Mẫu sổ chi tiết tài khoản trên EXCEL đây

• Thread starter hoangbaohoa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hoangbaohoa

Guest
18/1/07
15
0
0
Hà Nội
Alô tôi đã tìm được mẫu biểu các mẫu sổ chi tiết tài khoản theo mẫu của Bộ Tài Chính ai cần cứ vào link sau nhé.
Đã copy vào máy của tôi rồi chắc chắn Các bạn sẽ phải nhảy lên vì có nó đấy.
Cũng xin trân thành cảm ơn người đã mất công kẻ bảng biểu này cho anh chị em ta.

https://dl.dropboxusercontent.com/u/233344844/SS_theo_hinh_thuc_NKC.xls

Nếu vẫn không được mail lại cho mình: hvucompany@yahoo.com mình sẽ gửi lại cho nhé
Byebye

Khóa học Quản trị dòng tiền
teddy_monday

teddy_monday

Trung cấp
18/6/05
107
1
18
Hà Nội
Alô tôi đã tìm được mẫu biểu các mẫu sổ chi tiết tài khoản theo mẫu của Bộ Tài Chính ai cần cứ vào link sau nhé.
Đã copy vào máy của tôi rồi chắc chắn Các bạn sẽ phải nhảy lên vì có nó đấy.
Cũng xin trân thành cảm ơn người đã mất công kẻ bảng biểu này cho anh chị em ta.
www.baocaothue.com/docf/SS_theo_hinh_thuc_NKC.xls
Nếu vẫn không được mail lại cho mình: hvucompany@yahoo.com mình sẽ gửi lại cho nhé
Byebye
Cám ơn bạn đã post lên! Cảm ơn con người tốt bụng đã ngồi kẻ bảng. Wow, đúng là trên cả tuyệt vởi!

N

NGUYEN TRAN

Guest
3/11/07
46
0
0
DA NANG - HCM
Chết rồi!Cho em hỏi một chút nha
Công ty em nhỏ ,nghiệp vụ ít.Nhìn chung thì sổ chi tiết và sổ cái của các tài khoản không có gì khác biệt.Vậy em phải làm cả 2 loại sổ này sao?
Nếu vậy thì em phải làm lại cả hệ thống sổ chi tiết từ tháng 1-11 sao?Cho em biết sớm nha?Em còn phải tập trung công lực mà làm nữa.

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
522
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Công ty nhỏ và nghiệp vụ ít, Sướng quá rồi còn gì?
tất nhiên là phải làm sổ chi tiết thì mới lên sổ cái được chứ.
Làm nhanh ko thì vắt chân lên chạy cũng ko kịp đâu bạn ạh

N

NGUYEN TRAN

Guest
3/11/07
46
0
0
DA NANG - HCM
Tội lỗi này do sếp em thấy sếp cũ làm vậy đấy.Anh ấy nói là nếu sỗ chi tiết và sỗ cái giống hệt nhau,chẳng cho thấy lợi ích của sỗ tổng hợp và sổ chi tiết thì làm sổ chi tiết làm gì.thỉ cần làm sổ cái thôi.Đúng không ,cả nhà giúp em với????

D

darkcount

Guest
18/2/06
7
0
1
Thanh Xuan _ Ha Noi
công ty của bạn chỉ có 1 mặt hàng hay sao,cả nguyên vật liệu nữa??? nếu không thì làm sao mà sổ cái giống sổ chi tiết dc.Mà trên sổ cái thì chỉ có tiền,làm gì có lg mà ko làm sổ chi tiết.Còn về các cái khác(công nợ,phải thu khác hàng...) thì nếu ít , ko làm sổ chi tiết thì thôi,miễn sao QL đc là đc,tùy từng Cty mà.

T

Tran Nhu Quynh

Guest
Gủi dùm mình file qua tnquynh2122@yahoo.com
cám ơn bạn nhiều nha!
mình tải về tòan là tiếng Tây tiếng Tàu ko a.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
N

NGUYEN TRAN

Guest
3/11/07
46
0
0
DA NANG - HCM
ái chà chà!
Công ty em làm ngành dịch vụ du lịch,chủ yếu trung gian và cộng thêm phần trăm hoa hồng vào mà xuất hóa đơn cho bên sử dụng dịch vụ.Bên cung cấp dịch vụ sẽ xuất hóa đơn đầu vào cho cty em.
nếu buộc làm sổ chi tiết thì cũng có mỗi TK154,và 111 thôi.
Cảm ơn cả nhà.
Em sẽ tập trung công lực giải quyết nó vậy.

B

baby_girl186

Guest
29/5/07
7
0
0
38
DA NANG
bạn có thể gửi cho mình được ko?email:lonely_queen204@yahoo.com
Cám ơn bạn nhiều!

T

Thanh_huynh

Guest
21/11/06
16
0
0
TPHCM
Vừa vui vừa buồn, mình thấy đầy đủ các biểu mẫu thì thích quá, nhưng khổ nổi là của QĐ15 cơ, cty mình lại đăng ký sử dụng QĐ48 chứ, mình buồn quá, không sử dụng cho mình được. Bạn hoangbaohoa và tất cả các bạn tốt bụng ơi! Có thể tìm cho mình các biểu mẫu đó mà là QĐ48 được ko? Cảm tạ nhiều nhiều!!!

T

Thanh_huynh

Guest
21/11/06
16
0
0
TPHCM
Mình quên nữa, bạn tốt bụng nào tìm được dùm mình thì gởi qua địa chỉ mail dùm mình nhá, very much thank you ah !!! ngocthanh1981@gmail.com

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA