quá đã,....nhưng chắc chưa ai biết tui hehe)

Bạn này là ai vậy nhỉ?! Ko nhớ!
Bài hát này hỏi bác Khánh bạn ah.
Ba em trồng khoai lang, Mẹ em khoai mỳ...
TT cũng thấy hay, bác này có nhìu bài vui thiệt!

Noel có tiệc tùng nữa à, web ăn chơi dữ hen.

Web mình cứ có cơ hội là lấy cớ để ăn chơi thôi bạn ạ. Trung thu mà còn dành ngày của các bé nữa nói gì Noel!:bigok:

Em thích tấm nào thì cứ viêc trỏ vào hình đó, click phải và save as... thế là tha hồ mà lưu hình.

Thế Noel này chị có tham gia ko ạ?!

T

Trầm Ngọc Bình

Guest
31/1/07
20
0
0
TP.Hồ Chí Minh
người ngoài cuộc la ai thế, có phải là Bình Nguyên ko vậy? nghe cách nói mình đoán là vậy

D

DaoQuynhNhi

Guest
6/9/06
11
0
0
41
Tp HCM
Seo ko có hình nào có mình hết nhỉ...mình nhớ mình cũng bon chen lắm mừ...:wall::wall::wall:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Seo ko có hình nào có mình hết nhỉ...mình nhớ mình cũng bon chen lắm mừ...:wall::wall::wall:

Hic, mình cũng ko có hình nào hết. Có bác nào chứng nhận cho em cái, Em có đi sn wkt mà! :wall::wall::wall:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
thương ghê, nhà ta toàn 4 mắt nhỉ, hình nào cũng có mấy cô xinh xinh 4 mắt, có mấy bác đẹp trai cũng thế, khổ thật!!! công việc kế toán cực khổ, ôm máy tính, nhìn số hoài nên vậy!!!!

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
anh Vũ nhầm roài...đấy là em(taoxanh)từ Hà Nội vào...ko phải thiên thanh!

Táo xanh & Thiên Thanh cấu kết nhá. Đây là Thiên Thanh rõ ràng rồi còn gì.:bigok::bigok:

I

ISKATA

Trung cấp
9/9/06
77
1
0
Cố đô
Sinh nhật vui quá nhỉ?
Thế em NguyenBình được bế lên chụp hình không thấy ai post hình lên nhỉ?

huyenthanh80

huyenthanh80

Guest
8/3/06
117
0
0
Ha noi
Sinh nhật miền Nam hoành tráng và vui nhộn quá! Kiểu này em phải bỏ lợn dần để sang năm bay vào dự sn Webkt tròn 6 tuổi thôi. Không biết mọi người có Welcome ko nữa, hihi...

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Phù...

Dư âm buổi SN đến tận hum nay lun.

Quả thật buổi SN diễn ra thật vui, thật ấn tượng và thật hòanh tráng. Ban Tổ chức làm việc với kế họach rất bài bản !!!

Hum nay mới nghía được một số hình đã post, hì hì hì ...

Tuần này Bác Đức lại khao anh em một bữa ra trò nữa nhỉ?
Bác tổ chức lúc nào thì báo để em bay vào chúc mừng bác nhé!

Nguyen Le My

Nguyen Le My

Guest
28/6/07
90
1
0
Hà nội
Sinh nhật miền Nam hoành tráng và vui nhộn quá! Kiểu này em phải bỏ lợn dần để sang năm bay vào dự sn Webkt tròn 6 tuổi thôi. Không biết mọi người có Welcome ko nữa, hihi...

Tính bỏ rơi các mem miền Bắc ah! Kiểu này, mình lại mún vào Nam làm việc thui, hihih :banana::banana::banana::banana::banana:

huyenthanh80

huyenthanh80

Guest
8/3/06
117
0
0
Ha noi
Không phải bỏ rơi các mem MB đâu, mà định vào học hỏi tí thôi, hihihi. Dù gì MB vẫn thân yêu hơn mà....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA