Hãy nghĩ bạn là người rất đặc biệt

• Thread starter voxuanthanh
  • Ngày gửi
Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Gửi THien thanh: anh kg nhắn tin lại cho em được vì gặp lỗi khi gửi tin, có lẽ do em đăng ký thiếu?
Ông Giời không nhận được tin nhắn của hồng trường

To Thiên Thanh: Anh cũng k gửi được.
TT muốn nhờ a khuckhich tư vấn một chút về công việc và hỏi anh pst về cái đài bị hỏng.

TT đã cài lại tuỳ chọn rồi ạ - trước đây TT để chế độ ko nhận tin nhắn từ các TV khác...

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Bẩn hay sạch, nhàu nát hay gấp nếp gọn gàng, bạn vẫn sẽ là vô giá đối với những người yêu thương bạn. Giá trị cuộc sống của chúng ta được tạo ra không phải từ những gì chúng ta làm hay những người chúng ta biết, mà bởi CHÚNG TA LÀ AI.
-----
"Sống ở trên đời phải hiểu được mình là ai?". nghe thì dễ nhưng lại quá khó vì những cám dỗ của CS thì nhiều vô kể mà tham vọng con người cũng giống như 1 cái thùng không có đáy.
:alcon: đôi khi tự mình không khẳng định được bản thân mình nữa!!! giời ơi..!!:alcon::alcon:

Z

zero.zero

Guest
12/8/07
4
0
0
long bien
Bẩn hay sạch, nhàu nát hay gấp nếp gọn gàng, bạn vẫn sẽ là vô giá đối với những người yêu thương bạn. Giá trị cuộc sống của chúng ta được tạo ra không phải từ những gì chúng ta làm hay những người chúng ta biết, mà bởi CHÚNG TA LÀ AI.
-----
"Sống ở trên đời phải hiểu được mình là ai?". nghe thì dễ nhưng lại quá khó vì những cám dỗ của CS thì nhiều vô kể mà tham vọng con người cũng giống như 1 cái thùng không có đáy.
:alcon: đôi khi tự mình không khẳng định được bản thân mình nữa!!! giời ơi..!!:alcon::alcon:

bác nói cũng đúng ! đôi khi mình ko hỉu nổi mình là ai mới chít chứ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA