Công văn xin thay đổi chế độ kế toán doanh nghiệp

• Thread starter tamnt07
  • Ngày gửi
tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Công ty mình là công ty vừa và nhỏ (vốn thì đủ điều kiện là doanh nghiệp lớn nhưng số nhân viên thì không đủ) và hoạt động về xây dựng.
Mình cần công văn về chuyển đổi đăng ký lại hệ thống kế toán của công ty mình theo quyết định 15, bạn nào có công văn này cho mình xin với nhé!
Cảm ơn rất nhiều!:dzo::1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Hum trứơc bên mình cũng có làm 1 CV gửi lên Cục thuế thông báo áp dụng chế độ KT theo QĐ15. Mẫu rất đơn giản nhưng cục thuế đã chấp nhận.
Mình gửi kèm để bạn tham khảo nha

Đính kèm

• mẫu thông báo áp dụng QĐ 15.doc
    29 KB · Lượt xem: 719
M

Mai meo

Guest
12/11/07
26
0
0
Sơn La
Mình mới làm công văn gửi lên chi cục Thuế thị xã(chi cục Thuế quản lý mình). Chắc chỗ bạn cũng vậy thôi.

Sửa lần cuối:
T

thuysl88

Sơ cấp
Ðề: Công văn xin thay đổi chế độ kế toán doanh nghiệp

các bác ơi cho em hỏi 1 chút: cty em là DN nhỏ và vừa nhưng 2 năm vua rùi lại quyết toán BCTC theo QĐ 15 như vậy có sao k? em muốn chuyển sang QĐ 48 thi phai làm NTN các bác cho em xin mẫu CV gửi CCT với. nếu năm 2012 e vẫn BCTC theo QĐ 15 có được k ah?

T

thuysl88

Sơ cấp

các bác ơi giúp em trả lời thắc mắc trên với

levanton

levanton

Cao cấp

các bác ơi cho em hỏi 1 chút: cty em là DN nhỏ và vừa nhưng 2 năm vua rùi lại quyết toán BCTC theo QĐ 15 như vậy có sao k? em muốn chuyển sang QĐ 48 thi phai làm NTN các bác cho em xin mẫu CV gửi CCT với. nếu năm 2012 e vẫn BCTC theo QĐ 15 có được k ah?

Bạn tải công văn do bạn Ocean13 gửi ở bài 2, sửa 1 chút là xong thôi mà.

T

thuylinhsido

Trung cấp
24/6/08
130
1
18
41
q1

Cho em hỏi thêm. Năm 2011 ktoán cũ làm theo hình thức Nhật ký sổ cái cho đến tháng 6 em vào tiếp nhận. Em muốn đổi sang hình thức sổ là Nhật ký chung, vậy có cần thông báo với thuế không? Em xin cảm ơn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA